Ask Mình đang cần ae mạo hiểm chơi hàng scan đào fb

hoangtudem

Junior
Reactions
2
MR
0.396
AE nào ở SG bmt hứng thú scan có kiến thức hay kinh nghiệm trải nghiệm cứ tele hoangtudem00 cho mình, tools nguồn có ae góp làm vài ae uy tín thôi được thì nt cho mình. Scam hoặc các vấn đề vớ vẩn hỏi hay k có nhã hứng thì bỏ qua

vui vẻ cộng đồng tít thôi chứ có đâu chơi bác
muốn đăng tin để kiếm cớ spam tăng uy tín hay sao vậy, chắc có âm mưu đăng sau ghê gớm lắm , 1 cú lừa toàn 4rum hay sao vậy , giờ chắc là lúc lấy niềm tin và uy tín đúng ko

Upvote 0
muốn đăng tin để kiếm cớ spam tăng uy tín hay sao vậy, chắc có âm mưu đăng sau ghê gớm lắm , 1 cú lừa toàn 4rum hay sao vậy , giờ chắc là lúc lấy niềm tin và uy tín đúng ko
b nghĩ quá r b ơi, uy tín gì b lên cho ae bàn tán vui thôi rảnh đâu mà âm mưu như bạn nghĩ, chưa lừa ai bao giờ nhé

Upvote 0

Nó đang tính spam để giành giải fan cứng với ngài bí bí đái @pipidn , ngài bí bí đái là người hiểu rõ nhất mà cứ giả bộ hỏi vu vơ, chắc đang lo lắng lắm đây, tội nghiệp chưa :ami_fat_cat_120:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom