Ask Help Filesonic !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Reactions
235
MR
0.000
tình hình là mình đã đủ min pay từ lần pay trước , háo hức chờ nó paid lần đầu xem $ từ PTU nó thơm thế nào :binhsua162:
nhưng rốt cuộc nó ko pay , sau đó thì gửi mail nhờ nó support thì đến hum nay đã nhận được.nó bảo là đủ min 15$ vào thứ 6 nó paid cho.
mừng thầm :binhsua149:
.
nhưng vấn đề là ở chổ trong lúc chờ $ về định up mớ file kiếm $ thì thế này:
FTP ko thể kết nối , remote thì ko thể login vào acc pre bên kia .nên đành bó tay.:binhsua135:
sau đó mới thấy lạ out ra đăng nhập lại xem thế nào thì bị thế này "Error
Unexpected error during process Authentication:-No user found with such email"

hơi bị choáng :binhsua164:
thấy nghi nghi vào đòi lại pass xem thế nào thì bị nó đậ vào mặt = cái này "Sorry, there is no such email in our database."
. pro nào ghé qua xin cho chỉ thị . mình đã gửi mail nhờ nó help.
nó ko banned acc mà xóa luôn acc là sao nhỉ vãi thật :binhsua153:

ạc , vãi , mình có làm j đâu nhỉ , mà file thì còn nguyên si . :binhsua159:

Mới tập tành chơi đã có ý định cheat thì ban là phải thôi :-s
này bác , bác nói thế hóa ra nói ta cheat à :binhsua164: . ta chơi sale chứ có chơi down đâu mà cheat , vãi bác này , ta mới chơi FSN thui , chứ bên filepost kia paid everyday :binhsua157:.
vãi đạn

này bác , bác nói thế hóa ra nói ta cheat à :binhsua164: . ta chơi sale chứ có chơi down đâu mà cheat , vãi bác này , ta mới chơi FSN thui , chứ bên filepost kia paid everyday :binhsua157:.
vãi đạn
ai bảo sale không cheat được thế bạn :binhsua155: .cái gì cũng có kiểu của nó thôi cậu à :binhsua168: . cậu lên wj nói với thằng admin kiểm tra lại cho cậu xem

mình chơi chân chính
cứ spam forum và làm web
chơi chân chính cho lành, chả đụng chạm gì ai hjc

Thông báo chính xác bạn đã bị hack, mau lập 1 topic kêu gọi thằng High giải quyết cho

vãi đạn
cậu ơi, chính cậu chơi download thì mới ko(it) cheat được của nó, chỉ có nó cheat của bạn, sale thì cheat ầm ầm, hoặc có thể anh nào mua sale cho cậu dùng cc chùa bị nó phát hiện,cậu thử nên wj sup thử xem

đã lập topic help , hu hu , mong là ko sao . thank mọi người vào giúp . còn cheat sale thì tớ ko có bik , vì ko chơi pp. :binhsua80:.

Tiếng Anh cu này yếu trầm trọng luôn, chắc vất vô Google dịch :|

;)), mới học tới lớp 5 mà ;)) :binhsua172:

bác mình chắc giỏi tiếng anh nhỉ :binhsua160:

Last edited by a moderator:
;)), mới học tới lớp 5 mà ;)) :binhsua172:

Có cần mình thay cậu lên WJ viết 1 bài không...phải tự thân vận động đi chứ...mọi người bảo lên WJ hỏi thì đã như dâng cơm lên tới miệng rồi...giờ chỉ còn việc xúc ăn thôi mà cũng ko làm đc à...

Cái gì mọi người giúp được thì đã giúp rồi...còn cái này phải PM với Admin chứ ở đây kêu gào thì làm được gì.

Có cần mình thay cậu lên WJ viết 1 bài không...phải tự thân vận động đi chứ...mọi người bảo lên WJ hỏi thì đã như dâng cơm lên tới miệng rồi...giờ chỉ còn việc xúc ăn thôi mà cũng ko làm đc à...

Cái gì mọi người giúp được thì đã giúp rồi...còn cái này phải PM với Admin chứ ở đây kêu gào thì làm được gì.

ặc , mình lên ròi mà , http://www.wjunction.com/95-file-ho...wnloads-all-countries-paid-60%-sales-2976.htm, có ai gào thét j đâu nhỉ . chả bik bác kia nói j ,thì ko bik vào google dịch có chết ai đâu . :binhsua155:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,788
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom