Ask Tự dưng tên miền không vào được

Mình mua tên miền của bọn stablehost, cũng hơn nửa năm rồi, làm cái blogsport bé xíu, tự dưng hôm nay vào xem thì không truy cập vào được.
Mình hỏi support thì nó trả lời như thế này

Anh em có ai hiểu là tên miền bị sao không ?

Nó bảo đợi 24 đến 48 tiếng, nhưng mình kiểm tra thống kê truy cập thì từ 20/7 đã không có truy cập, chứng tỏ là bị 3 hôm trước rồi.
Lần đầu bị cái vấn đề với tên miền thế này :((

Vậy à bạn, căn bản mình ko hiểu từ "under propagation" là ý nó do cái gì.

Tiện mua host nên domain mình mua luôn ở đó. Trước có khuyến mại ở cái trang canhme chứ giờ dùng mới thấy stablehost dùng chán nản vãi chưởng.
mk tự làm web chổ kia mà chỉ mua mỗi tên miền, còn host bên nó cung cấp cho lun, có phải mua j đâu

Mình mua tên miền của bọn stablehost, cũng hơn nửa năm rồi, làm cái blogsport bé xíu, tự dưng hôm nay vào xem thì không truy cập vào được.

View attachment 225412

Nó bảo đợi 24 đến 48 tiếng, nhưng mình kiểm tra thống kê truy cập thì từ 20/7 đã không có truy cập, chứng tỏ là bị 3 hôm trước rồi.
mình lm web tính ra cũng hời, miễn phí hết chỉ mua mỗi tên miền

View attachment 225412

chuyển tên miền về vn để đội vn sp cho dễ bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom