HELP! đăng ký thẻ ATM ACB + visa luôn khoảng bao nhiêu tiền?

mmth

Junior
Reactions
118
MR
0.001
Tui muôn đăng ký thẻ ATM ACB + visa nhưng ko biết phí bao nhiêu, mong các pro giúp! thanks

freeeeeeeeeeeeeee :D nạp 100k vào tk xác nhận pp. lấy thẻ luôn chỉ cần đợi 5p

cam ơn mọi nguoi/ đã thanks. vây là cân đem 100k theo để đk thẻ ATM + visa luôn à

làm ATM 100k ( 50 k làm thể + 50 lưu thẻ ) + 100 làm visa = 200k :binhsua144:

Hiện tại ra các trung tâm của ACB thì làm thẻ free và nhận ngay còn ra các điểm giao dịch thì free nhưng phải đợi vài ngày.

ACB thì làm 15', free cả. xác nhận pp hình như mất 50k thì phải :))
mà đem 10 triệu ra làm thẻ nạp cho nó oách,nạp xong ra rút lại, ai lại nạp 50k ;))

Last edited by a moderator:
Thẻ VISA đã kết hợp cả ATM rồi nên chỉ cần làm 1 thẻ là OK.Nên làm 1 thẻ VCB + 1 thẻ ACB

sao. 1 nguoi nói free 1 nguoi nói mất 200k. vậy là cái nào đúng ??=== pro nào cho em kết quả 9 xác nhât đi== thanks hêt.

bạn làm ở đâu, làm thẻ + visa luôn nhe

---------- Post added at 08:09 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

Tui ở cần thơ muôn làm thẻ atm + visa luôn.

trước kia lúc mình làm tháng 9 năm 2011 thì nó free hết miễn phí và nhận thẻ ngay

Chủ topic chắc không có tiền thì mới ? mọi người
mọi người cho cái giá đúng để chủ topic còn quay tiền làm thẻ
mới đầu ai chẳng khó khăn mà :)

mình chỉ biết nói thế thôi vì dạo này mình không làm thẻ
bạn lên chọn thời gian khuyến mãi làm thì không mất gì nhé

Thẻ VISA đã kết hợp cả ATM rồi nên chỉ cần làm 1 thẻ là OK.Nên làm 1 thẻ VCB + 1 thẻ ACB
Bác ơi cho em hỏi là em đã có thẻ Master Debit VCB rồi nhưng ko thể verify tk của PP! Vậy ko lẽ bây giờ lại phải làm 1 cái ACB nữa à? Vậy cái thẻ VCB để làm gì mà cần vậy ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom