[HElP] cần tìm việc làm thêm mmo cho con gái

Status
Not open for further replies.
Kiếm tiền mmo cần gì chia ra trai hay gái mà pang vào title thế kia
Theo kinh nghiệm bản thân thì con gái ít khi nó cmt kèm giới tính lắm nhiều đứa trước mình tưởng nó chuẩn men vì nó war quá trời, đập cả Mod ko mà sau mới biết, còn cú thì mới hay thể hiện cmt 1 câu kèm 1 câu gái gái gái... và tỏ ra nhẹ nhàng :oops::oops::oops:
ko phải ai cũng vậy đâu chị hoanvan ơi, nhiều người gái thật đó :)). chỉ có gái vào mmo mới nam tính thui ;))

ko phải ai cũng vậy đâu chị hoanvan ơi, nhiều người gái thật đó :)). chỉ có gái vào mmo mới nam tính thui ;))
Ờ, chị chuẩn men, lũ bạn cũng thế, quen rồi. :D

Vào box youtube thì thấy hô hào kêu nghỉ youtube đi, nát rồi. Vào đây thì thấy rủ ngta youtube, đúng hài :D

Kiếm tiền mmo cần gì chia ra trai hay gái mà phang vào title thế kia
Theo kinh nghiệm bản thân thì con gái ít khi nó cmt kèm giới tính lắm nhiều đứa trước mình tưởng nó chuẩn men vì nó war quá trời, đập cả Mod ko mà sau mới biết, còn cú có gai thì mới hay thể hiện cmt 1 câu kèm 1 câu gái gái gái... và tỏ ra nhẹ nhàng. Như kiểu mấy thằng BH thật khi giao dịch thì ít khi nói tôi có BH, còn mấy thằng fake yahoo để scam thì hay nói tôi có BH nên nhận tiền trước :oops::oops::oops:
mình thích bạn r đấy, chả hiểu nổi MMO còn phân biệt trai gái, người bỏ tiền ra học chẳng ra người thì ghi cái tit là gái 1 phát lắm ông bu vào rỏ hài :D
Thôi nhường các thánh dạy đấy mong các thánh dạy tốt cho em nó ạ :D

Ngành bạn........... Học tiếng Anh + tiếng Nhật đê :v :v :))

không phải rủ, mà là dạy. đảm bảo 10$ ngày. Chú đừng có nhầm :D ít khi anh có lòng lắm :p

Nát là nát với 1 số người chứ anh thì éo bao giờ nát :D

Đưa tiền anh còn đ.éo dạy chứ ngồi đấy mà nghĩ anh rủ

Chắc người ta chêm giới tính vô để các bác nương tay, ai dè còn ăn thêm gạch đá :D:D:D

Đùa chứ chiến adult với mình không ;)

Nếu ở Đông Anh thì pm mình sẽ chỉ bạn cách kiếm tiền :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week