[HElP] cần tìm việc làm thêm mmo cho con gái

Status
Not open for further replies.
up ảnh lên xem đã

đi vào r lại đi ra toàn pro trong này thôi nên chắc k cần củ chuối như mềnh :((

Như trên. Mình biết đến web mmo này thôg qua str và cũng kiếm đc 1 ít từ nó đủ mua 1 cái smart phone để dùg. Lúc trc còn k hiểu từ mmo là cái gì nữa :D
Mình đag là sv năm 2. Ở trg thì rất khó tìm đc việc past time vì trg ở ngoại thành hn rất ít việc mà nhu cầu tìm việc làm rất lớn. Mình cũng đang kinh doanh dầu dừa và bán ví. Nhưg h nhiều ng làm cạnh tranh cũng khó. Mãi mới bán xog hết dầu dừa
Mình muốn tìm việc làm thêm trên mạng này. Theo mn thì nên làm gì vs ai hướg dẫn mình vs. Thực sự là mình k hiểu gì. Vào mấy topic đọc và mn sd mấy từ tiếg anh chịu lun như offer.....
Mình có đt adr và laptop học đồ họa thời gian rảnh chủ yếu là tối vì ngày còn phải đi học. Mn tư vấn giúp mình vs. Muốn kiếm thêm để đỡ khỏi xin tiền bm
làm mmo thì ko có phân biệt việc của nữ vs của nam đâu, muốn kiếm nhiều tiền thì phải chịu khó tìm tòi học hỏi, khó cũng phải mò mẫm mới nên cơm đc bạn ạ.

làm con gái ở MMO này lợi thật có ng bỏ tiền ra tìm người dạy làm MMO còn khó, có người chỉ cần nói là con gái thì đầy thánh dạy :D

nếu bạn ko có tiếng anh hoặc tiếng anh kém thì hãy bắt đầu với gõ captcha, có tiền thì nhớ bỏ ra đầu tư học thêm tiếng anh. đọc viết thành thạo tiếng anh có cả tấn việc cho bạn làm. 50$ 1 tháng với capt ko khó đâu, chỉ cần chịu khó thôi. cái đấy là con gái chắc có thừa chứ :)

làm mmo thì ko có phân biệt việc của nữ vs của nam đâu, muốn kiếm nhiều tiền thì phải chịu khó tìm tòi học hỏi, khó cũng phải mò mẫm mới nên cơm đc bạn ạ.
Ừm. Cũng muốn học mà k biết bắt đầu ntn. Nhưg chắc mình chỉ làm đc mấy cái đơn giản thui

dạy con gái nó dễ chịu, nghe lời. Dạy mấy thằng con trai cứ thế nào đó, toàn thích đi trước thầy. Nhiều tấm gương trong 4rum này lắm rồi.

Làm thầy thì ai cũng thích trò ngoan

dạy con gái nó dễ chịu, nghe lời. Dạy mấy thằng con trai cứ thế nào đó, toàn thích đi trước thầy. Nhiều tấm gương trong 4rum này lắm rồi.

Làm thầy thì ai cũng thích trò ngoan
các bạn newbie nữ bây h thì thích rồi, ngày xưa mình bắt đầu làm mmo toàn mày mò bước ra, chả có ai chỉ vs dạy gì cho cả :)

nếu bạn ko có tiếng anh hoặc tiếng anh kém thì hãy bắt đầu với gõ captcha, có tiền thì nhớ bỏ ra đầu tư học thêm tiếng anh. đọc viết thành thạo tiếng anh có cả tấn việc cho bạn làm. 50$ 1 tháng với capt ko khó đâu, chỉ cần chịu khó thôi. cái đấy là con gái chắc có thừa chứ :)
Vốn tiếg anh cũng tàm tạm thui. Mình cũng xd sẽ học khóa giao tiếp t.a nhưg chưa có tg. He. Mà t thấy capcha chữ cứ loằg ngoằg ý. Chả dịch đc :)))))

Ẹc sao biết. Lúc ý mình nhầm. Gà tiếg anh mà.
Chỉ nhớ cô bảo dàn ông là cái đuôi của phụ nữ. Lúc ý nghĩ ntn lại clixk là male. H ms biết là female
nghe câu trả lời này thấy điêu éo tả nổi

Làm 8share . Nhẹ nhàng tháng 1tr :))

Kiếm tiền mmo cần gì chia ra trai hay gái mà phang vào title thế kia
Theo kinh nghiệm bản thân thì con gái ít khi nó cmt kèm giới tính lắm nhiều đứa trước mình tưởng nó chuẩn men vì nó war quá trời, đập cả Mod ko mà sau mới biết, còn cú có gai thì mới hay thể hiện cmt 1 câu kèm 1 câu gái gái gái... và tỏ ra nhẹ nhàng. Như kiểu mấy thằng BH thật khi giao dịch thì ít khi nói tôi có BH, còn mấy thằng fake yahoo để scam thì hay nói tôi có BH nên nhận tiền trước :oops::oops::oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom