[HElP] cần tìm việc làm thêm mmo cho con gái

Status
Not open for further replies.
:D đố mn biêt ai đây

tự khai con gái để dụ trai ak =))

tự khai con gái để dụ trai ak =))
Từ đầu đã bão cú có gai mà =]] còn cao cấp hơn thuê 1 bé vài xị xog dùng nó moi móc công việc của ae =]]

Thớt nên up ảnh lên thì em đảm bảo sẽ có bác vào chỉ thớt kiếm 5k~10k/ tháng hoặc 0,5$/ tháng. Tùy vào cái nhan sắc, cái duyên...và cái không phải cú có gai của thớt :D

Thớt nên up ảnh lên thì em đảm bảo sẽ có bác vào chỉ thớt kiếm 5k~10k/ tháng hoặc 0,5$/ tháng. Tùy vào cái nhan sắc, cái duyên...và cái không phải cú có gai của thớt :D
Thôi b ạ. Chỉ muốn kiếm past time thôi. K có cũng k chết đc đâu mà lo. Việc gì phải up ảnh của mình lên làm gì. T k thích :)

Cô bé bán cann theo thuật ngữ mmo là bán cam =]]
đại gia btc đấy thím ạ :D , vừa xinh , lại thông minh nữa :D , mmo kết bé này nhất :D

Gái đã xinh còn kiếm tiền giỏi hơn mình thì mình thấy nhục nhã lắm

đại gia btc đấy thím ạ :D , vừa xinh , lại thông minh nữa :D , mmo kết bé này nhất :D
Hay nhể =]] có thông tin ll ko, mình đi giao lưu vs bạn ấy nào =]]

Như trên. Mình biết đến web mmo này thôg qua str và cũng kiếm đc 1 ít từ nó đủ mua 1 cái smart phone để dùg. Lúc trc còn k hiểu từ mmo là cái gì nữa :D
Mình đag là sv năm 2. Ở trg thì rất khó tìm đc việc past time vì trg ở ngoại thành hn rất ít việc mà nhu cầu tìm việc làm rất lớn. Mình cũng đang kinh doanh dầu dừa và bán ví. Nhưg h nhiều ng làm cạnh tranh cũng khó. Mãi mới bán xog hết dầu dừa
Mình muốn tìm việc làm thêm trên mạng này. Theo mn thì nên làm gì vs ai hướg dẫn mình vs. Thực sự là mình k hiểu gì. Vào mấy topic đọc và mn sd mấy từ tiếg anh chịu lun như offer.....
Mình có đt adr và laptop học đồ họa thời gian rảnh chủ yếu là tối vì ngày còn phải đi học. Mn tư vấn giúp mình vs. Muốn kiếm thêm để đỡ khỏi xin tiền bm
Theo mình thì ..................................
biết thế năm ngoái vô cái diễn đàn này mình cũng tạo 1 cái nick thật dễ thương, ăn nói nhỏ nhẹ, nhiêu khi giờ ngon rồi :oops:
:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,692
Latest member
mailongphi998
Back
Top Bottom