Help bị hack gmail dù đã xác minh 2 bước

Máy bạn dính virus. Khi bạn đi vắng nó điều khiển vào phần bảo mật 2 bước rồi thấy được 10 dãy số Pin coi như login email của bạn ở bất cứ nơi đâu cũng vào được. Chi cần code đó + Pw coi như vào được gmail

Chẳng có Virut hay keylog gì cả
Thớt bị mất điện thoại cách đây mấy ngày. nó có SĐT của thớt rồi thay đổi thông tin thôi

Xác minh 2 bước mà nó log đc vào ah? cậu có lưu mấy cái code tạm thời khi bật xác minh 2 bước ko? có thể nó dùng cái code đó để xác minh

1 là người trong nhà. Hoặc 2 là để máy không ai dùng có ai điều khiển máy từ xa

ẹc xác minh 2 rồi mà hack đc . có khi mình ko dùng gmail nữa ý
trong 2 hai nữa thôi bạn à, công an đã vào cuộc, 7 đến 11 năm tơ nghĩ là quá đáng vơi cái gmail và vài acc NET, thủ phạm đã dc tìm ra :D và tơ đã có địa chỉ nhà hi hi, chuẩn bị dc đi hà nội cùng mấy anh c50 rồi đây

Các bạn ơi, vãi thật mình bị hack gmail dù đã xác mình 2 bước, không hiểu sao nó lại vào được, nó đổi luôn mật khẩu và thay số điện thoại khôi phục tài khoản luôn rồi giờ ko biết sao lấy lại được, tối qua tự dưng thấy webcam laptop tự sáng lên là mình nghi rồi, ko ngờ sáng nay vao lại gmail ko đươc.
bạn nào lấy lại được mật khẩu giúp mình, mình xin hậu tạ 2 triệu, chân thành cảm ơn
sau khi tớ đọc xong toàn bọ comen, tớ có 2 dự đoán (chỉ là dự đoán thôi): 1 là cậu bị hack sim,trong quá trình hack được sim thì nó đã thay đổi cài đặt trong gmail cậu để vào gmail mà k cần code từ đt. 2 là máy tính của cậu đã dính vi rút, nó là một hackker chuyên nghiệp, lúc wc của cậu phát sáng chính là lúc nó đang mở máy cậu để xem dữ liệu, vào gmail chính trên máy tính của cậu rồi thay đổi toàn bộ. tớ nghĩ 2 sẽ đúng trong trường hợp này hơn. đây chỉ là dự đoán thôi. nguy hiểm vãi. đề cao cảnh giác. :(

Bảo mật qua Phone rồi mà bị lấy thì cũng hơi ảo :)
có 3 trường hợp là:
- Máy bạn sơ hở bị điều khiển từ xa
- Người quen đánh cắp
- có MA ( Chi tiết webcam tự sáng )
Mình hơi quan ngại vấn đề thứ 3, nên xem lại căn phòng đang ở xem trước đây có ai làm MMO gần đó qua đời không

sau khi tớ đọc xong toàn bọ comen, tớ có 2 dự đoán (chỉ là dự đoán thôi): 1 là cậu bị hack sim,trong quá trình hack được sim thì nó đã thay đổi cài đặt trong gmail cậu để vào gmail mà k cần code từ đt. 2 là máy tính của cậu đã dính vi rút, nó là một hackker chuyên nghiệp, lúc wc của cậu phát sáng chính là lúc nó đang mở máy cậu để xem dữ liệu, vào gmail chính trên máy tính của cậu rồi thay đổi toàn bộ. tớ nghĩ 2 sẽ đúng trong trường hợp này hơn. đây chỉ là dự đoán thôi. nguy hiểm vãi. đề cao cảnh giác. :(
bác thớt nói rõ về vụ này đi, biết thủ phạm rùi mà
tớ đã tìm ra thủ phạm và biết được cac nick MMO của cậu ấy, cũng còn khá trẻ
tớ đã cho cậu ấy 2 ngày để hoàn trả acc Gmail và Net cho tớ, tớ hứa sẻ bỏ qua và giúp cậu ấy kiếm từ 100 đến 200$ tháng
giờ là lúc cậu ấy lựa chọn việc học và đi đá bóng cho đọi juver thôi :D:D

chết cười với có MA và đá bóng cho Juve:confused::confused::confused::confused:

thánh lấy đồ share bán đây mà :v

thật sự là hư cấu, không thể tin nổi @@

Xác minh 2 bước nhưng nếu lộ 1 trong 10 mã dự phòng thì cũng mất nha bạn!

Vụ này lúc trước đã thử và thành công với acc chính chủ, cơ mà dạo này lu bu việc. Chúc thớt may mắn :D

trình bày với google, cấp đủ thôg tin là đc. qua yh: edmceh mình giúp cho :D

nghi là RAT hay trojan hơn chứ keglog sao nghịch cái webcam đc :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week