• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help bị hack gmail dù đã xác minh 2 bước

wapvietnam

Junior
Reactions
145
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Các bạn ơi, vãi thật mình bị hack gmail dù đã xác mình 2 bước, không hiểu sao nó lại vào được, nó đổi luôn mật khẩu và thay số điện thoại khôi phục tài khoản luôn rồi giờ ko biết sao lấy lại được, tối qua tự dưng thấy webcam laptop tự sáng lên là mình nghi rồi, ko ngờ sáng nay vao lại gmail ko đươc.
bạn nào lấy lại được mật khẩu giúp mình, mình xin hậu tạ 2 triệu, chân thành cảm ơn

có lẻ dính keylog vì mình để pass gmail với pass login windown chung 1 pass

ca này khó

mail náy dính đến 1 số acc net, ai giúp tớ với nó change mẹ luôn acc net của mình rồi

chắc là Rat chứ keylog gì @@

chắc nó theo dõi bạn cũng lâu rồi, có khi lại là người quen :D

webcam sao lại tự sáng đc

bảo mật 2 lớp bằng phone, nó hack luôn phone ah?

ai biết cách nói chuyện với google giúp tơ với, xin hậu tạ 2Triệu cho ai giúp được tớ

chắc là 1 dạng như spynet, nó có chế độ bật webcam máy victim, remote desktop, nó đổi trực tiếp trên máy câụ, có sẵn cookies pass được cái xác minh bước 2 luôn. Chia buồn.
Nhờ ai đó gọi support bằng chính số điện thoại cũ rồi trình bày hoàn cảnh xem được ko cậu à.

bảo mật 2 lớp bằng phone, nó hack luôn phone ah?
cách đây mấy ngày tơ có mất dt, và đi làm lại sim, không biết thăng chó nào hack hay vậy

chắc là 1 dạng như spynet, nó có chế độ bật webcam máy victim, remote desktop, nó đổi trực tiếp trên máy câụ, có sẵn cookies pass được cái xác minh bước 2 luôn. Chia buồn.
Nhờ ai đó gọi support bằng chính số điện thoại cũ rồi trình bày hoàn cảnh xem được ko cậu à.
có cách này gọi trực tiếp cho google ko bạn, tơ có email khôi phục lúc đăng ký và 2 số đt lúc cài khôi phục, nhưng nó xóa và change số đt khác mất rồi

bác ơi cầm máy đổi mà bác ý ko biết mới tài

vụ này có khả năng bị điều khiển từ xa trong lúc bạn đang dùng gmail rồi, không thì bạn thử hỏi người thân trong gia đình xem sao. Gmail 2 lớp mà không biết bị hack kiểu gì, nghe ghê ghê :cool:

ai giúp mình lấy lại với, hok lể có email khôi phục lúc đăng ký, có cả số điện thoại lúc đăng ký, mà ko lấy lại được sao

bác ơi cầm máy đổi mà bác ý ko biết mới tài
tối qua tơ ko online nhưng để máy tính như vậy, tơ đi xem bóng đá, nên chắc bị no vào hack,

cậu mail cho support google xem sao

Announcements

Forum statistics

Threads
419,133
171,222
Latest member
Digital03

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom