Hãy đối diện với sự thật ,,,,,gõ cạp cho lâu dài nhé các huynh đệ!

Status
Not open for further replies.

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
Pix mình gõ hơn 1 năm rùi xin 1 vài góp ý....do mình thấy khi update tình hình nhiều bạn nói tới vấn để này khi thấy speed cao

Ai biết khái niệm ....gõ 2 chữ và 1 chữ ko nhỉ....mình đã thử tất cả ....gõ có đủ cách gõ ...

1/Ko phân biệt hoa thường + gõ 1 chữ speed chắc cũng 37,38 thì pri cao ngất ngưỡng.....8,9 (dễ ăn ban nhất đã từng bị 4 group)
2/Gõ 1 chữ (gặp 2 chữ nghiêng vẫn gõ 1 ) +phân biệt hoa thường thì speed khoảng 34 pri tạm ổn nhưng cày pri ko xuống được......pri thấy lên ít thấy xuống (cái này gõ canh h canh giấc nếu ko cũng dễ bị ban ,,,bị 3 group)
3/Gõ 1 chữ viết tay (khi nào gặp 2 chữ nghiêng thì mới gõ 2 chữ) +phân biệt HT "loại này khi bị ban nhiều người thường nói là 2 chữ nè" speed 1h đầu lên được 32 nhưng bắt đầu giảm dần theo thời gian.....gõ cái này thì thấy pri thấp toàn <4.....( gõ vào khoảng trưa, và 15h-16h cũng dể ăn ban, gõ kiểu này lâu lâu mới ăn ban)
4/ Gõ đầy đủ thấy gì gõ nấy+ phân biệt HT...ko bỏ xót speed 1h đầu được 25...rùi giảm speed nhanh theo thời gian...gõ kiểu này thấy pri cày thua cách 3.....(cái này bị ban lẻ tẻ 1 acc ko ban cả group)
5/ Loại này chưa dùng tới nên ko biết đó là gõ cả 2 chữ ko bỏ xót + ko phân biệt HT

Có những khi pix tĩnh lặng, có những khi pix sóng gió....+===> do cách mình chọn gõ,,,gõ ngon lành thì pix tĩnh lặng....gõ cà chớn thì pix sóng gió

...đó mình hiểu 1 chữ và 2 chữ là vậy....ai gõ >1h speed 26,27 mà cứ bảo gõ 2 chữ ko bỏ chữ thì chịu thua .....thực tế đó là cách thứ 3 đấy....rùi khi ban lại bảo 2 chữ

Gõ 1 tuần mới dồn cho messi hết rùi nản ghê ta....up cho a e cạp làm ăn lâu dài.....a e nên nhìn nhận thực tế nha...nếu hiểu 1 chữ và 2 chữ như thế nào thì khi update tự hiểu ko còn thắc mắc nữa...

Last edited by a moderator:
hữu ích, chia bùn vụ messi, ta ngon cơm nhờ gét barca và che đá quá tuyệt vời ...

Hứu ích đấy
do cá nhân thôi
ai mà 2 chữ hết thì pix có khi chả bán cho công ty khác
:)

Topic bên mega nên đổi cái ( Một đối thủ mới ) thay là ( Hội những người than thở ) :))

3/Gõ 1 chữ viết tay (khi nào gặp 2 chữ nghiêng thì mới gõ 2 chữ) +phân biệt HT "loại này khi bị ban nhiều người thường nói là 2 chữ nè" speed 1h đầu lên được 32 nhưng bắt đầu giảm dần theo thời gian.....gõ cái này thì thấy pri thấp toàn <4.....( gõ vào khoảng trưa, và 15h-16h cũng dể ăn ban, gõ kiểu này lâu lâu mới ăn ban)
giả điên mới nói gõ bỏ chữ là 2 chữ:binhsua146:
bị ban sạch ko còn group nào tự khắc sẽ gõ full chữ thôi:binhsua90:

Vấn đề 1-2 chữ đã nói rất nhiều lần rùi nhé, có kết luận luôn rồi, vui lòng ko nhắc lại 1 cách công khai như thế này nữa !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,676
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week