Hành trình khởi nghiệp với poker với 20$

Ngày xưa em cũng nghiện trò này trên FB, nhưng là chơi giải trí thôi, giờ em muốn đầu tư làm nghiêm túc thì bắt đầu ntnao, các bác cho em xin đôi lời tư vấn với !

Vẫn lãi như thường mà bác ơi @@

Update tiếp 14/1 : Lời sau buỗi tối tiếp tục là 20$ nữa , hôm nay ngừng tại đây

Tổng lời sau 2 ngày : 80$

Online pm lại mình cái nhé, qua yahoo nhé

Cái này rút tiền về ngân hàng thì min là bao nhiêu thế
Mình chưa rút qua bank nên chưa biết , toàn rút qua skrill (min rút qua skrill 10$), tài khoản skrill với 888 của mình chưa veri nên tầm 3 ngày thì tiền về tới skrill rồi bán cho các bác trade rate 21 22 cũng tạm được mà bác

Ngày xưa em cũng nghiện trò này trên FB, nhưng là chơi giải trí thôi, giờ em muốn đầu tư làm nghiêm túc thì bắt đầu ntnao, các bác cho em xin đôi lời tư vấn với !
Bác nên nạp tầm 100 game và tập đánh ở bàn 0.4$ cho quen đi nhé , vậy tức là bác nạp tầm 40$ , nếu cảm thấy đánh tốt , mà tốt nhất nên đánh trên 200-300 game nếu vốn giảm 1 ít , lời 1 ít , hoặc giữ được ổn định thì tăng lên đánh bán 1$ nhé , đó là ý kiến của mình

Bác nên nạp tầm 100 game và tập đánh ở bàn 0.4$ cho quen đi nhé , vậy tức là bác nạp tầm 40$ , nếu cảm thấy đánh tốt , mà tốt nhất nên đánh trên 200-300 game nếu vốn giảm 1 ít , lời 1 ít , hoặc giữ được ổn định thì tăng lên đánh bán 1$ nhé , đó là ý kiến của mình
Cảm ơn Bác, em đã inbox - Bác cho em xin YH nhé, em ko làm phiền đâu, chỉ mong được học hỏi kiến thức, kinh nghiệm của Bác !

Update ngày 15/1 : Lời sau buổi sáng sớm là 25$ , sẽ tiếp tục cập nhật proof vào trưa chiều hoặc tối

Tổng lời sau 3 ngày : 105$

klq nhưng rút nhiều và lẻ tẻ thế dễ bị support ghét đấy, mỗi lần rút là nó phải mất công kiểm tra, mất phí cố định + phí theo %, nếu là mình thì sẽ cancel hết và rút 1 phát 100$

klq nhưng rút nhiều và lẻ tẻ thế dễ bị support ghét đấy, mỗi lần rút là nó phải mất công kiểm tra, mất phí cố định + phí theo %, nếu là mình thì sẽ cancel hết và rút 1 phát 100$
cảm ơn bạn mình nghe bạn , gom hết về rồi làm lại 1 phát rút về

vậy mấy cái SKrill hay net ko gọi là tiền ảo hả ? khó nói quá, mình nghĩ tất cả đều là tiền ảo hết chứ ngoài vietnam đồng thui
tiền ảo là đồng tiền không rút trực tiếp về ngân hàng

mình viết bài này để khuyển chủ thớt đăng thông tin cho đúng. mình ko cần biết bạn kiếm được bao nhiêu tiền và chơi thể loại gì.nhưng bạn nói chơi double or nothing là sai sự thật. don là thể loại một là được x đôi số tiền buy in lên hoặc là mất hết. như thế itm ( tỉ lệ thắng của cậu phải trên 50%) mới có thể thắng được tiền. đằng này bạn nói itm 44% như thế là ko đúng. đây là diễn đàn dành cho nhiều newbie ko ai bắt bạn chưng cái gì lên cả nhưng nếu nói ra hãy nói đúng, để tránh các bạn khác bắt chước làm theo và mất tiền oan

mình viết bài này để khuyển chủ thớt đăng thông tin cho đúng. mình ko cần biết bạn kiếm được bao nhiêu tiền và chơi thể loại gì.nhưng bạn nói chơi double or nothing là sai sự thật. don là thể loại một là được x đôi số tiền buy in lên hoặc là mất hết. như thế itm ( tỉ lệ thắng của cậu phải trên 50%) mới có thể thắng được tiền. đằng này bạn nói itm 44% như thế là ko đúng. đây là diễn đàn dành cho nhiều newbie ko ai bắt bạn chưng cái gì lên cả nhưng nếu nói ra hãy nói đúng, để tránh các bạn khác bắt chước làm theo và mất tiền oan

ông chủ thớt này mà chơi DoN thì ITM phải tầm 80-90% thì mới có cái kết quả như ông ấy khoe, vì tiền bankroll chỉ luôn duy trì ở mức 30-50$ mà ngày nào cũng ăn tầm 30-50$, thậm chí hơn. Chơi DoN mà như vậy đc thì quá thánh rồi!

Last edited:
chỉ chơi don itm 45% vẫn có thể có profit nếu chơi limit khác nhau và thắng nhiều ở bàn to
hên xui

chỉ chơi don itm 45% vẫn có thể có profit nếu chơi limit khác nhau và thắng nhiều ở bàn to
hên xui

888 hiện nay chỉ có bàn từ 5$ trở xuống là có traffic, còn các buy-in to hơn hầu như cả ngày ko có người chơi, thỉnh thoảng lắm mới có 1 bàn.

Update ngày 18/1 : Sau 2 ngày cuối tuần nghỉ dưỡng , khởi động với với sáng đầu tuần bằng tổng lời 100$

Tổng lời sau 4 ngày : 205$

1 buổi sáng bác đánh tầm bao nhiêu game mà lãi to thế? mình thấy 888 chờ mỏi mòn mới có đc 1 bàn @@

1 buổi sáng bác đánh tầm bao nhiêu game mà lãi to thế? mình thấy 888 chờ mỏi mòn mới có đc 1 bàn @@
Cái đấy dồn hôm qua với hôm nay đấy bác , tầm chiều trở đi bác đánh traffic người chơi mới đông

chơi cái này chơi làm sao bác em cũng muốn chơi:D. bác chỉ em với. chơi có giống đánh bài ko bác:eek:
Thì nó đó là đánh bài đấy bác :D mà ko ai chỉ ko công đâu bác ơi, muốn học thì tự tìmhiểu hoặc bỏ tiền ra thuê ngta dạy cho

Announcements

Forum statistics

Threads
418,564
170,656
Latest member
TrangDoji
Back
Top Bottom