Hành trình khởi nghiệp với poker với 20$

Update ngày 25-12 : Đánh từ 6h sáng tới 1h chiều , toàn những hand thông thường , đói quá nên quyết định dừng chơi với 60$ tiền lời

Tổng kết sau 5 ngày từ 20-25 tháng 12 lời (cả vốn) : 280$

Update ngày 25-12 : Đánh từ 6h sáng tới 1h chiều , toàn những hand thông thường , đói quá nên quyết định dừng chơi với 60$ tiền lời

sao k chup cả khung chụp nửa khung thấy nghi nghi :p

khởi nguồn 20$ mỗi ngày ăn 20$ có lãi suất bằng buôn ma tuý. pk mà dễ kiếm tiến thế thì làm gì có người thua
lúc thắng khoe lúc thua thì im vậy thôi cờ bạc đề đóm cái gì mình cũng thử qua rồi quá hiểu luôn rồi từ bỏ là tốt nhất

lúc thắng khoe lúc thua thì im vậy thôi cờ bạc đề đóm cái gì mình cũng thử qua rồi quá hiểu luôn rồi từ bỏ là tốt nhất
đừng so sánh poker với cờ bạc đề đóm nhé. so sánh thế chỉ khiến người ta nghĩ bạn chả biết gì về pk thôi

Nếu một tháng mà bạn cứ duy trì thế này, chắc nghỉ việc chạy theo bạn thôi. :D. good luck!

Cho mình hỏi về bankroll manage cái . trong trường hợp lose 20$ trong ngày , bạn có dừng ngay hay là chơi tiếp vậy

Cho mình hỏi về bankroll manage cái . trong trường hợp lose 20$ trong ngày , bạn có dừng ngay hay là chơi tiếp vậy
Điều tất nhiên là ngừng rồi bạn , cái đó là cần thiết mà , nếu đã đề ra số tiền thua hạn mức trong ngày thì cứ như thế mà thực hiện đừng cay cú , ngày mai hoặc lúc khác gỡ lại sau , như qua mình dính 1 đống bad beat , thua tới 15$ rồi nghỉ ngơi vài tiếng thư giãn đánh lại chẳng những gỡ âm mà còn lời kha khá

Ăn thì khoe (bạn bè cùng hưởng) , thua bá chấy thì giấu (1 mình gánh).....!!! Tốt nhất không đụng vào luôn...Có chơi thì cố gắng kiềm hãm
P/s: Ông anh ruột đã làm bay vài lô đất,xe cộ, người yêu + tiền của mình hỗ trợ trả nợ nữa :((....Làm công an giao thông mà giờ nợ nần lung tung, trong túi ,tiền còn thua thằng công nhân nữa.....haizzz..!!!

Làm giàu bằng cờ bạc nghe nó phiêu du...Làm off tiền vô như nước - tiền ra lác đác từng giọt :D . Khỏi đau tim

có vẻ một số ng vẫn chưa hiểu hết. Cờ bạc hên xui nó khác với cái cờ bạc phải dùng đầu óc, tây có poker thì vn có bài tiến lên cũng khá giống vậy. Bài đẹp thắng k nói, bài xấu phải tính cách thắng, k thắng thì phải tính cách thua cho nó ít v.v.. Dã từng chơi poker, thắng thua đều có nhưng cảm thấy bản thân k phù hợp mới bỏ. Nếu thực sự đánh tốt, đầu óc phù hợp poker thì cái này kiếm rất dc và thực sự nhàn, lại còn đáp ứng dc sở thích.

dù cho đặt tên gọi là gì đẹp hay xấu thì bản chất của nó cũng không thay đổi
Bạn đừng thấy rô, bích, chuồng, cơ, cùng với một đống tiền đặt trên bàn rồi bạn quy nó là cờ bạc hay nó mang bản chất của cờ bạc, có thể bạn không phải là người trong cuộc nên bạn không hiểu đâu, bản thân mình cũng theo poker nhưng cũng chưa có lời nhưng mình hiểu đây không phải là trò cờ bạn thường thấy :)

Bạn đừng thấy rô, bích, chuồng, cơ, cùng với một đống tiền đặt trên bàn rồi bạn quy nó là cờ bạc hay nó mang bản chất của cờ bạc, có thể bạn không phải là người trong cuộc nên bạn không hiểu đâu, bản thân mình cũng theo poker nhưng cũng chưa có lời nhưng mình hiểu đây không phải là trò cờ bạn thường thấy :)
ak thế 1 hôm cậu đang ngồi với chiến hữu cậu với tiền và những lá bài trên tay thì công an ập vào . thế là cậu nói thế nào : ak các chú công an bình tĩnh các chú thấy vậy chứ không phải đánh bài đâu đây chỉ là anh em đang nghiên cứu toán học thôi ...nghe có vẽ khôi hài nhỉ ?

mình thấy poker may mắn là 1 phần, chủ yếu là đấu trí,
nếu hên thường 1 tháng mình kiếm dc tầm 5k, còn xui thì mất nhiều hơn thế :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week