Hành trình khởi nghiệp với poker với 20$

lddh134

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Như phong trào thì mình cũng làm 1 cái gọi là cho có cái để gọi là lưu trữ những mốc mà cũng như để mọi người thảo luận và tham gia poker . Mình chơi bắt đầu từ hôm 20-12 và khởi nguồn với 20$ , hàng ngày mình đề ra mục tiêu là kiếm tối thiểu 20$ và hơn với sàn 888 poker và thể loại chơi là Double or nothing bàn 3.5$ . Hàng ngày mình sẽ post lịch sử withdraw hàng ngày lên cho mọi người cùng thảo luận.

Bắt đầu thống kê lần đầu khởi nghiệp từ 20$ ngày 20-12 :

Tới hôm nay là 23-12 :
Tóm tắt thì hôm nay ko có hand nào đặc sắc nên mình ko up

Tổng kết sau 3 ngày mình lời 160$ tính luôn vốn . Sẽ update tiếp vào ngày mai là ngày 24-12

Last edited:
Chúc mừng bạn! cứ giữ vững như thế nhé! tuy nhiên chia sẻ với bạn là: Nếu có gặp những lúc bài đen(ai cũng gặp cả) thì chậm lại nhé! những lúc mà cảm thấy đánh kiểu gì cũng không thắng được thì nên ngừng chơi và làm cái gì cho thư giãn đầu óc rồi chơi tiếp. ;)

khởi nguồn 20$ mỗi ngày ăn 20$ có lãi suất bằng buôn ma tuý. pk mà dễ kiếm tiến thế thì làm gì có người thua

khởi nguồn 20$ mỗi ngày ăn 20$ có lãi suất bằng buôn ma tuý. pk mà dễ kiếm tiến thế thì làm gì có người thua
Cơ bản mình thấy thì đánh bên 888 bài xấu cũng có thể ăn vì bên 888 ko nhiều reg ở cái mốc 3.5 này và trình độ thì cũng khác với đánh fifty50 bên PS , nên mình cảm thấy có thể ngày 20$ hoặc hơn , với acc cũ thì số vốn bỏ ra cũng như thế nhưng mình đã bị mất acc nên tiện thể làm acc mới và bắt đầu cái này cho nhiều người sẽ thấy kiếm được tiền từ poker không khó

Cơ bản mình thấy thì đánh bên 888 bài xấu cũng có thể ăn vì bên 888 ko nhiều reg ở cái mốc 3.5 này và trình độ thì cũng khác với đánh fifty50 bên PS , nên mình cảm thấy có thể ngày 20$ hoặc hơn , với acc cũ thì số vốn bỏ ra cũng như thế nhưng mình đã bị mất acc nên tiện thể làm acc mới và bắt đầu cái này cho nhiều người sẽ thấy kiếm được tiền từ poker không khó

mới vài ngày thì đừng có phán "dễ", cứ đánh trên một tháng đi xem rồi hãy vào bàn tiếp nhé. Dep 20$, mỗi ngày ăn 20$ thì cũng bằng cờ bạc thôi, hên mấy ngày chả có nghĩa lý gì!

MÌNH CHƠI Ở W88VN 3 NGÀY NI ĐEN QUÁ THUA 23TR :(:(

mới vài ngày thì đừng có phán "dễ", cứ đánh trên một tháng đi xem rồi hãy vào bàn tiếp nhé. Dep 20$, mỗi ngày ăn 20$ thì cũng bằng cờ bạc thôi, hên mấy ngày chả có nghĩa lý gì!
Bạn tưởng mình mới đánh hả , mình chơi poker được tầm 3 năm bên 888 rồi mình mới có nhận định như vậy chứ không phải là thằng mới chơi ăn 1 tý là mình nhận xét như vậy đâu nhé , vậy cậu theo dõi từng ngày của mình rồi xét tiếp nhé

Thống kê ngày 24-12 : Không có hand nào đặc sắc trong ngày và mình nghĩ nên dừng lại ở mức lời 30$ trong ngày

Tổng kết sau 4 ngày từ 20-24 tháng 12 lời (cả vốn) : 190$

các bác cho em ý kiến
hiện em chuẩn bị chơi PS và đang phân vân giữa 2 loại ví neteller và skill money các bác bảo nên chọn loại nào trong 2 loại này?
em là em muôn chơi đc $ thì rút luôn về ngân hàng vn chứ k muốn thông qua exchanger.
thank!

Double or nothing là loại gì nhẩy
hình như bên ps không có
Có nghĩa là bạn đánh bàn đấy loại 1/2 tổng số người là bạn được gấp đôi tiền mà đã đăng kí để chơi ( Ví dụ bàn 3$ 8 người thì chỉ cần loại 4 người và bạn là 1 trong số 4 người còn lại thì được 6$) . Bên PS chỉ có loại fifty giống giống cái này , còn DoN thì chỉ có bên 888 poker nhé

like cái, bữa nào rảnh nhận đệ tử nha bác,,,

Update 6h tối ngày 24-12 : Uống chút bia vào thấy có hứng thú đánh vào đánh mấy ván lại lời đuợc thêm 30$ nâng tổng lời hôm nay lên 60$

Tổng kết sau 4 ngày từ 20-24 tháng 12 lời (cả vốn) : 220$

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week