Waiting for Answer Hai bên đã giải quyết xong.

Status
Not open for further replies.

ngocxit1986

Banned
Reactions
12
MR
0.000

Last edited:
Ủa bác mua lại nick str ak

đã có ý định scam thì chả còn cách gì lấy lại $

@woonline24 Hình như không phải nick 4room :D

nếu bạn không trả lại

thì mình up log chát
thì lúc đó không còn gì để nói
Úp log chat đi cậu, xem chừng cậu bị scam thật rồi.

bán 900str giá 20k, bạn trả 20k, mình đưa acc bạn send 900str đi, giờ tiền bonus thì của ai?
Thêm vào đó: bạn mua 4 acc fb, bạn log vào làm 3 acc không được bonus ngay lúc đó, bạn kêu bạn làm 1 acc không được nên bảo mình refund tiền fb, mình đã refund không ngờ bạn đã làm đến 3 acc và hôm nay nó đã bonus luôn cả 3 acc đó, vậy thì bạn có thanh toán tiền fb của 3 acc đó cho mình ko?

bạn đừng nói thế
mình mua nguyên 1 acc str . lúc đó bạn chưa biết chơi . bạn nói bán . mình bảo trả 20k bạn đồn ý rùi mình add mail mình vào

tức là lừa acc facebook không trả tiền giờ acc được bonus lại la làng scam ấy hả

wooline24 không phải nick 4r.
hình như acc Yh:wooline24 thì là bác có tên hiển thị Yh là Admin Trang bán gmail fb đó mà

tức là lừa acc facebook không trả tiền giờ acc được bonus lại la làng scam ấy hả
Ko phải.
Ý thớt là wooline bán acc cho thớt...mà h lại bảo bán có 900..ko phải bán nguyên acc

bán 900str giá 20k, bạn trả 20k, mình đưa acc bạn send 900str đi, giờ tiền bonus thì của ai?
Thêm vào đó: bạn mua 4 acc fb, bạn log vào làm 3 acc không được bonus ngay lúc đó, bạn kêu bạn làm 1 acc không được nên bảo mình refund tiền fb, mình đã refund không ngờ bạn đã làm đến 3 acc và hôm nay nó đã bonus luôn cả 3 acc đó, vậy thì bạn có thanh toán tiền fb của 3 acc đó cho mình ko?

bạn nói 900 nào - bạn bán ,mình 1 acc chỉ add facebook thui còn lại mình add mail của mình nhé mới nhận dc 950 -- rùi mấy hum sau bạn vào vét nốt 30 str nữa nhé

:mad::mad::mad::mad::mad::mad:đừng cậy có bảo hiểm nhé - bây giờ đối với tớ bạn như là 1 .... tin tưởng vào người có bảo hiểm ai ngờ .... không bằng cả người với vào nghề

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom