Warning Đã giải quyết!

Status
Not open for further replies.

phucdz0308

Newbie
Reactions
1
MR
0.147

Mình có gạch thẻ này lúc 17:14:10 xong thẻ báo lỗi thì mình có check lại thẻ thì thẻ sdung lúc 17:14:31 , xong mình có hỏi ad web thì ad bảo như này :

mà lúc trước cũng có tình trạng như này cứ 1 2 hôm gạch lần 3 thẻ thì đúng 2 , còn 1 thẻ thì lỗi xong hỏi ad thì ad nói số nạp thẻ đó kh phải web đó , mất cũng gần cả triệu rồi hỏi ad thì ad hỏi ngược lại.
Web là : napthesieure.vn

Giờ này mua thẻ lên zalo pay mà mua, chứ mua mấy cái site vớ vấn làm gì, buồn buồn họ ẩn mình trong không gian thì lại mất công đi tìm họ :popo_too_sad:

Xin chào các bác mình là admin của trang Napthesieure.vn Về việc trên như sau bạn này thường xuyên nạp vào web mình và nay có nạp 200 thẻ 200k vào web time nhận và xử lý thẻ có rõ như dưới hình. Mình có check và báo thẻ đầu như sau:

Seri 10010079646964

Tình trạng Thẻ cào đã sử dụng

Mệnh giá 200.000đ

Thời gian sử dụng 10/12/2023 17:10:05

SDT 38983xxxx

Thẻ được dùng trước cả phút trước khi nạp vào web vac khi check thẻ thứ 2 thì cũng được nạp vào 1 số y vậy 10010079646965 200.000đ 10/12/2023 17:14:31 38983xxxx Thẻ cào đã sử dụng

Chỉ khác là thẻ thứ 2 này nạp sau khi nạp vào bên mình 1 chút mình có báo lại là kp số bên mình nạp. Vì nếu số bên mình nạp thì sao nạp thẻ đầu trước cả phút trước khi nhận thẻ được. Các bác vào phân xử giúp. Đây cũng kp lần đầu mình check ra số đó dùng thẻ nhiều lần trước cũng số đó dùng các bác làm gạch thẻ vào phân xử giúp mình.

Attachments

128.2 KB · Views: 56
Trước cũng check và ra số đó đều dùng trước => Số đó đâu phải số bền mình. Mình đều có check vào báo kiểm tra nguồn thẻ, nhân viên, thiết bị thẻ có vấn đề vì có duy nhất thẻ của b này là như vậy còn mng nạp đều k 1 ai than phiền gì cả. Api chạy đều đều liên tục kia chả sao cứ lúc b này nạp là có vấn đề !

Attachments

1.7 MB · Views: 62
    104.2 KB · Views: 53
Bác xem lại các bên đối tác. Dạo này em thấy vài người có vấn đề khi giao dịch ở site của bác
Bác xem lại các ảnh mình chụp vào giải thích nhé. Đối tác mình làm lâu năm k sao cả với cả bao nhiêu ng k ai bị mỗi b này bị bác nhé thẻ toàn nạp 1 số có khi nạp trước cả phút thì thử hỏi bên mình nạp kiểu gì.

Bác xem lại các ảnh mình chụp vào giải thích nhé. Đối tác mình làm lâu năm k sao cả với cả bao nhiêu ng k ai bị mỗi b này bị bác nhé thẻ toàn nạp 1 số có khi nạp trước cả phút thì thử hỏi bên mình nạp kiểu gì.
Ngoài bác này còn 1 bác nữa. Em có thấy chứ. Chưa xác định được điều gì

Trước cũng check và ra số đó đều dùng trước => Số đó đâu phải số bền mình. Mình đều có check vào báo kiểm tra nguồn thẻ, nhân viên, thiết bị thẻ có vấn đề vì có duy nhất thẻ của b này là như vậy còn mng nạp đều k 1 ai than phiền gì cả. Api chạy đều đều liên tục kia chả sao cứ lúc b này nạp là có vấn đề !
Vậy chủ topic này mới là người có vấn đề hả bác

Ngoài bác này còn 1 bác nữa. Em có thấy chứ. Chưa xác định được điều gì
bác cứ nhìn thẻ 200 đầu tiên kia nạp phút 10 mà phút 11 mới nạp web mình số được nạp thẻ đầu cũng là số được nạp cho thẻ sau luôn. bác đó kêu là do web em load chậm nma k thể nào cả phút đc với cả khi thẻ nhận vào hệ thống mới đc gửi xử lý time trên là time nhận time dưới là time trả kết quả. Các bác cứ vào test gửi thẻ bừa thử 1 cái xem time gửi với cái time báo ở ls đổi thẻ nó lệch cả phút được k ?

Vậy chủ topic này mới là người có vấn đề hả bác
Mình k rõ là nguồn thẻ từ đâu hay nhân viên hoặc thiết bị như nào nhưng nhiều lần r lần thẻ dùng cùng lúc lần thì dùng trước lần thì dùng sau một chút time bên mình nhận thẻ và cái đáng nói là check ra đều cùng 1 số nạp. Cả những thẻ dùng trước cùng đc nạp vào số đó thì k lẽ mình quay ngược được time để dùng trước khi b đó gửi thẻ lên web

Trời cứ tưởng mấy site no name ở ngoài chứ :popo_beat_brick:
bác biết code chắc bác cũng hiểu khi nhận đc thông tin thẻ sẽ ghi lại time đó ở admin và gửi xử lý xong sẽ nhận kết quả trả về và lưu lại time đó tiếp code mình chuẩn dùng hàng của cty có tiếng chứ kp code vớ vẩn

bác biết code chắc bác cũng hiểu khi nhận đc thông tin thẻ sẽ ghi lại time đó ở admin và gửi xử lý xong sẽ nhận kết quả trả về và lưu lại time đó tiếp code mình chuẩn dùng hàng của cty có tiếng chứ kp code vớ vẩn
Nếu hàng chuẩn công ty thì không gì phải bàn cãi rồi, nhưng tạm thời để những người có thẩm quyền ở forum giải quyết

Nếu hàng chuẩn công ty thì không gì phải bàn cãi rồi, nhưng tạm thời để những người có thẩm quyền ở forum giải quyết
ok bác còn muốn check var hẹn các ad ở hnoi mình mang cả máy ra cho check luôn chứ mình k sai mình sợ gì đâu. Uy tín mình làm thẻ bao năm nay chưa ai phải than 1 câu gì k hiểu mấy b này từ đâu nguồn thẻ như nào cứ nạp là dính chịu luôn

Topic này không phù hợp ở box Q&A nên mình move qua box Report, tạm thời sẽ để prefix là warning

ok bác còn muốn check var hẹn các ad ở hnoi mình mang cả máy ra cho check luôn chứ mình k sai mình sợ gì đâu. Uy tín mình làm thẻ bao năm nay chưa ai phải than 1 câu gì k hiểu mấy b này từ đâu nguồn thẻ như nào cứ nạp là dính chịu luôn
Không biết người khác nghĩ sao, chứ em thấy bác hơi uy tính đấy nha

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom