Waiting for Answer Hai bên đã giải quyết xong.

Status
Not open for further replies.
trả 60k cho 3 acc đi , ăn 3k5 vẫn chưa đủ à
fb lúc đó 20k, giờ fb 3k5str/acc rồi nhé, giờ 1 acc tôi có thể kiếm >3k5 str, nên fb bán ra ko rẻ hơn số đó nhé.
bạn đồng ý trả tiền 3 acc fb thì tôi trả 3k5 acc đó cho bạn, xem như bonus cho bạn :)

fb lúc đó 20k, giờ fb 3k5str/acc rồi nhé, giờ 1 acc tôi có thể kiếm >3k5 str, nên fb bán ra ko rẻ hơn số đó nhé.
bạn đồng ý trả tiền 3 acc fb thì tôi trả 3k5 acc đó cho bạn, xem như bonus cho bạn :)
Bác cho e hỏi câu chả liên quan.. nhưng mấy acc đấy bác reg ngày bao nhiêu mà được bonus rồi ạ... ?

em reg mà được có 550STR đây lấy dâu ra 3500

sự việc bây giờ là ngocxit lấy FB của wo đi reg STR mà ko trả tiền đúng chưa ?

các bác tóm tắt sự việc lại cái , 3 trang cãi nhau vẫn ko hiểu ai làm gì ai ?

Có cái log chat mà úp cũng không đầy đủ nữa mà đòi phân xử cái nổi gì...

Đề nghị bạn @ngocxit1986 update full log chat để tiện việc phân xử nhé.

log chat up 1 đoạn mà lặp lại mấy lần :-s

@woonline bác này mình hay mua mail cũng nhạnh gọn lẹ :D

ko 900 thì 500 bonus cf fb, mình nói có 500, bạn đồng ý mua và add mail để nhận thêm str, giá 20k, đồng ý và gd rồi nhé. lúc đó chỉ bán số str trong đó, chứ trong giao dịch mua bán ko nói acc đó sẽ thuộc về ai, ko nói đến sau này str bonus sẽ của ai, chỉ nói đến số str hiện tại trong acc thôi nhé, lúc đó gia 1k str là 40k, bạn trả 20k cũng đã xứng với 500str trong đó nên bạn mới mua 500str đó nhé, bạn add mail để lấy thêm 450str.
Nhân đây report bạn lấy 3fb của mình làm thành công mà không trả tiền luôn.
@Sir.NamTuoc phân xét

xin lỗi bạn nhé, mình có ý định scam thì ko ngu gì chuyển str về ví của mình, nếu bạn nói acc bạn đã mua sao ko đổi pass đi, email bạn cf bạn có thể đổi pass bình thường.
Nhưng nếu cho dù acc đó có bán cho bạn đi rồi chăng nữa, việc bạn dùng 3fb của mình để làm mà ko trả tiền thì việc mình lấy lại acc là chuyện bình thường

bán 900str giá 20k, bạn trả 20k, mình đưa acc bạn send 900str đi, giờ tiền bonus thì của ai?
Thêm vào đó: bạn mua 4 acc fb, bạn log vào làm 3 acc không được bonus ngay lúc đó, bạn kêu bạn làm 1 acc không được nên bảo mình refund tiền fb, mình đã refund không ngờ bạn đã làm đến 3 acc và hôm nay nó đã bonus luôn cả 3 acc đó, vậy thì bạn có thanh toán tiền fb của 3 acc đó cho mình ko?
GOM LAI CHO MỌI NGƯỜI BIẾT BỘ MẶT THẬT THẰNG NÀY. CÒN ĐI REPORT

TÔI ĐỒNG Ý TRẢ 3K5 STR NÀY, VỚI ĐK BẠN TRẢ 3 ACC ĐÃ LÀM THÀNH CÔNG BẰNG FB CỦA TÔI, VÌ BẠN LẤY 3 ACC FB ĐỂ LÀM MÀ KHÔNG TRẢ TIỀN

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,419
169,767
Latest member
lucHo

Most viewed of week

Most viewed of week