Waiting for Answer Hai bên đã giải quyết xong.

Status
Not open for further replies.
giá hiện tại là 10k hả, giá mình bán là 3k5 str đó bạn, ai bán giá mấy tuỳ họ.
=)). Thế giờ thớt bảo công thớt làm 3 account stellar là 10 triệu 1 account. Bạn sẽ đền bù cho công người ta theo giá đấy chứ =)). Tự vẽ ra giá, vẽ ra luật xong phán như thật. Nói chung là dân buôn bán, không biết chịu nhường 1 tí thì chỉ thiệt thân thôi.

=)). Thế giờ thớt bảo công thớt làm 3 account stellar là 10 triệu 1 account. Bạn sẽ đền bù cho công người ta theo giá đấy chứ =)). Tự vẽ ra giá, vẽ ra luật xong phán như thật. Nói chung là dân buôn bán, không biết chịu nhường 1 tí thì chỉ thiệt thân thôi.
cây ngay không sợ chết đứng, tôi không làm gì sai, sao phải thiệt thân, ai tin tưởng thì giao dịch, và chỉ có ai đã gd mới hiểu, việc gì phải nhường nhìn, đúng sai phân minh.
Nhờ các mod cấm mấy thành phần này vào cm gây loãng topic, yêu cầu thớt vào trả lời câu hỏi của mod để làm sáng tỏ.

dùng đc của ng ta rồi mà bắt ng ta refund tiền -> khôn lỏi :D ko cần đọc gì nữa band nick luôn là đúng rồi còn tranh cãi gì nữa
đọc cả 6 trang thấy chủ theard sai hoàn toàn rồi :) dối trá người khác là ko thể tha thứ đc đâu
kể cả bonus có là 100k thì woo cũng chả có gì phải giả cả
ở đâu ra cái chuyện dùng xong kêu ko dùng đc rồi đòi lại tiền
đồ xấu xa

nói thật là bác mua đã lấy lại tiền refund thì coi như acc fb là của người bán , ko thể đòi dc,tất cả chỉ vì lòng tham,
thứ 2 bác mua 900 STR khác với bác mua acc, bác mua 900 STR thì sau đó acc vẫn của người bán, còn bác mua acc thì bác rút 900 STR sau đó acc vẫn là của bác điều này đơn giản mà

mod đâu giải quyết dùm cái,để cái topic hết làm ăn. thằng thớt nó có trả lời gì đâu mà đợi, vote baned mịa nó đi

@ngocxit1986 đang online thì vào nói vài câu đi, bạn là người đã sử dụng fb của @woonline , mà fb đó bạn không hề mua.... , cần 1 lời giải thích rõ ràng từ bạn. Nếu bạn không trả lời bạn sẽ bị banned.

Thân !

Đọc xong cái log chat thấy thớt mới là người có lỗi chứ @woonline có lỗi gì đâu.... Mod banned thớt vài ngày cái tội dùng chùa đồ của người khác đi

stellar stellar đi đâu cũng mày :D

Đã vào đọc rồi thì nói vài lời đi bạn.

bạn chủ dùng acc không trả tiền còn bạn kia bán acc rồi vào chôm str, đưa cả 2 bạn ra đảo cho vui

@ngocxit1986 đang online thì vào nói vài câu đi, bạn là người đã sử dụng fb của @woonline , mà fb đó bạn không hề mua.... , cần 1 lời giải thích rõ ràng từ bạn. Nếu bạn không trả lời bạn sẽ bị banned.

Thân !
tớ biết chúng nó có phe cánh chứ thực ra. là cậu đó sai hoàn toàn . còn mình không có gì để sai -- thử hỏi nếu trong lúc bạn đó đưa acc cho mình làm ngay mà không khất lần rùi mất thời gian của mình 30phuts lúc đó mình cũng nhận dc tiên str - nhưng lúc đó cậu ta chỉ reg acc cho mình lãng quên acc facebook của mình rùi lúc cậu ta reg không dc thưởng nữa thì mới giao facebook cho mình - thì hỏi là thế nào.
với lại mọi người đọc kỹ lúc mua bán acc ở log chát nhé.
người ta thường bảo không biết đâu chữ ngờ.
nếu lúc đó cậu ta đưa acc facebook cho mình ngay thì lúc đó str nó tặng 6.9k thì sao ai chụi . đúng ra theo yêu cậu nhiều người lúc đó mua là acc facebook add str thì nhận dc 950str -- dúng không - lúc đó mình add không dc thì sao mà tính đc .
dúng ra cậu ta phải bồi thường thiệt hại cho mình .
tính cho bằng mình mua 5 acc x 6.9k =34500k str
còn 1 acc mình mua hoàn toàn . cậu ta nhận sai rùi thì phải bồi thường luôn cả số đó.
chứ như cậu nói thì tôi biết người có bảo hiểm thì nhiều khách quen vào đá topic thì mình chụi.
nói chung cậu phải bồi thường thiệt hại 34500k str cho mình với giá lúc đó là 1750 = 0.6375 btc
và mình xẽ cho hết vào quỹ từ thiện mmo4 .
cảm ơn hết

Mua 1 cái gì đó và trả tiền => cái gì đó 100% của ng mua
Mua 1 cái gì đó và ko trả tiền => cái gì đó 100% của ng bán
Mua 1 cái gì đó và trả một nửa => cái gì đó 50% của người mua, và 50% của người bán => chênh leejhc tùy vào số tiền trả

Người mua trả 100% số tiền mà bên bán ko 100% thì bên bán site và chịu 100% trách nhiệm vì sự chaajam trễ. người ta có câu, tiền trao cháo múc...tiền đã trao mà cháo nguội, thì ai dám ăn. ai dám mua,

Cứ áp dụng cái quy luật bán buôn đó, tranh cãi làm gì

Mua 1 cái gì đó và trả một nửa => cái gì đó 50% của người mua, và 50% của người bán => chênh leejhc tùy vào số tiền trả

Người mua trả 100% số tiền mà bên bán ko 100% thì bên bán site và chịu 100% trách nhiệm vì sự chaajam trễ. người ta có câu, tiền trao cháo múc...tiền đã trao mà cháo nguội, thì ai dám ăn. ai dám mua,

chính xác .đúng luật

tớ đồng ý kiến với cậu,

hôm trước tớ thuê mấy bạn ngoài fb reg acc rùi gửi user và pass giùm. tớ trả 5 - 10k/ac

hôm qua vào acc nhận bonus sáng nay bị chửi

"Ông đã nhận acc rùi mà còn nhận Bonus nữa ah

Vãi ông.."

thật sự mính k hiểu cậu bán đó nghĩ gì nữa. mình đã mua acc thì ac là của mình mình làm gì kệ mình. chứ có liên quan gì đến cậu ấy.

tớ đồng ý kiến với cậu,

hôm trước tớ thuê mấy bạn ngoài fb reg acc rùi gửi user và pass giùm. tớ trả 5 - 10k/ac

Vãi ông.."

thật sự mính k hiểu cậu bán đó nghĩ gì nữa. mình đã mua acc thì ac là của mình mình làm gì kệ mình. chứ có liên quan gì đến cậu ấy.
đúng đó cậu . đây lại còn vừa ăn cắp vừa loa làng kìa .
mod bane acc cho nó ra đảo dùm e

bán hàng kiểu bố láo bố toét, lúc nào cũng nắm đằng chuôi, người thiệt chỉ là người đi mua. rất chi là hack dịch

1. Mình đồng ý mình sai (vì cậu ta dùng 3 acc fb ko trả tiền nên mình có quyền vào lấy số STR đó) và sẽ đền bù đủ 3k5 str đó
2. Cậu ấy sử dụng đồ của người khác khi chưa có sự cho phép (chưa trả tiền) để làm ra sản phẩm, thì sản phẩm đó bị tịch thu và xung công quỹ, cậu ấy dùng 3 fb và được bonus >4000str/acc, đề nghị xung công quy 4rum >12000str đó, đồng thời bồi thường thiệt hại cho mình là 3 acc fb là 60k vnđ.
Hết.

tớ đồng ý kiến với cậu,

Vãi ông.."

cậu ta sử dụng 3 acc fb và đều nhận bonus từ 3 acc đó, nhưng ko trả tiền, thì mình có thể vào acc đó lấy STR để bù tiền fb được chứ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom