Gửi đến anh em Captcha về soft mới!

captainkjdd

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Bài quote này lẽ ra post ở Topic "Gửi đến anh em captcha" nhưng rất tiếc đó đã trở thành vườn cam -kẻ bán ng mua của bác Knight rồi. quote ở đấy cũng chả ai quan tâm, thế nên lại lập topic riêng cho chủ thớt coi vậy
Trước hết mình muốn gửi cái này vì vừa viết xong thì bị del ko gửi đc :D

200k là tiền mua soft và ID là có thật chứ ko phải là dụ dỗ newbie hơn nữa còn tốn công hướng dẫn nữa ... nhưng có lẽ 200k là hơi chát

Ừ thì tiền công hướng dẫn, nhưng nhiều nơi khác Free đấy, mà tớ cũng ko lằng nhằng việc này, bởi vì bản thân tớ cũng thu 200k, phá giá chúng mướn giang hồ chém à.

luơng trả 15k là điều dễ hiểu vì bạn chưa biết mà người ta mang lại công việc cho bạn thì họ có quyền quyết định

Lấy 200k rùi còn thêm điều dễ hiểu này nữa hả =))

Về captcha thì ở Vĩnh Long có thể nói là có 1 số nhóm rất lớn chỉ tuyển mem ở ngoài mà ko tuyển onl
Bạn mình cũng là 1 trong những quản lý có lượng mem lớn ở Vĩnh Long nhưng chắc rằng chưa đến 1000 người :|
Cái này thì chỉ có chủ Group mới biết đc thôi, khi tôi còn làm ở đấy thì mỗi lần có việc phải gé, hoặc là nhận lương thì lúc nào cũng thấy có người tới ghi danh. Con số cứ tăng chóng mặt khi tiền hoa hồng Ref là 50k/1
trong 1 cuộc họp quản lý để đấu thầu dự án đấy, thì chủ Group đã tuyên bố đấu với 1 tỷ code trong bao lâu đó quên rồi, và pả cho 500 người Pro ( lính riêng pả ) làm,cộng thêm code các quản lý phải giao ra 1 số lượng bao nhiu nữa đó ( cũng quên nốt).
Và nhân viên của mỗi quản lý không dưới 50 người

Còn về soft thì mình đảm bào ko có soft nào gọi là SIÊU NHÂN cả . Nó chỉ giúp chúng ta làm nhiều ID mà thôi
Còn bạn nói đến soft mới ko có Pri thì có thể là dự án khác như là qlink or kolo chứ ko phải là Pix nên ko có Pri
Xin nhắc lại soft ko thể làm tăng tốc độ load của dự án

Nếu cậu khẳng định như vậy thì té ra chủ Group ra chiêu bài lừa đảo chính các thành viên của mình à ?
Đợi T4 này bạn tớ làm ở đấy sau khi Test thành công sẽ send soft, và khi đấy sẽ rõ, và hy vọng ông Mọd không Close topic này nhé, T4 này nếu thật sự có Soft tôi sẽ post tại đây , còn sai thì tôi chịu nhận lỗi

Còn vấn đề chuơng trình đọc captcha = máy ... xin nói với bạn rằng captcha tạo ra chỉ để cho con người thực hiện đúng mà ko có 1 máy móc nào có thể làm thay cả

Uhm, nếu cậu đúng thì mấy người này toàn viết nhãm nhí
http://forum.bkav.com.vn/showthread.php?36937-Captcha-co-kha-nang-khong-con-an-toan-nua

KẾT LUẬN : Bạn là Newbie nên tìm hiểu kĩ càng trước khi post bài và post bài đúng Box theo quy định của 4rum

No Comment

Hơn nữa tại topic này mình thấy a e đả kích nhau ghê quá
http://mmo4vn.com/showthread.php?34357-lua-dao-co-hay-ko-cac-truong-nhom-nen-xem-qua-/page6
Mọi người nên coi lại hành động của mình ... đây là chỗ cho a e thảo luận về captcha
Nếu muốn cạnh tranh nhau Ref thì post cho đúng chỗ
Còn cãi nhau thì ra yahoo đừng làm ảnh hưởng đến mọi người
Thân !
Cậu có nói thế nào thì Topic của cậu cũng thành bãi chiến trường nhờ câu cuối của cậu

. .

có soft thì tung lên cho anh em xem thế nào chứ cứ thấy nói ko ah

lập topic mới chi cho loãng box vậy? nhìn cái tiêu đề topic lại còn nghĩ có soft free nào mới :binhsua159:

có soft thì tung lên cho anh em xem thế nào chứ cứ thấy nói ko ah
Mục đích đầu tiên khi tôi đăng kí tại forum này và post bài là để hỏi về soft này ! không ai biết còn nạt lại newbie, thì tôi tự tìm hỉu và chứng thực lời nói của minh không phải quăng bomb :|
lập topic mới chi cho loãng box vậy? nhìn cái tiêu đề topic lại còn nghĩ có soft free nào mới :binhsua159:
khôh rãh theo dõi box thì chịu thui em zai/gái

ít ra việc đọc captcha bằng máy không hẳn là không thể như cậu kia nói :D
Và tôi hỏi về tương lai của soft đang nghiên cứu đấy chứ không phải chắc chắn rằng sẽ có nó, tôi cũng là ng gõ captcha, chẳng lẽ lại mún bát cơm của mình bị vỡ à
Sao lắm kẻ chưa đọc rõ đã comment lại bỡn

Và tôi hỏi về tương lai của soft đang nghiên cứu đấy chứ không phải chắc chắn rằng sẽ có nó, tôi cũng là ng gõ captcha, chẳng lẽ lại mún bát cơm của mình bị vỡ à
Thế ở thì hiện tại cái topic này có giúp cho dân captcha tăng thêm thu nhập ko? có làm cho dân captcha bớt mỏi tay mỏi mắt hơn ko hay chỉ để lập ra chém gió cho vui.Mấy cái thông tin như này thì google 1 cái là ra cả đống có gì mà phải bàn luận nhiều .Bạn có tinh thần chia sẻ box captcha rất hoan nghênh nhưng kiếm cái gì có ích cho Box Captcha 1 tí chứ mấy cái thông tin này chả có ích lợi gì cả .Ok

soft đâu pro... nói hoài ...
đọc xong mờ mắt @@
:binhsua08:

Vậy thì đến thời điểm hiện tại chúng ta không việc gì phải quan tâm đến chương trình nào cả, capcha chỉ có con người xác định được. Đến khi cái chương trình kia được phổ biến, các cty tạo capcha ắt tự làm ra kiểu mới.

Ông Captankjdd đừng nói nhiều nữa! Tôi LÂM QUANG KIỆT trước khi tôi tách khỏi SVOL thì tôi là QUẢN LÍ TỐT NHẤT ở GROUP SVOL(không tin thì cứ gặp chủ group la chị THANH mà hỏi)! Làm gì co chuyện ĐẤU THẦU DỰ ÁN gì ở đây! Phần mềm thứ 4 này sắp ra mắt thật chất là của QLINK! Chủ group bỏ tiền ra VIỆT HÓA lại la thành phần mềm của rieng group đó! Còn về lượng nhân viên! Nực cười! 1000 ah! Nằm mơ hay gì! Bản than của tôi làm tốt nhất mà chỉ co 100! trong số 100 này thi chỉ có khoảng 60 là làm việc được! lúc tôi còn làm thì ở cửa hàng co 10 quản lý! Sau khi đó tôi và 5 quản lý khac đã tách ra làm riêng do mâu thuẫn với chủ group!(khi đi thì 5 quản lý tụi tui đem theo hơn 1/2 nhân viên cùa SVOL)
Còn chuyện chủ group có GẠT các quan lý hay ko thì tự ông đi mà tìm hiểu! Tui ko muốn nói nhiều!
Tui bức xúc nên mới viết lên bài này! Nếu có đắc tội xin ong bỏ qua!
Tui cũng xin nói thêm rằng khi tui còn làm o SVOL thi số lượng do nhóm tôi quản lý 1 tuần trung binh là 400.000 captchas! Nếu ko có chuyện gì đó thì tôi sẽ ko nghỉ việc để làm ở nơi khác mặc dù tôi đã gắn bó với SVOL gần 1 năm! Captainkjdd suy nghĩ lại nhé!

hum nay hình như là thứ tư mà không thấy chủ thớt post cái soft "Siêu load gì đấy lên " chém gió cao thế ! dân cạp cạp như em rất mong được cái soft đó đểu nghiên cứu hihi.................còn không có thì Mod closed bài đi để AE xôn xao vào ném gạch mắc công hihi

haizzz...ai cũng phải ngồi gõ capcha hết,đâu ai ngồi mát an bát vàng đâu...do mình hết thôi..

pác Lâm Quang Kiệt gì đó ơi, hôm nọ còn comment nhiệt tình lắm mà sao hôm nay trở mặt vậy =)) bộ có vấn đề gì với bà Thanh à =))
Comment nào cũng tự ung hô mình là ql giỏi nhất, chiếm 1/2 group gì đấy nghe hoài cũng chán
@lamquangsinh: sinh ra để người ta làm gì ?? vô đi
@conduongmua : mày lên đây comment đã là rất rãnh rồi cu.
Đây là 2 soft làm việc, thường và đặc biệt nhé.
Soft thường thì làm nhiều ID, soft đặc biệt thì 1 ID phải cung cấp 2k/1 ngày.
Hiện tại chưa mượn đc ID nên ko vào test đc, post soft lên thôi

[video=youtube;2SaCF2MlIrE]http://www.youtube.com/watch?v=2SaCF2MlIrE[/video]

pác Lâm Quang Kiệt gì đó ơi, hôm nọ còn comment nhiệt tình lắm mà sao hôm nay trở mặt vậy =)) bộ có vấn đề gì với bà Thanh à =))
Comment nào cũng tự ung hô mình là ql giỏi nhất, chiếm 1/2 group gì đấy nghe hoài cũng chán
@lamquangsinh: sinh ra để người ta làm gì ?? vô đi
@conduongmua : mày lên đây comment đã là rất rãnh rồi cu.
Đây là 2 soft làm việc, thường và đặc biệt nhé.
Soft thường thì làm nhiều ID, soft đặc biệt thì 1 ID phải cung cấp 2k/1 ngày.
Hiện tại chưa mượn đc ID nên ko vào test đc, post soft lên thôi

[video=youtube;2SaCF2MlIrE]http://www.youtube.com/watch?v=2SaCF2MlIrE[/video]

thằng này khùng nặng cái video chả nói lên gì cả :))
Dẹp tiệm đê
Cho kưng 1 xe gạch về xây dựng cái group gì gì đó của kưng nhé =))
Captcha nhiều quá loạn óc rồi đó kưng :))

ko quan tâm vì có gõ hay ko gõ cũng chẳng ảnh hưởng gì đến kinh tế nhà mình ... gõ captcha chỉ là để kiếm thêm lúc rảnh rỗi thôi chứ nó đâu phải là nghề để kiếm sống ... nói nó là bát cơm có vẻ ko hợp lý lắm ...
hãy nhớ công việc trên mạng chỉ là làm những lúc rảnh rỗi chứ ko thể thay công việc ngoài XH dc...
còn bạn trẻ nào muốn kiếm sống nuôi gia đình = cách MMO thi chúc thành công...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week