• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Gửi các bạn có hơn 1 tài khoản Zeekrewards

Status
Not open for further replies.
^
bây giờ cheat theo kỉu ip mới + clear côkie ko xong cậu ạ
còn pro cheat thì ko ai pub ra nên mình ko biết cậu ạ
còn cậu liều thì mua sock ssh
có thể sẽ qua

thông báo với mấy bác
là zeek đang triển khai server chống cheat
lưu lại mac trên card mạng của bạng
id ổ cứng và cả sid của bạn
nếu fake mac thì đc luôn nhưng còn 2 cái còn lại thì sao
fake luôn à
ok luôn sid fake đc luôn
còn mã ổ cứng thì potay nhé

Change được hết, mà thấy vps gì được bán rẻ bèo mà nhễ :|

Cheat thì toàn dùng IP của Mỹ Đức Baned Ip VN thì có liên quan gì ;))

đang bàn về cheat kiểu reset modem mà cha nội

vừa đọc được 1 topic của ai đó bảo cheat 34 acc, kiểu này nó cấm VN sớm thôi

Tin vịt hay ko thì tuỳ mấy bơn suy nghĩ!
Lên aff rất dễ! Chỉ cần bạn mua 10 VIP cùng 1 lúc và có 2 ref cấp 1 cũng mua 10 VIP như bạn thì bạn sẽ dc lên aff. Đây có thể là chiến thuật đúng đắn cũng có thể là sai lầm của zeek vì thật chất nó rất dễ thúc đẩy tình trạng cheat ref.
Còn việc chừng nào kế hoạch này thực hiện thì theo mình biết là hết năm này nhưng có thể nhanh hơn (chỉ nhanh hơn chứ ko chậm hơn ngoại trừ việc cheat ngừng trên zeek)

Mọi người hiểu lầm về Affiliate rồi :
-Free cũng được gọi là Affiliate nữa kìa.
---->Cái mà em nói ở đây là : Qualified Affiliate.--->Tức là các Aff đạt tiêu chuẩn!!!
Tiêu chuẩn ở đây là : mua 10 VIP + 2 Ref bỏ tiền mua 10VIP.

Đã có bạn nào làm web chưa ? Khi một người log in vào thì nó sẽ lưu lại địa chỉ IP, trình duyệt, cookie, MAC card mạng, hệ điều hành

Một số website bảo mật cao còn lưu lại ID ổ cứng.

Đừng tưởng reset modem, clear cookies là xong. Đa số các IP ở Việt Nam có dạng thế này ABC.DEF.J.H vế ABC.DEF đầu rất ít và phải nói là không thay đổi khi bạn reset modem, vì vậy sau khi reset sẽ trở thành thế này ABC.DFC.K.L

Không tin cứ vào http://whatismyipaddress.com xem IP rồi reset modem, F5 web và xem lại IP sau khi reset

Đừng ngu dại mà cheat, tự giết mình đấy.

Last edited by a moderator:
1 số bác cheat khủng lắm nhá . Lần trước mới xem trong forum UG 1 bác cheat 1 nhát 7k$ vãi thật, sau 2 tháng show proof nguyên con Audi. Mình thì mò cả mấy tháng trời đc mấy chục $ có khi công cốc trong khi cheat vài ngày mà đc hàng k$ bảo sao ko cheat :|. Thử hỏi nếu bạn biết cách đó thì bạn có cheat hay ko? Hay là vẫn trung thành post ads :|

UG có cách của UG :m131: mềnh thì vẫn trung thành post ads hàng ngày :m131:

Đã có bạn nào làm web chưa ? Khi một người log in vào thì nó sẽ lưu lại địa chỉ IP, trình duyệt, cookie, MAC card mạng, hệ điều hành

Một số website bảo mật cao còn lưu lại ID ổ cứng.

Đừng tưởng reset modem, clear cookies là xong. Đa số các IP ở Việt Nam có dạng thế này ABC.DEF.J.H vế ABC.DEF đầu rất ít và phải nói là không thay đổi khi bạn reset modem, vì vậy sau khi reset sẽ trở thành thế này ABC.DFC.K.L

Không tin cứ vào http://whatismyipaddress.com xem IP rồi reset modem, F5 web và xem lại IP sau khi reset

Đừng ngu dại mà cheat, tự giết mình đấy.
chính xác như bạn này nói
lưu lại toàn bộ

Nó làm căng thì chết thật đấy các bác, cheat thì giấu đầu lòi đuôi khó ăn lắm

tại nó chưa muốn xử thôi. cứ để tụi chear làm không công cho nó 2 tháng. chờ úp lên silver 10$ rồi nó mới chém. Chắc có nhiều người bị rồi, ko lẽ lên đây kêu gào vì mình ...cheat, bởi thế có chear đành "câm lặng" cho tụi chear khác .... bị như mình cho đáng đời. :D :D :D. Chear nào có lương tâm sẽ lên đây trình diện, ít nhất ai đang có í định chear sẽ ....suy nghĩ lại, còn ai đang lỡ có thể bỏ tại đây, or ko tin thì làm tiếp và bị chém.
1 vòng lủng củng. hahaha.

Xong rồi nhé, nhưng cẩn thận vẫn hơn :D

vẫn rất hot mặc dù ai cheat cứ cheat cảnh cái gì nhỉ =)) họ thích cheat để họ cheat họ cheat vì họ cho rằng cheat đúng khi nào họ cảm thấy sai sẽ dừng lại họ mà biết sai họ đâu có cheat

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc
Back
Top Bottom