Gửi anh mirinda

Status
Not open for further replies.
1 lời khuyên: captcha giờ rất loạn chẳng ai có tâm lý muốn làm ổn định đâu :D tốt nhất kiếm cái khác làm đi

Sáng học anh văn chiều dạy kèm tối rảnh rỗi quá nên e muốn gõ thêm capt tự lo tiền mua lap để vào nhập học.Mong mn cho e nick của a mirinda nhiều cmt có nội dung hok liên quan quá, e đã inbox cho a ấy nhưng mãi k có hồi âm nên mới mạo muội lập topic để hỏi >.<

Gì vậy sao giống topic con rơi tìm lại cha mẹ quá vậy =))) bác Bao vào nhận hàng =))

một chiêu làm quen với toàn thể dân chúng hiệu quả :m131:

Ối ông bạn già Captcha đã tái xuất giang hồ à,Welcome back...................

thời gian trôi nhanh thật mình vẫn còn nhớ như in bạn này post 1 bài cuối cùng hướng dẫn gì đó xong chào ae mà..:D

Tưởng là bác Bao có xì can đan mới tính vào hóng xem :binhsua172:, mà bác chủ thớt kiếm việc qua bên Box Tuyển người cạp có mà :binhsua163:

thời gian trôi nhanh thật mình vẫn còn nhớ như in bạn này post 1 bài cuối cùng hướng dẫn gì đó xong chào ae mà..:D

hồi đấy hướng dẫn fake ip để gõ capt đây mà :)) than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu :))

Sáng học anh văn chiều dạy kèm tối rảnh rỗi quá nên e muốn gõ thêm capt tự lo tiền mua lap để vào nhập học.Mong mn cho e nick của a mirinda nhiều cmt có nội dung hok liên quan quá, e đã inbox cho a ấy nhưng mãi k có hồi âm nên mới mạo muội lập topic để hỏi >.<
mirrinda gà mà ;)) pm ko biết gì đâu pm mình mà hỏi nè ;))

nói vậy thôi chứ cậu ko có ID pix thì giờ hơi khó đấy, captcha giờ loạn rồi :((

1 lời khuyên: captcha giờ rất loạn chẳng ai có tâm lý muốn làm ổn định đâu :D tốt nhất kiếm cái khác làm đi
scam đi ;)) :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,715
171,817
Latest member
vinhtoan29021988
Back