• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Gửi anh mirinda

Status
Not open for further replies.
thư tình gửi trúng ngay hôm bánh Bao về quê
chắc mai mới onl dc :binhsua116:

Hừm. Tưởng bao nhà ta ăn nhậu chạy làng bị người ta lên đây đòi nợ chứ

1 lời khuyên: captcha giờ rất loạn chẳng ai có tâm lý muốn làm ổn định đâu :D tốt nhất kiếm cái khác làm đi

Sáng học anh văn chiều dạy kèm tối rảnh rỗi quá nên e muốn gõ thêm capt tự lo tiền mua lap để vào nhập học.Mong mn cho e nick của a mirinda nhiều cmt có nội dung hok liên quan quá, e đã inbox cho a ấy nhưng mãi k có hồi âm nên mới mạo muội lập topic để hỏi >.<

Gì vậy sao giống topic con rơi tìm lại cha mẹ quá vậy =))) bác Bao vào nhận hàng =))

một chiêu làm quen với toàn thể dân chúng hiệu quả :m131:

Ối ông bạn già Captcha đã tái xuất giang hồ à,Welcome back...................

thời gian trôi nhanh thật mình vẫn còn nhớ như in bạn này post 1 bài cuối cùng hướng dẫn gì đó xong chào ae mà..:D

Tưởng là bác Bao có xì can đan mới tính vào hóng xem :binhsua172:, mà bác chủ thớt kiếm việc qua bên Box Tuyển người cạp có mà :binhsua163:

thời gian trôi nhanh thật mình vẫn còn nhớ như in bạn này post 1 bài cuối cùng hướng dẫn gì đó xong chào ae mà..:D

hồi đấy hướng dẫn fake ip để gõ capt đây mà :)) than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu :))

Sáng học anh văn chiều dạy kèm tối rảnh rỗi quá nên e muốn gõ thêm capt tự lo tiền mua lap để vào nhập học.Mong mn cho e nick của a mirinda nhiều cmt có nội dung hok liên quan quá, e đã inbox cho a ấy nhưng mãi k có hồi âm nên mới mạo muội lập topic để hỏi >.<
mirrinda gà mà ;)) pm ko biết gì đâu pm mình mà hỏi nè ;))

nói vậy thôi chứ cậu ko có ID pix thì giờ hơi khó đấy, captcha giờ loạn rồi :((

1 lời khuyên: captcha giờ rất loạn chẳng ai có tâm lý muốn làm ổn định đâu :D tốt nhất kiếm cái khác làm đi
scam đi ;)) :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back