Gugu và TH có scam ko mấy bác?

utsaigon

Newbie
Reactions
106
MR
0.000
Mình mới chập chững vào chơi ptc,nhìn chung các trang ptc đa số se scam nên mình chỉ tập trung đầu tư vào các trang ptc amin Viêt Nam,thấy amin hay xuất hiện trên trieuphu.biz tán gẫu lắm nên mình rất tin tưởng nâng cấp và thuê ref,bây giờ đủ tiền payout rồi nhưng nó ko cho pay,nhờ các bác chỉ giáo giùm,ai quen biết 2 amin đó thì hỏi thăm giúp mình.
Thanks

Mình mới chập chững vào chơi ptc,nhìn chung các trang ptc đa số se scam nên mình chỉ tập trung đầu tư vào các trang ptc amin Viêt Nam
bác mới chơi mà đã dám chém vs mấy admin Việt á :-ss pro quá :-ss
Admin Việt ngay cả pro còn ngán nữa huống gì newbie :-ss
bác xem lại đi, tìm mấy site của mấy ông admin nổi tiếng nc ngoài mà chém, chém vs mấy thằng Việt cộng thỉ có mà... về trồng cam

chơi ptc được 1 thời gian mình cũng ngán ngẵm với nó..kiếm chẵng được nhiêu mak phải đối phó với thù trong giặc ngoài

thbux scam rồi còn gì even hơn chục ngày ko trả gì cả còn pm inbox mình là : khi nào cần AP thì có ngay nhé =))

Giờ chỉ muốn chơi tập đoàn infinitybux thôi, nhưng mà ko dc vì lý do "VN cheater" => đây là nhãn hiệu nổi tiếng của VN rồi.

Giờ chỉ muốn chơi tập đoàn infinitybux thôi, nhưng mà ko dc vì lý do "VN cheater" => đây là nhãn hiệu nổi tiếng của VN rồi.

chnh1 thằng này mới là thằng cheat nè, nhắc nới bọn nó lại nhớ lại 2 site sắp đc rút thì nó scam a/e vs. Dkm nó

bác mới chơi mà đã dám chém vs mấy admin Việt á :-ss pro quá :-ss
Admin Việt ngay cả pro còn ngán nữa huống gì newbie :-ss
bác xem lại đi, tìm mấy site của mấy ông admin nổi tiếng nc ngoài mà chém, chém vs mấy thằng Việt cộng thỉ có mà... về trồng cam
ăn nói đàng hoàng nha bro ! "thằng việt cộng" tui là vc nòi nè !

ăn nói đàng hoàng nha bro ! "thằng việt cộng" tui là vc nòi nè !
sr bác, tui ko là việt cộng :">
ba ruột tui việt cộng nhưng ba nuôi tui lại là lình ngụy =))
thế nên bảo tui bênh ai?
tui thấy cái nào đúng thì nói thui à :D
cũng giống ng cha giàu và ng cha nghèo trong sach dạy con làm giàu vậy đó

tất nhiên hem được lợi lộc gì từ việc mở site ptc để tuyển mem click rùi, mún kiếm $ thì phải làm cho site hoành tráng lên, "kêu gọi" nhà đầu tư, đủ rùi thì bùm thoai, quy luật thế mà : )) nên nếu có scam cũng hem cóa gì lạ, tốt nhất naz` hem nên đầu tư vì sợ chưa kịp cash đã tiêu ruì, còn ai mà cash thoát thì xem như gặp may, hjjjjjjjjjjj. Dù sao thấy pac' gugu nc cũng zuj, có mí event độc và hay ^^

Chơi PTC mà sợ ăn cam sao chơi được. Người ta bán cam thì mình ăn, lâu lâu ăn cam cũng ngon mà, thắc mắc lãm gì cậu ơi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,847
170,909
Latest member
hydess

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week