• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Group tuyển member gia nhập nhóm.

Site dạng nào vậy cậu? Uy tín được kiểm chứng sao đây? Bạn là newmem vì thế muốn tuyển được mem làm offer thì nên đóng cho admin 3-5tr đi. Lỡ có cam quýt 1 đợt còn có tiền cho mem. Sau này không làm nữa hoặc uy tín được xác định, có đầy đủ thông tin thì có thể rút $ từ admin về.
Mình thấy cách này là cách tốt nhất để cậu tuyển mem mà không bị ăn gạch mà có mem làm. Còn không thì lượm gạch về xây nhà đi là vừa.
Thân!

Làm có 1 ngày thì được bao nhiêu :|.Scam nhiều mới scam chứ có 200 - 300k scam làm gì :binhsua01:

Site dạng nào vậy cậu? Uy tín được kiểm chứng sao đây? Bạn là newmem vì thế muốn tuyển được mem làm offer thì nên đóng cho admin 3-5tr đi. Lỡ có cam quýt 1 đợt còn có tiền cho mem. Sau này không làm nữa hoặc uy tín được xác định, có đầy đủ thông tin thì có thể rút $ từ admin về.
Mình thấy cách này là cách tốt nhất để cậu tuyển mem mà không bị ăn gạch mà có mem làm. Còn không thì lượm gạch về xây nhà đi là vừa.
Thân!
ủa bạn ơi ! ;làm sao biết đc Group nào đã đóng BH vs admin rồi hay chưa vậy ?

ủa bạn ơi ! ;làm sao biết đc Group nào đã đóng BH vs admin rồi hay chưa vậy ?

Việc đóng bảo hiểm là ý tưởng của mình thôi. Nếu có đóng bảo hiểm thì sẽ được sticky các Sup đã đóng bảo hiểm. Hi vọng đề xuất này sớm được thực hiện vì box OFFER không scam!
Thân!

Trước giờ có bác newmem nào tuyển mem ra hồn đâu.. ko cam cũng quýt !

toàn mấy nick mới tinh bố ai dám làm... tin tưởng nhau :| scamer đứa nào cũng nói thế .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom