• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Group tuyển member gia nhập nhóm.

Thấy chưa ! chưa gì đã nói scam . Làm người đa nghi thế thì chơi PTU đi. Sao dám vu khống người ta thế hả.
Nói thật ! đã chấp nhận làm offer thì đừng nên nói vậy . Bạn sợ scam thì đừng làm. Sống là phải biết hy vọng cho dù điều đó là vô vọng. Trong cái khó khăn ta sẽ tìm ra chân lý cuộc sống . Bạn suy nghĩ tích cực tí đi.:binhsua116:

thích câu này nè , nếu bị lừa thì ít ra họ cũng dạy cho ta 1 cách đó là kỹ năng lừa của họ

thích câu này nè , nếu bị lừa thì ít ra họ cũng dạy cho ta 1 cách đó là kỹ năng lừa của họ

vậy pm mình để mình cho bạn biết "vài kĩ năng lừa", ok?

oái , mình đâu có muốn ai chỉ dạy mình đi lừa , chẳng qua kết câu nói ở trên thôi , chúng ta không nên nc kiểu này nữa làm loãng topic của chủ thớt, ok?

lại 1 pro tuyển mem nữa :|
đã sống là phải mơ mặc kệ lời nói bên cạnh ta =))
theo quy tắc MMO để chống các chiều hướng xấu thì cái gì cũng phải có thời gian. Ham hố đâm vô chết như chơi. ko phải mình bảo thủ nhưng cam quýt thì mất công lắm :) Nếu là chủ thớt, có 1 đống mem, sau 1 tháng tiền cả đống thì cho dù giờ ko nghĩ scam đến lúc đó cũng nghĩ :)

lại 1 pro tuyển mem nữa :|
đã sống là phải mơ mặc kệ lời nói bên cạnh ta =))
theo quy tắc MMO để chống các chiều hướng xấu thì cái gì cũng phải có thời gian. Ham hố đâm vô chết như chơi. ko phải mình bảo thủ nhưng cam quýt thì mất công lắm :) Nếu là chủ thớt, có 1 đống mem, sau 1 tháng tiền cả đống thì cho dù giờ ko nghĩ scam đến lúc đó cũng nghĩ :)

Không phải ai cũng giống như cậu nghĩ. Cậu đừng suy bụng ta ra bụng người nhé :binhsua112:

Rep

Rốt cuộc là có ai đã được pay vào xác nhận dùm anh em đi :binhsua101:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom