Group GPTVIÊT- mở rộng phát triển-đồng hành cùng ptu việt.

bạn luongxuancong7 này mới vào hội kia mà
như vậy ko tốt đâu ban
cả bạn [email protected]
định dùng vps miễn phí sao. chỉ khổ chủ thớt :binhsua75:

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Last edited by a moderator:
bạn luongxuancong7 này mới vào hội kia mà
như vậy ko tốt đâu ban
cả bạn [email protected]
định dùng vps miễn phí sao. chỉ khổ chủ thớt :binhsua75:

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Không sao mà cậu,cứ chiến có $ là được không quan trọng chuyện đã ref hội nào à :)

Hi vọng dc như lời bác!
chỉ sợ dùng tools đi làm việc riêng thì mệt
ngày mới chúc chủ hội đông khách nhé

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

Hi vọng dc như lời bác!
chỉ sợ dùng tools đi làm việc riêng thì mệt
ngày mới chúc chủ hội đông khách nhé

:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

thanks bác ủng hộ :)

Cho mình hỏi cái ik , máy nhà mình hơi yếu nhưng mạng cũng đc , thế làm ptu có bất tiện quá ko :(

mình là newbie giờ muốn chiến ptu thì bỏ ra bao nhiêu $ để mua tools và vps để chiến được cậu !!! đang muốn gia nhập PTU !!

Cho mình hỏi cái ik , máy nhà mình hơi yếu nhưng mạng cũng đc , thế làm ptu có bất tiện quá ko :(
không thành vấn đề:m190:

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

mình là newbie giờ muốn chiến ptu thì bỏ ra bao nhiêu $ để mua tools và vps để chiến được cậu !!! đang muốn gia nhập PTU !!
vps có chủ thớt cấp rùi cần gì nửa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week