Analysis Group Bug POB

Status
Not open for further replies.
Cách đây 3 hôm có kèo NBA over 145 odd 4.x mới ghê !!

Mình đã onl và xin trả lời các bác như sau:
- Cái này ko phải lag hay bug gì nhé, mà rule nó quy định như vậy, nên bác sửa lại cái tiêu đề bỏ chữ bug ra, để POB nó đọc thấy nó fix, để còn đường kiếm ăn.
- Thứ hai là mình đã chia sẻ cách rồi, có lập topic cách đâu ko lâu, search là ra, anh em chịu khó sẽ có ngày hốt. Chứ mình ko dọn cơm tận miệng được vì lý do giả sử tại 1 thời điểm mà có đến 50-60 cu đập vào 1 kèo như vậy thì tiền đâu mà nó trả, scam là cái chắc, kế đến fix rule luôn (Đơn cử là thằng bet365, đã có 1 lúc mình đặt trúng kèo odd 67 vì biết nó bỏ cuộc, nhưng nó ko trả mà hủy kèo trả lại $). Cho nên mình share cách để mọi người me, thì khi có kèo như thế này chắc chỉ vài người hốt được, do đó mỏ vàng sẽ đào được mãi. Nên anh em hãy tự thân vận động, ai hốt được thì hốt nhưng share giới hạn thôi.

Mình đã onl và xin trả lời các bác như sau:
- Cái này ko phải lag hay bug gì nhé, mà rule nó quy định như vậy, nên bác sửa lại cái tiêu đề bỏ chữ bug ra, để POB nó đọc thấy nó fix, để còn đường kiếm ăn.
- Thứ hai là mình đã chia sẻ cách rồi, có lập topic cách đâu ko lâu, search là ra, anh em chịu khó sẽ có ngày hốt. Chứ mình ko dọn cơm tận miệng được vì lý do giả sử tại 1 thời điểm mà có đến 50-60 cu đập vào 1 kèo như vậy thì tiền đâu mà nó trả, scam là cái chắc, kế đến fix rule luôn (Đơn cử là thằng bet365, đã có 1 lúc mình đặt trúng kèo odd 67 vì biết nó bỏ cuộc, nhưng nó ko trả mà hủy kèo trả lại $). Cho nên mình share cách để mọi người me, thì khi có kèo như thế này chắc chỉ vài người hốt được, do đó mỏ vàng sẽ đào được mãi. Nên anh em hãy tự thân vận động, ai hốt được thì hốt nhưng share giới hạn thôi.

sửa tiêu đề sao đc bác,
Có mod nào sửa giúp bỏ chữ BUG ra với.

bác nói cũng có lí nhưng mỗi người canh một trận thì sẽ dễ kiếm ăn, 1 kèo vài chục giây chắc nếu pick thi chắc khoản chục bác là ok rồi, chứ không hẳn ai cũng canh đc và đập tất cả nhỉ

có một số thắc mắc là nếu đang đánh ở tỷ số 3-4 mà 1 trong 2 đứa bỏ cuộc thì đánh tỷ số nào . hay chỉ đánh được những trận mà mới bắt đầu vào set có 1 trong 2 đứa chấn thương thôi .

Vẫn bị veri có cách nào ko phải hay tránh veri mà vẫn rút được tiền ko nhỉ

có một số thắc mắc là nếu đang đánh ở tỷ số 3-4 mà 1 trong 2 đứa bỏ cuộc thì đánh tỷ số nào . hay chỉ đánh được những trận mà mới bắt đầu vào set có 1 trong 2 đứa chấn thương thôi .
kèo under 9.5 bác à

share kiểu này, chẳng khác nào đạp đổ chén cơm mình đang ăn :D

chưa hiểu sự đời. :)
share mình ta thôi :D..share bà con thiên hạ hết bể mánh nay mai thôi.
ít thì ăn lâu, nhiều thì hết mau

Đánh 3-6 hoặc 6-4 nhé! (POB)

Lập group như bác thớt nói đó! Ngày có 10 trận tennis mà group có 10 mem thì mỗi mem xem live 1 trận! Có alo anh em trong group! Có qua có lại chứ ai rãnh đi canh 1 mình để người khác ăn đâu! 1 ngày có thể có 2-3 trận bỏ cuộc

Lập group như bác thớt nói đó! Ngày có 10 trận tennis mà group có 10 mem thì mỗi mem xem live 1 trận! Có alo anh em trong group! Có qua có lại chứ ai rãnh đi canh 1 mình để người khác ăn đâu! 1 ngày có thể có 2-3 trận bỏ cuộc
trang nào có chiếu nhiều live nhất nhỉ bác ?? POB có cả chục trận mà live có 1-2 trận thôi à :(

Bác này nói chuẩn vkl, hehe!

Thông báo với anh em là đã có cháu report với POB thì phải, mặc dù đã che slip ID, nó đã huỷ kèo mình đánh và bị âm tiền mặc dù mình đã rút tiền về rồi bằng chứng là 1 acc cũ odd 41 kèo 6-0 vẫn ko sao.

Thế nên thôi mọi việc đã kết thúc nhé. Ai mà liều oánh vào kèo này cũng thận trọng oánh ít ít thôi nhé, oánh hết tài sản coi chừng nó ko cho rút nữa thì đừng có trách mình ấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week