Góp ý về việc Phải verify thông tin cá nhân với BQT

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Ko nói dong dài. Cứ lấy vụ của davidken ra.
Ổng đã từng đi Offline với anh em luôn, vậy mà còn scam! Z thì khó có thể đánh giá Uy tín qua việc verify được (Verify xong cũng chưa chắc ăn)
Đấy, nó nguy là ở chỗ đó.
Thôi thì mình cứ để tự nhiên như bao giờ đi.

Mình thấy vậy, ae thấy sao?

Em thắc mắc chỗ này thôi, nên góp ý, anh Shin đọc được đừng bùn em nha.

lâu lâu vào thấy ních mình thành mem mới ngon quá =)) , verry thì very chỉ sợ là Fake CMND thì chẳng làm gì đc cả , dống như bộ trưởng Giao Thông Vận Tải Đinh La Thăng Chống ùn tắc cho hà nội vì việc tan tầm tắc xe cuối cùng cũng chẳng giải quyết đc cái vấn đề gì cả .... mất toi 7 tỷ nâng cấp đường xá hà nội

Mong Admin nên nghe những gì mem nói mà làm ảnh hưởng đến mem , nếu việc này nhất thiết thì ok chứ anh Shin khởi xướng toàn bị mem cho gạch xây nhà , Scam hay ko đấy là tính của mỗi người

Upvote 0
Mấy vụ scam gần đây toàn hơn chục triệu và rồi ai đã làm gì đc scammer chưa??
Cũng có info, có địa chỉ nhà, có tên tuổi có tk... rồi thì sao ??
Để scammer vẫn tiếp tục nhởn nhơ và vào topic report cười thầm :)

Upvote 0
Veri -Ban quản trị đã phải mua việc vào người- đáng trân trọng và cám ơn ban quản trị rất nhiều. Veri cũng sẽ hạn chế được viêc scam hơn là không veri rất nhiều đấy. Ủng hộ đề án của ban QT.

Upvote 0
bắt lấy cái CMND ra scan lên rồi đi offline kiểm tra có đúng không. Có scam lại tận nhà nó kiếm, nếu nó muốn trốn chỉ có nước bỏ xứ mà đi kha kha

Upvote 0
Mấy vụ scam gần đây toàn hơn chục triệu và rồi ai đã làm gì đc scammer chưa??
Cũng có info, có địa chỉ nhà, có tên tuổi có tk... rồi thì sao ??
Để scammer vẫn tiếp tục nhởn nhơ và vào topic report cười thầm :)
thằng ăn cướp bị điểm danh rồi thì cửa làm ăn sẽ còn rất hẹp đấy.

Upvote 0
bắt lấy cái CMND ra scan lên rồi đi offline kiểm tra có đúng không. Có scam lại tận nhà nó kiếm, nếu nó muốn trốn chỉ có nước bỏ xứ mà đi kha kha

Ai đứng ra kiểm tra mấy k mem đây ;))
Làm như kiểu mem nào cũng ở SG hết ấy

Upvote 0
Ai đứng ra kiểm tra mấy k mem đây ;))
Làm như kiểu mem nào cũng ở SG hết ấy

mem thường mà cũng phải đóng fee thì forum chỉ có đi lùi thôi bác ợ.
Cơ hội nào cho newbie

dạ thưa mấy anh, mấy anh có đọc kỹ rule không vậy, là từ pro trở lên mới phải verify nha, xin hỏi forum mmo4me có được 1.000 pro master không ạ, có vài chục người là pro master chứ mấy đâu, toàn vào ném gạch vớ vẩn
:binhsua122:

Upvote 0

dạ thưa mấy anh, mấy anh có đọc kỹ rule không vậy, là từ pro trở lên mới phải verify nha, xin hỏi forum mmo4me có được 1.000 pro master không ạ, có vài chục người là pro master chứ mấy đâu, toàn vào ném gạch vớ vẩn
:binhsua122:

đó là vì một số mem chưa lên pro or master sợ sau này đủ số post nhưng ko very nổi ý mà :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week