Góp ý về chuyện sadlove Nên phục chức cho sad hok

Status
Not open for further replies.

lalala1

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
:binhsua155:mình không biết làm kiểu khảo sát nên dùng Vote các bạn Vote nha, về chuyện của sad mình thấy Shin xử không đúng không nên làm thế vì 1 ý kiến đã đưa xuống chức thế không đáng người ta công hiến bao lâu thế mà vì 1 câu nói đã đưa người ta xuống, các bạn kia bảo công thưởng có phạt mà mình chỉ mới thấy có phạt thôi chưa thấy có thưởng Mod hiện tại bị ném đá khá nhiều hớ ra 1 tí là bảo đảm ăn gạch ngay vậy khi họ công có ai thưởng mà hở tí đã phạt rồi

Vote phục chức đê:binhsua172:Mình không muốn war đề nghị các bạn không war nha:binhsua57:war không ra $ nên không muốn war đâu:binhsua58:

:binhsua155:mình không biết làm kiểu khảo sát nên dùng Vote các bạn Vote nha, về chuyện của sad mình thấy Shin xử không đúng không nên làm thế vì 1 ý kiến đã đưa xuống chức thế không đáng người ta công hiến bao lâu thế mà vì 1 câu nói đã đưa người ta xuống, các bạn kia bảo công thưởng có phạt mà mình chỉ mới thấy có phạt thôi chưa thấy có thưởng Mod hiện tại bị ném đá khá nhiều hớ ra 1 tí là bảo đảm ăn gạch ngay vậy khi họ công có ai thưởng mà hở tí đã phạt rồi

Vote phục chức đê:binhsua172:Mình không muốn war đề nghị các bạn không war nha:binhsua57:war không ra $ nên không muốn war đâu:binhsua58:

thế tóm lại b là thằng nào clone nick :binhsua168:

Clone nik lại ăn nói vớ vẩn , lại còn bảo Shin k đúng chắc mún ra đảo nghỉ mát vote phục chức à SR member nhé chịu không:binhsua159:

bác là thằng nào clone nick thì nói toẹt ra đi rồi hãy tính đến chuyện khác :binhsua163:

tao là ai clone kệ tao lạ chưa kìa :binhsua157:động chạm đến ai mà hỏi, bảo Shin sai thì đã sao nếu sợ ăn ban thì đã hok lập thớt rồi :binhsua172:tóm gọn thế này đây lại nơi thăm dò ý thích thì cmm liên wan đến vụ việc hok thì lượn đi ném đá tao chẳng ăn thua gì đâu:binhsua159:

ghét nhất mấy thằng clone nick , cái loại như mày có lập 100000 topic cũng chẳng ai vào vote cho đâu. chỉ tội nhà mày chất gạch đá đầy cả phòng ngủ :m131:

vớ vẩn thánh chỉ đã ban thì làm j có chuyện thu hồi
trừ khi lập công chuộc tội thì may ra :binhsua58:

tao là ai clone kệ tao lạ chưa kìa :binhsua157:động chạm đến ai mà hỏi, bảo Shin sai thì đã sao nếu sợ ăn ban thì đã hok lập thớt rồi :binhsua172:tóm gọn thế này đây lại nơi thăm dò ý thích thì cmm liên wan đến vụ việc hok thì lượn đi ném đá tao chẳng ăn thua gì đâu:binhsua159:

cái nick vớ vẩn như mày mà baned chỉ tổ dơ tay ,:binhsua172:

ghét nhất mấy thằng clone nick , cái loại như mày có lập 100000 topic cũng chẳng ai vào vote cho đâu. chỉ tội nhà mày chất gạch đá đầy cả phòng ngủ :m131:

tao clone cũng kệ tao chẳng ăn thua gì đến mày cả mà mày có hok vote cũng kệ mày liên wan gì đến tao mày nói cũng phải sn người ta có thích mày hok đã phát biểu phải xem lại :binhsua159:loại gì đây nhỉ ghi rỏ #1 thế mà cũng có đứa mù hok đọc:binhsua157:

Nhắc lại mình ok muốn war ( bạn nào war có nghĩa mù or liệt nảo ) ok ha

ăn nói đàng hoàng ko chừng cán bộ nằm vùng ấy :binhsua166:

mình không chửi thề , không văng tục thì phạm rule gì mà sợ chứ :m200::m200::m200:

tao clone cũng kệ tao chẳng ăn thua gì đến mày cả mà mày có hok vote cũng kệ mày liên wan gì đến tao mày nói cũng phải sn người ta có thích mày hok đã phát biểu phải xem lại :binhsua159:loại gì đây nhỉ ghi rỏ #1 thế mà cũng có đứa mù hok đọc:binhsua157:

Nhắc lại mình ok muốn war ( bạn nào war có nghĩa mù or liệt nảo ) ok ha

mày thử xem lại xem có ai thích mày không rồi hãy nói người khác :)) :))

Đi vào rồi lại đi ra . Mất toi 2 phút cuộc đời .

1 lũ hổ lốn ...... cái tiêu đề nghe thì hay vào thì toàn bọn gì đâu nói chuyện.

Vốt ban, cả thằng clone lẫn mod :binhsua113:

đừng cãi nhau, rồi sad sẽ lên mod lại thôi, mình tin như vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris