Góp ý phát triển diễn đàn

Reactions
804
MR
0.001
Việc đâu tiên xin gửi lời chào đến toàn thể AE.
Giờ tới việc góp ý nè:
T1: Pác Shin làm ơn move cái chat box lên đầu forum đi . Để ở dưới AE mới vào sẽ ko thấy đâu . ( Tui 2 ngày mới thấy dc cái chat box này đó)
T2: Pác Shin tạo thêm mấy cái icon đẹp đẹp cho nó sinh động bài viết 1 tí .
T3: Pác làm ơn tạo thêm nút thank đi . Viết bài mà ko ai thank ko có hứng thú để viết đâu . ( Mún thank cho pác mà ko thấy chỗ thank gì hết).
T4: Em hơi gà nên hỏi pác Shin 1 tí , Sao em tạo Avatar ko dc vậy . em nghĩ chắc pác chưa mở chức năng này. Nếu pác chưa mở hy vọng pác mở lun . Còn nếu mở rồi sao em làm hoài mà ko dc .hix

Em xin hết , các thế lực thù địch chém gió chém bão gì xin tha cho em . Em đi cày tiếp để kiếm tiền mua sữa cho con đây . hix

Last edited by a moderator:
Cảm ơn lang_tu_1912 đã đóng góp ý kiến.BQT sẽ có những thay đổi nhất định tuỳ vào điều kiện.

Tiếp tục phát huy nhé.Thân lang_tu_1912.

Bạn đã viết sai box rùi.Mọi ý kiến đóng góp bạn phải viết vào mục đóng góp ý kiến.Chú ý nhé.

Last edited:
Upvote 0
Hix. Tìm nãy giờ mới thấy chỗ đóng góp ý kiến . Theo tui phân bố topic vậy là chưa hợp lý đâu . Nên để mục Đóng góp ý kiến lên trên .

Upvote 0
Chào lang_tu_1912,

T1, T3, T4 đã giải quyết xong.

Cám ơn bạn đã góp ý kiến nha.

BQT MMO4VN
Thân

Upvote 0
Thảo luận và giải đáp những thắc mắc về Credit - Debit Card. (Không hướng dẫn các phuorng pháp Hack CC ở đây)
. Nhờ Admin nên sửa lại cho nhé, dù cho đó chỉ là một lỗi nhỏ.hehehe

Upvote 0
Upvote 0
Forum mình chưa có cái bảng thông báo lớn ở đầu, Shin thêm vào nhé, trước tiên là cái Event í :D

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week