Goodbye and see again

justin.kt23

Newbie
Reactions
157
MR
0.000
Chơi mmo đc mấy tháng, được cũng ko ít, mà mất cũng ko thể nói là ko có
Nhưng cũng đủ thời gian để biết thêm một số loại người, nhận được những bài học trong cuộc sống :)
Sáng mai là đi học chính thức rồi, đây sẽ là topic cuối mình lập nên
12 rồi, lo cho xong một năm có gì năm sau trở lại mmo4vn ;))
Nhân tiện đây cũng nói luôn là 23-8 là sinh nhật mình, :))
sẽ bonus 1$ và 0.85$ cho hai bạn có hai lời chúc hay nhất cho mình ;))
Ngày 23 mình sẽ vào bonus cho các bạn nha ;))
PS:site của mình vẫn hoạt động chỉ có điều h mình chỉ là một người invest vào đó thui ;))

Haizz, 12 thì nghỉ mmo dc rồi, tập trung ôn thi ĐH cho tốt, mình thí qua kì thi nay 2 năm rồi. Chúc bác mạnh khỏe và thi đậu ĐH.
P/S: Ko cần bonus cũng dc

Chúc em đạt được kết quả tốt nhất trong việc học hành, luôn vui vẻ trong cuộc sống và hạnh phúc với những người thân yêu của mình.
Anh mới vào đại học nè. Cố gắng học nhá, mặc dù sẽ vất vả đấy. !!! Chúc may mắn em trai.

Điều đáng trân trọng nhất của mỗi người là sau khi vấp ngã phải biết cách đứng dậy,con đường phía trước của bạn còn dài,sẽ còn nhiều thử thách đang chờ bạn,chúc bạn sẽ vững vàng để vượt qua những thử thách đó,tạo cho mình 1 con người ko bị khuất phục trước khó khăn. Năm nay là năm cuối rồi,chúc bạn học thật tốt và thi đại học đạt kết quả như ý.
Thân.
p/s: ko cần bonus đâu bạn hiền

thank mọi người, thi đại học cũng chỉ cần 25 thui ko cần nhìu ;))
nói cho hay thui chứ đạt đc từng đó điểm thì ko dễ, nên phải dẹp bỏ cả kể cả mmo
và mục tiêu của mình ko phải chỉ đậu đại học ;))
nhưng đại học là một phần trong con đường đi đến đó ;))
chúc mọi người trong MM)4VN luôn gặp may mắn
còn những scamer thì biến hết đi cho nước nó trong ;))

Chúc mừng sinh nhật bạn, chúc bạn học tập tốt và đạt được ước mơ :).
Vào đây chúc mừng bạn thôi, còn khoản bonus thì mình không tham gia

chúc mừng sinh nhật sắp tới của bạn, và chúc bạn sẽ đạt kq cao trong kỳ thi đh. BN thì ko cần đâu

PS: thế cái trang danhlo còn hoạt động ko??

chúc học hành và tán gái tốt nhé :)

mình nói 1 câu thôi " PHẢI ĐẬU ĐẠI HỌC " hết :D. Còn muốn ra ngoài làm được việc thì tốt nhất (nếu học CNTT :d) thì NIIT or APTECH đâm tới :), mình thì nghĩ NIIT good hơn vì mình học ở đó ^.^
p/s:HPBD

tiền bạc bao la, cứ từ từ mà kiếm, cái j của mình thì cuối cùng nó cũng thuộc về mình thui! chúc bạn học tốt, thi tốt...miễn bonus bạn ha!!

Ku này sinh sau mình 4 năm 10 ngày ;;)
Chúc ku sinh nhật vui vẻ- Chúc ku sống tốt- học tốt - ăn tốt - ngủ tốt - chơi tốt và cố gắng làm sao cái j` cũng tốt :)) Mấy bữa bận quá ko vô chơi lô với ku đc.
Thôi nói j` thì nói cái sự học vẫn phải để lên hàng đầu. Đừng để mọi thứ trôi qua rồi mới ngậm ngùi nuối tiếc ( kinh nghiệm của mình đấy ) . Người ta có câu ' Khổ trước thì sướng sau ' vì vậy bây h ku còn có thể bỏ công sức ra học thì cứ cố gắng học cho nhiều vào. Kết quả của ku sau khi thi đại học sẽ tỷ lệ thuận với công sức ku đã bỏ ra. Cố lên ku nhé. Lời cuối... Anh chúc ku h này năm sau sẽ là TÂN SINH VIÊN.. :)

chúc chủ lô học tốt nhé, có gì rảnh thì vào chém gió với anh em cho vui ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,815
170,887
Latest member
rlexx
Back
Top Bottom