New Goldfxnetwork - New Program in Pre Launch,2% daily, Limited Time offer $15 Bonus Singup

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Site đã chính thức hoạt đông --> ai đã reg trước 20/7 đã nhận được 15$ free

Thông báo mới nhất từ site :

NEW Twitter Post for Gold FX Network FINAL 2 HOURS Coming Up for the DOUBLE GOLD BONUS closeout at 11:59pm ET! NO Extensions! ONE DAY ONLY! Get your Gold Subscription Funded! You Can Now Follow Gold FX Network on Twitter

========> các bạn có thời gian đến 11h trưa nay để có thể x2 tiền DEP của mình .ĐAng BN

ví dụ DEP gói basic 100 -> sẽ dc 200 trong tài koản ==> lãi 2%/day

Mình đã DEP 100$ vào. Đây là proof:

Gold FX Network   Registration Page.jpg
Chào các bạn, Gold FX Network là chương trình mới hiện đang trong giai đoạn pre launch
Hiện chưa rõ mô hình hoạt động cụ thể như thế nào, nhưng mình nhận thấy rất có thể trở thành một chương trình tiềm năng trong tương lai gần khi site chính thức đi vào hoạt động.
theo một vài thông tin mà mình nắm được thì chương trình có mô hình hoạt động gần giống như zeekrewards, member ship với 3 mức Gold Subscription levels: Basic for $100, Advanced for $1000, and Premiere for $2000. Cơ sở để tính toán ở đây là Gold Point

Each Gold Subscription will pay a 2% DAILY Gold Point Bonus on the total amount of the subscription. Compounding will be available.

=> với mỗi mức Gold Subscription sẽ trả cho bạn 2% daily, trả tiền hàng ngày, Compounding available.

Hiện chưa rõ với mỗi mức Gold Subscription sẽ bonus bao nhiêu Gold Point (Site vẫn đang trong giai đoạn pre laucnh), các Gold Point này sẽ có tuổi thọ là bao nhiêu?
Tuy nhiên từ giờ tới 20/07 site đang bonus cho những ai đăng kí $15 Gold Point:

$15 Gold Point Bonus which will earn 2% a day Monday through Friday over a 10 week period. This is FREE just for registering now as an Affiliate through 12 noon ET on Thursday, July 20th!

=> Chỗ Gold Point bonus này sẽ cho bạn hưởng 2% mỗi ngày, pay daily từ thứ 2 tới thứ 6, và tồn tại trong vòng 10 tuần. Lưu ý là chỉ áp dụng đối với chỗ được Bonus nhé. còn đối với
Gold Subscription thì hiện vẫn chưa rõ sẽ như thế nào

Afiliate: Site cung cấp 5 cấp độ giới thiệu, bạn hưởng 5% mỗi cấp độ, tuy nhiên dể được hưởng 5% hoa hồng từ ref cấp 2 trở đi thì bạn phải là active member khi site chính thức đi vào hoạt động, nghĩa là sau này nếu site đi vào hoạt động mà bạn không nâng cấp thành viên thì bạn vẫn được hưởng hoa hồng từ ref cấp 1 nhé, và nếu muốn hưởng hoa hồng từ ref cấp 2 trở đi thì bạn phải mua ít nhất một gói
Gold Subscription (thấp nhất là $100), như vậy nếu như bạn nâng cấp hành viên thì sẽ được hưởng tổng cộng 25% hoa hồng từ ref. Trả tiền thông qua LR. hiện tại Site chỉ cho đăng kí, khi nào đi vào hoạt động thì mới có thể mua các gói thành viên nên các bạn chỉ cần đăng kí và đi tuyển ref. Và nếu may mắn bạn có ref cấp 1 nâng cấp khi site hoạt động chính thức nghĩa là bạn đã có thu nhập thụ động rồi.
Mọi người nhanh chân đăng kí một acc nào, tuy là free nhưng bắt buộc phải có sponsor vậy nên mình không đưa link non ref nhé:

Đăng kí tại đây:
Goldfxnetwork
Gold FX Network   Registration Page1.jpg
Lưu ý là chương trình chỉ áp dụng cho tới trước ngày 20/07 thôi nhé. cụ thể là chương trình bonus sẽ kết thúc vào lúc 12 giờ trưa ngày 20/07 theo giờ EST

Hướng dẫn đăng kí: các bạn đăng kí như hình trên, đăng kí xong nhớ ghi lại các thông tin, vào mail check mail (nhớ kiểm tra thư mục Spam nhé, khuyến cáo nên sử dụng Gmail)

CHÚ Ý: Các bạn sử dụng Fire Fox hoặc IE để đăng ký nhé. Chrome thỉnh thoảng bị lỗi Submit

Mình cũng nghiên cứu khá kỹ site này mới dám post lên. Và cũng hy vọng nó là 1 nguồn chiến mmo mới cho anh em trong thời điểm loạn lạc hiện nay. Hiện tại thời gian reg để lấy 15$ BN không còn nhiều nên anh em tranh thủ reg sớm để sau này đỡ thiệt thòi nhé. Khi nó chính thức Launch mình sẽ cố gắng update thêm thông tin về site!

Last edited by a moderator:
Up cái nhá.............................^^

Up lên cho anh em tiềm năng nào

Up len nao
Chi con 10h dong ho nua de duoc bonus 15$ thoi nhe

Chính thức sắp hết hạn BN 15$ nên anh em tranh thủ reg càng nhanh càng tốt nhé

Uppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppppppppppppp

tao 1 luc 2 acc dua hk chu thot ;)) (ham ho )
p/s viet key hu

Site đã login được và tăng thời gian Bonus 15$ thêm 100h nữa, nên anh em tranh thủ đi nhé
Come on!!!!!!!

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

sao bấm vào lựa chọn login mà chẳng thấy chỗ nào login cả chỉ nhận được thông báo của nó thôi là sao

sao bấm vào lựa chọn login mà chẳng thấy chỗ nào login cả chỉ nhận được thông báo của nó thôi là sao

Nó chưa chính thức chạy nên chưa login đc
Tranh thủ reg kiếm 15$ trc bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom