New Goldfxnetwork - New Program in Pre Launch,2% daily, Limited Time offer $15 Bonus Singup

Site đã chính thức hoạt đông --> ai đã reg trước 20/7 đã nhận được 15$ free

Thông báo mới nhất từ site :

NEW Twitter Post for Gold FX Network FINAL 2 HOURS Coming Up for the DOUBLE GOLD BONUS closeout at 11:59pm ET! NO Extensions! ONE DAY ONLY! Get your Gold Subscription Funded! You Can Now Follow Gold FX Network on Twitter

========> các bạn có thời gian đến 11h trưa nay để có thể x2 tiền DEP của mình .ĐAng BN

ví dụ DEP gói basic 100 -> sẽ dc 200 trong tài koản ==> lãi 2%/day

vậy em hok có vốn mà chỉ có 15$ bonus thì chả làm đc j à
Dep 100$ bạn sẽ có ngay 215$ và ăn lãi 2%/day bạn ạ
15$ bạn cũng có lãi 2%/day nhưng sẽ ko đáng kể

Hiện tại số tiền BN 15$ đc chia lãi 5day/week. còn tiền dep vẫn chia lãi hàng ngày nên anh em cứ yên tâm chiến nhé

Up lên cho anh em thấy
Sẽ có proof sớm nhất
Giờ vẫn đang nghiên cứu cái level ref của nó

hy vọng chú hốt tiền về nhé .. hy vọng không ăn cam

Site đã chính thức hoạt đông --> ai đã reg trước 20/7 đã nhận được 15$ free

Thông báo mới nhất từ site :

NEW Twitter Post for Gold FX Network FINAL 2 HOURS Coming Up for the DOUBLE GOLD BONUS closeout at 11:59pm ET! NO Extensions! ONE DAY ONLY! Get your Gold Subscription Funded! You Can Now Follow Gold FX Network on Twitter

========> các bạn có thời gian đến 11h trưa nay để có thể x2 tiền DEP của mình .ĐAng BN

ví dụ DEP gói basic 100 -> sẽ dc 200 trong tài koản ==> lãi 2%/day

àh mà chủ thớt ui! ví dụ mình đầu tư 100$ vào đó được 200$ rồi mình nhân lãi mỗi ngày là 2$ trong 10 tuần. là mình chỉ nhận số tiền lãi mỗi ngày trong 10 tuần còn số tiền mình đầu tư sau 10 tuần mình còn ko pạn nhỉ ^^

àh mà chủ thớt ui! ví dụ mình đầu tư 100$ vào đó được 200$ rồi mình nhân lãi mỗi ngày là 2$ trong 10 tuần. là mình chỉ nhận số tiền lãi mỗi ngày trong 10 tuần còn số tiền mình đầu tư sau 10 tuần mình còn ko pạn nhỉ ^^
Nhan lai trong 6 thang ban nhe :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,290
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom