[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
các bác cho em hỏi nick của em như vậy có gặp vấn đề gì không ạ. em đặt lệnh pay 2 ngày rồi. đã kích hoạt link qua mail mà không thấy nó chuyển qua trạng thái 'Pending". Mà như trạng thái nó hiện vậy thì là đang chờ duyệt thanh toán. em đặt lệch pay tiếp thì nó vẫn báo đợi 72h. vào link trong mail thì nó báo kích hoạt rồi. không hiểu nổi!!!

2 ngày mới đc 48h mà thím
mà mua acc à
các bác cho em hỏi nick của em như vậy có gặp vấn đề gì không ạ. em đặt lệnh pay 2 ngày rồi. đã kích hoạt link qua mail mà không thấy nó chuyển qua trạng thái 'Pending". Mà như trạng thái nó hiện vậy thì là đang chờ duyệt thanh toán. em đặt lệch pay tiếp thì nó vẫn báo đợi 72h. vào link trong mail thì nó báo kích hoạt rồi. không hiểu nổi!!!

Không quá 72h kể từ khi confirm mà bác
Quá 72h nó đền bù 1 ít
Trước có rồi thì phải
Nay chưa về trưa mai nó về, trật đi đâu mà lo

2 ngày mới đc 48h mà thím
mà mua acc à
Không quá 72h kể từ khi confirm mà bác
Quá 72h nó đền bù 1 ít
Trước có rồi thì phải
Nay chưa về trưa mai nó về, trật đi đâu mà lo
vâng acc em mới mua dc 1 tuần. lên dc 2 ngày ruby còn đâu toàn gold. ức chế cái vụ overload ^^!. em không thắc mắc nó chưa chuyển tiền. mà em thắc mắc cái trạng thái của nó. "confirmed" em hỏi anh google thì anh ấy dịch ra là " đang chờ duyệt". mà duyệt lâu vậy nên em sợ acc có vấn đề thôi. chứ nó chuyển sang spending luôn thì em đỡ lo ^^!

vâng acc em mới mua dc 1 tuần. lên dc 2 ngày ruby còn đâu toàn gold. ức chế cái vụ overload ^^!. em không thắc mắc nó chưa chuyển tiền. mà em thắc mắc cái trạng thái của nó. "confirmed" em hỏi anh google thì anh ấy dịch ra là " đang chờ duyệt". mà duyệt lâu vậy nên em sợ acc có vấn đề thôi. chứ nó chuyển sang spending luôn thì em đỡ lo ^^!
nó xác nhận rồi tiền sẽ về ko lo đâu. mà b ngồi ngày mấy tiếng mà sao kiếm cũng khá nhỉ. Mình mấy hôm nay overload suôt ko vào nổi. mà ngồi 10h mới đc có 4$ vì load chậm. mình làm ngày nên chắc đc ít.

Thanh niên xã hội chủ nghĩa bây giờ khổ hết sức, confirmED mà Google nào dịch ra là ĐANG ... để cho 'thanh niên' phải lo lắng và thắc mắc vậy :D
An tâm đi, sau khi confirmed thì mỗi 2 ngày là GGS trả cho, thỉnh thoảng thì 3 ngày, như lần này chẳng hạn. Chưa bao giờ trễ hẹn since 2012 :p

Thanh niên xã hội chủ nghĩa bây giờ khổ hết sức, confirmED mà Google nào dịch ra là ĐANG ... để cho 'thanh niên' phải lo lắng và thắc mắc vậy :D
An tâm đi, sau khi confirmed thì mỗi 2 ngày là GGS trả cho, thỉnh thoảng thì 3 ngày, như lần này chẳng hạn. Chưa bao giờ trễ hẹn since 2012 :p
Đây có phải là thánh Diamond ko nhỉ?. thấy bảo hotgirl ah?. :D

Đến ạ với thím ở trên, gg dịch bị lỗi hả, confirmed là đã xác nhận nhé, nghĩa là đợi tiền nó về thôi, chứ làm gì phải lo sốt vó lên thế

nó xác nhận rồi tiền sẽ về ko lo đâu. mà b ngồi ngày mấy tiếng mà sao kiếm cũng khá nhỉ. Mình mấy hôm nay overload suôt ko vào nổi. mà ngồi 10h mới đc có 4$ vì load chậm. mình làm ngày nên chắc đc ít.
em làm cũng tầm 10~12h được tầm 7~8$. không tính time đợi nó vào khi overload ^^!
Em cảm ơn các bác đã giải đáp giúp em để em yên tâm. Tại mấy lần trước cứ đặt lệnh hôm sau là nhận dc tiền lên chẳng để ý, phải cái tội trình tiếng anh bằng 0 nên khổ thế đấy ^^!

hình này gõ EWWF hay EWiWF vậy các bác. em gõ cả 2 trường hợp mà nó cứ hiện liên tục. chắc gõ sai hay sao ấy. mong các bác chỉ giáo

mấy hôm nay có bác nào nhận $ chưa. lần này lâu quá. 3 ngày rồi chưa thấy

mấy hôm nay có bác nào nhận $ chưa. lần này lâu quá. 3 ngày rồi chưa thấy
chiều nay em đã nhận dc rồi bác nha! theo em thì không phải lo muộn nhất là 72h sẽ nhận dc thôi ^^!

chiều nay em đã nhận dc rồi bác nha! theo em thì không phải lo muộn nhất là 72h sẽ nhận dc thôi ^^!
m cũng nhận đc chiều nay :D

2015-08-21 20-50-21.png up lên cho vui thôi, chứ rớt xuống goldView attachment 58926 View attachment 58926 hồi nào ko biết.,,,, phải nghe nhạc, phải vô tư, nếu tôi ko muốn chết sớm,,, dù có gian khổ,,, phải yêu đời...

Sao chủ group mình ra lệnh pay 1 phát là nó thanh toán luôn nhỉ, tiền về luôn ko cần phải đợi ( ko rành cái pay này nên cũng chẳng hiểu) :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week