[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
code này gõ có cách ra k nhir?

support chưa trả lời ! gõ thì ko lên lv ! code thì nhỏ giọt ! ko có code luôn ! 1ph 1 code =)) thảm

1 tiếng đc 500 code =)) vẫn silver =))

các bạn gõ từ 10k-15k code thì sẽ không bị silver nhé. mình cũng vậy, đều đặn >10k code mỗi ngày.

2 ngày hôm nay ggs ít code quá. ngồi hóng mà mỏi cả cổ. làm sao mà 1 ngày đủ 10k đây bác ^^!

Vừa mới rớt từ gold xuống code , buồn quá xá :(

mình 1 ngày chỉ được ~2k code thôi, có khi ngồi đc vài trăm code mà thấy load chậm quá nên out luôn, vậy mà chẳng thấy bị tụt level, lạ nhỉ :D

công nhận ông trời ko phụ lòng ng, hôm nay mình gõ gần 14 tiếng đồng hồ tới lúc mệt sắp nghỉ thì lên lại ruby :Dquy trình nó như này: ruby-gold-silver-gold-silver-gold-ruby :( mất gần 2 ngày mới lên lại đc. Luôn tiện cho mình hỏi code đó điền cái gì vậy?

Attachments

268.7 KB · Views: 91
công nhận ông trời ko phụ lòng ng, hôm nay mình gõ gần 14 tiếng đồng hồ tới lúc mệt sắp nghỉ thì lên lại ruby :Dquy trình nó như này: ruby-gold-silver-gold-silver-gold-ruby :( mất gần 2 ngày mới lên lại đc. Luôn tiện cho mình hỏi code đó điền cái gì vậy?
MM79

số 7 mà cha. code chữ và số mà

Hôm bữa huyền thấy có cái mnt của bạn nào đó hay lắm: "Hãy nhìn đơn giản như những gì mắt người thường nhìn thấy". Ai đời số 7 lại "lạ lùng" như vậy. GGS họ bắt mình gõ luôn những special characters !@#$%^&*()_ thậm chí là tiếng Nga, Tàu, Hàn, Nhật, ... Thì cái dấu bé dấu lớn sao lại nhìn ra thành số 7 nhỉ :D

Hôm bữa huyền thấy có cái mnt của bạn nào đó hay lắm: "Hãy nhìn đơn giản như những gì mắt người thường nhìn thấy". Ai đời số 7 lại "lạ lùng" như vậy. GGS họ bắt mình gõ luôn những special characters !@#$%^&*()_ thậm chí là tiếng Nga, Tàu, Hàn, Nhật, ... Thì cái dấu bé dấu lớn sao lại nhìn ra thành số 7 nhỉ :D
Chuẩn rồi chị, gõ cả ký tự đặc biệt nên cái đó là MM>9 :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week