[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ok chốt dấu > :p mình cũng nghỉ ko thể số 7 đc

mấy bạn cho hỏi, giờ acc level nào làm ban ngày ko bị over thường xuyên thế?

các bạn gõ từ 10k-15k code thì sẽ không bị silver nhé. mình cũng vậy, đều đặn >10k code mỗi ngày.
Vậy thì chắc bạn đang lv ruby rồi. Mình thấy nói gõ đều >5K là có thể lên Ruby đc (tất nhiên là trình cõ phải pro, gõ nhiều mà sai nhiều thì mãi vẫn lv gold thôi)

thím nào chỉ giáo cái code này với. gặp nhiều quá

Ticket Status: Open
Department: GoGetSome support team
Create Date: 08/14/2015 12:18 pm
support từ bữa 14 đến giờ chưa có trả lời ! vãi thật !

Ticket Status: Open
Department: GoGetSome support team
Create Date: 08/14/2015 12:18 pm
support từ bữa 14 đến giờ chưa có trả lời ! vãi thật !
nó ko có quan tâm đâu, đừng mất công,,, thằng nào gõ được thì gõ ko thì thôi, nó có nhiều men làm quá mà, cũng giống như bạn có nhiều tiền quá bạn đâu coi đồng tền nào quý nhất đâu

nó ko có quan tâm đâu, đừng mất công,,, thằng nào gõ được thì gõ ko thì thôi, nó có nhiều men làm quá mà, cũng giống như bạn có nhiều tiền quá bạn đâu coi đồng tền nào quý nhất đâu
bạn từng gửi support nhiều lần rồi à ?

gõ tỉ mỉ từng code vẫn siver chán rồi
Đừng nản :D Cứ gõ tốt nhất có thể thôi, rồi họ sẽ xếp vào pending list. Khi nào ruby của ai đó tuột 1 cái thì cái list pending sẽ được 'trèo lên' thôi. Chứ không phải gõ tốt là trèo lên được liền đâu.

ai chỉ mình cách gõ code hàn này với @@

nhìn thì mình hiểu nó là phép tính ngay rồi. nhưng + - x / là chữ như thế nào mới đc chứ. ý hỏi để làm thêm cái khác. bạn có thể nói rõ hơn ko

các bác cho em hỏi hôm nay em gặp nhiều cái này quá mà skip hoài thì sợ tụt lv mất. các bác cho em hoi phải gõ sao khi gặp hình này ạ???

Vậy thì chắc bạn đang lv ruby rồi. Mình thấy nói gõ đều >5K là có thể lên Ruby đc (tất nhiên là trình cõ phải pro, gõ nhiều mà sai nhiều thì mãi vẫn lv gold thôi)
Đúng rồi bạn, mình được ruby lâu rồi, nhưng mà không phải lúc nào cũng ruby vì có những code không thể nào gõ đúng, với lại những lúc load chậm nữa. Vừa ruby vừa gold bạn ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week