• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
có bác nào vào zing mail ko đc giống e ko @@ hết rút tiền về đc luôn
e gọi đt lên tổng đài vng hỏi họ nói zing mail đóng cửa rồi
bác nào có cách giúp e với, công sức e làm bữa giờ :(
vụ gì vậy bác

vụ gì vậy bác
cái tk ggs e mua lại dùng zing mail, mấy hôm đứt cáp e vào ko đc tưởng đang fix lỗi, ai ngờ hôm nay gọi lên tổng đài hỏi ông kia nói zing mail đóng cửa rồi, giờ chẳng biết làm cách gì rút tiền về đc, bác nào có cao kiến chỉ e với

cái tk ggs e mua lại dùng zing mail, mấy hôm đứt cáp e vào ko đc tưởng đang fix lỗi, ai ngờ hôm nay gọi lên tổng đài hỏi ông kia nói zing mail đóng cửa rồi, giờ chẳng biết làm cách gì rút tiền về đc, bác nào có cao kiến chỉ e với
zing mail vẫn xài được mà bạn, mà ggs xài zingmail thường hay bị lỗi không nhận được confirm mail lắm

zing mail vẫn xài được mà bạn, mà ggs xài zingmail thường hay bị lỗi không nhận được confirm mail lắm
zing mail nó bỏ lâu lắm rồi mà bạn

zing mail có còn dùng được nữa đâu bạn

e gọi lên vng ông kia nói zing mail đóng cửa, acc nào vào đc cũng ko làm đc gì cả, gửi và nhận mail ko đc, giờ chắc phải gửi thư lên adm ggs nhờ đổi mail, mấy bác thấy làm vậy đc ko? Chỉ giúp e với

:eek:, thời này còn zing mail à, từ ngày nó bắt xác thực là mình ghét zing r
tại e mua nick ggs của người ta, mà dùng zing mail mới đau

Hiện giờ còn thánh nào đang giữ diamond không ? Mình gõ gần 1tr code mà vẫn chưa 1 lần lên diamond (toàn là ruby tụt xuống gold thì nhiều).

sau bao ngày cạp , cuối cùng cũng ngớp mặt khỏi gold :) tốc độ : 1k/1h, cách đánh: ngày 5 ngàn code, đánh code tính nga, hoa thường một số code, code khó không hoa thường:đa số :) , code nga , trung bỏ qua , hôm nay kích phát vào luôn khỏi overload đã ghê hi hi mong em đừng đi xa anh quá nghe :D

Last edited:
mấy bác ơi e mừng quá, giờ vào zing mail lại đc rồi, e có gửi thư cho adm ggs nói về vụ ko vào confirm mail đc vì vng đóng cửa zing mail rồi, ko biết họ làm gì giờ vào đc rồi, tưởng phải vứt acc mất 19Z rồi chứ :):):)

mấy bác ơi e mừng quá, giờ vào zing mail lại đc rồi, e có gửi thư cho adm ggs nói về vụ ko vào confirm mail đc vì vng đóng cửa zing mail rồi, ko biết họ làm gì giờ vào đc rồi, tưởng phải vứt acc mất 19Z rồi chứ :):):)
mình ko gõ nhưng mà cám ơn bạn vì mình vẫn còn vài ac zing ^^,ko dám tặng ai vì sợ ko pay rồi nói mình scam mất công=]]

vậy là sao các vị??? lúc trước có vị nói là XH4 SPR, mà giờ nó báo xai,, em đang làm ggs mà thấy có code của kolo giống nên nhờ các cụ xem thử,,,???? dưới là chữ 'j'mà???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom