[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

camdotma

Junior
Reactions
23
MR
0.007
vụ gì vậy bác
cái tk ggs e mua lại dùng zing mail, mấy hôm đứt cáp e vào ko đc tưởng đang fix lỗi, ai ngờ hôm nay gọi lên tổng đài hỏi ông kia nói zing mail đóng cửa rồi, giờ chẳng biết làm cách gì rút tiền về đc, bác nào có cao kiến chỉ e với

henryer5996

Junior
Reactions
20
MR
0.033
cái tk ggs e mua lại dùng zing mail, mấy hôm đứt cáp e vào ko đc tưởng đang fix lỗi, ai ngờ hôm nay gọi lên tổng đài hỏi ông kia nói zing mail đóng cửa rồi, giờ chẳng biết làm cách gì rút tiền về đc, bác nào có cao kiến chỉ e với
zing mail vẫn xài được mà bạn, mà ggs xài zingmail thường hay bị lỗi không nhận được confirm mail lắm

TuanEagle82

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Chat with me via Skype
zing mail có còn dùng được nữa đâu bạn

e gọi lên vng ông kia nói zing mail đóng cửa, acc nào vào đc cũng ko làm đc gì cả, gửi và nhận mail ko đc, giờ chắc phải gửi thư lên adm ggs nhờ đổi mail, mấy bác thấy làm vậy đc ko? Chỉ giúp e với

Emi

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Hiện giờ còn thánh nào đang giữ diamond không ? Mình gõ gần 1tr code mà vẫn chưa 1 lần lên diamond (toàn là ruby tụt xuống gold thì nhiều).

ductran983

Junior
Reactions
107
MR
0.005
sau bao ngày cạp , cuối cùng cũng ngớp mặt khỏi gold :) tốc độ : 1k/1h, cách đánh: ngày 5 ngàn code, đánh code tính nga, hoa thường một số code, code khó không hoa thường:đa số :) , code nga , trung bỏ qua , hôm nay kích phát vào luôn khỏi overload đã ghê hi hi mong em đừng đi xa anh quá nghe :D

Last edited:
mấy bác ơi e mừng quá, giờ vào zing mail lại đc rồi, e có gửi thư cho adm ggs nói về vụ ko vào confirm mail đc vì vng đóng cửa zing mail rồi, ko biết họ làm gì giờ vào đc rồi, tưởng phải vứt acc mất 19Z rồi chứ :):):)

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
mấy bác ơi e mừng quá, giờ vào zing mail lại đc rồi, e có gửi thư cho adm ggs nói về vụ ko vào confirm mail đc vì vng đóng cửa zing mail rồi, ko biết họ làm gì giờ vào đc rồi, tưởng phải vứt acc mất 19Z rồi chứ :):):)
mình ko gõ nhưng mà cám ơn bạn vì mình vẫn còn vài ac zing ^^,ko dám tặng ai vì sợ ko pay rồi nói mình scam mất công=]]

mjdtluan

Banned
Reactions
95
MR
0.001
Follow me on Facebook
vậy là sao các vị??? lúc trước có vị nói là XH4 SPR, mà giờ nó báo xai,, em đang làm ggs mà thấy có code của kolo giống nên nhờ các cụ xem thử,,,???? dưới là chữ 'j'mà???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week