• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.

Nhá hàng bản update của https://mmo4me.com/threads/tool-ho-tro-go-captcha-free.170033/ phát.

Chúc mọi người đi xem pháo bông zui zẻ :3 :eek:

ai cho em xin cái code vượt overload với ...lội hoài mà không tìm ra @@

code dạng chữ + chữ thì kết quả đánh số hay chữ các bác @@.. e thường đánh số thôi nhưng hơi thắc mắc

Mình thì gõ hết :D

Đánh số nhé.
Đánh chữ không được tính đúng. Quy luật code này nó thế

Last edited:
code dạng chữ + chữ thì kết quả đánh số hay chữ các bác @@.. e thường đánh số thôi nhưng hơi thắc mắc
ông nội kia ruby rồi phải hông?

Happy new year lovely friends ! and help me ,please !:p
View attachment 44985 View attachment 44986 View attachment 44987
WWOXB8*GH
Code này, phần chữ thì double lên theo chiều ngang hoặc dọc. phần số thì hiện 1 nửa (nửa trái hoặc nửa phải)
Chỗ dấu * là 1 số nào đó. Mình nhìn chưa ra :v

carle
Code này nó load thư viên từ điển ra nên các chữ của nó đều là chữ có nghĩa. carle chứ ko phải catle. Code này ko phân bệt hoa thường

sLCHcM*eA
Code này được tạo bằng cách thu hẹp khoảng cách giữa các chữ cái sao cho nét đầu của chữ sau đè lên nét cuối của chữ trước -> làm cho khó nhìn. Dấu * là 1 chữ gì đó, nếu bạn để ý kĩ sẽ thấy có nét của * chồng lên nét cuối của chữ M (chỗ đó màu đậm hơn tí)
Sau khi tạo phần chữ captcha xong. Nó sẽ add thêm các "noise" (tức là các nét, cái kí tự, mấy phần thừa) vào để che bớt hoặc làm khó nhìn. Ở đây cuối của A là noise cứ ko phải chữ f

WWOXB8*GH
Code này, phần chữ thì double lên theo chiều ngang hoặc dọc. phần số thì hiện 1 nửa (nửa trái hoặc nửa phải)
Chỗ dấu * là 1 số nào đó. Mình nhìn chưa ra :v

carle
Code này nó load thư viên từ điển ra nên các chữ của nó đều là chữ có nghĩa. carle chứ ko phải catle. Code này ko phân bệt hoa thường

sLCHcM*eA
Code này được tạo bằng cách thu hẹp khoảng cách giữa các chữ cái sao cho nét đầu của chữ sau đè lên nét cuối của chữ trước -> làm cho khó nhìn. Dấu * là 1 chữ gì đó, nếu bạn để ý kĩ sẽ thấy có nét của * chồng lên nét cuối của chữ M (chỗ đó màu đậm hơn tí)
Sau khi tạo phần chữ captcha xong. Nó sẽ add thêm các "noise" (tức là các nét, cái kí tự, mấy phần thừa) vào để che bớt hoặc làm khó nhìn. Ở đây cuối của A là noise cứ ko phải chữ f
Bạn ơi rất là bổ ich cảm ơn bạn nhiều nha ^^

năm mới chán thế ta ... over load 1h ko vào nỗi ==

gogetsome có dấu hiệu an gian code ?
Khong hiểu sao 2 ngày nay mình thấy gogetsome có dấu hiệu an gian code hay sao đó @@
đánh 4k code trong vòng 2h ra coi $ thì thấy được có 1 $ .Cứ cho là lv Iron cũng ko thể như vậy ko bit nó bị gì nữa hic
MWSnap289 2015-01-03, 17_28_19.jpg

tài khoản này lúc đầu có 1.25$ và sau khi đánh được 500 code mói chuyển qua tài khoản kia
MWSnap290 2015-01-03, 17_29_20.jpg

Tài khoản này lúc đầu có 0.3 $
MWSnap291 2015-01-03, 17_29_46.jpg

Tổng lúc đầu cứ cho là 1.6 $ đi vậy sau khi đánh 4k code mình được có khoảng 1$ $ :mad:
Không thể chấp nhận được có ai bị giống em ko ạ :(
hôm qua đánh 1k300 code thấy được 0.4 $ là nghi nghi rùi hic:(

gogetsome có dấu hiệu an gian code ?
Khong hiểu sao 2 ngày nay mình thấy gogetsome có dấu hiệu an gian code hay sao đó @@
đánh 4k code trong vòng 2h ra coi $ thì thấy được có 1 $ .Cứ cho là lv Iron cũng ko thể như vậy ko bit nó bị gì nữa hic View attachment 45172
tài khoản này lúc đầu có 1.25$ và sau khi đánh được 500 code mói chuyển qua tài khoản kia View attachment 45173
Tài khoản này lúc đầu có 0.3 $View attachment 45174
Tổng lúc đầu cứ cho là 1.6 $ đi vậy sau khi đánh 4k code mình được có khoảng 1$ $ :mad:
Không thể chấp nhận được có ai bị giống em ko ạ :(
hôm qua đánh 1k300 code thấy được 0.4 $ là nghi nghi rùi hic:(

Có xài phần mềm hỗ trợ nào khác chung ko. Ví dụ như xài https://mmo4me.com/threads/tool-ho-tro-go-pix-tren-web-nho-gon-va-don-gian.218057/
chung với phần mềm của mình thì sẽ bị x2 số lần Enter lên.

Chứ 2h bạn gõ đc 4k code hóa ra thánh à @@
Như bạn 2h thì khoảng 2100 code thôi -> tốc độ là ~1050 CPH

Có xài phần mềm hỗ trợ nào khác chung ko. Ví dụ như xài https://mmo4me.com/threads/tool-ho-tro-go-pix-tren-web-nho-gon-va-don-gian.218057/
chung với phần mềm của mình thì sẽ bị x2 số lần Enter lên.

Chứ 2h bạn gõ đc 4k code hóa ra thánh à @@
Như bạn 2h thì khoảng 2100 code thôi -> tốc độ là ~1050 CPH
Ớ thế ak bạn :eek:
mình cũng mới gõ được mấy tháng ngày chỉ làm độ 2 3 giờ thui ko để ý cái vụ chung phần mềm này :p
Cám ơn bạn và Sorry bà con nhé chắc tốc độ mình khoảng 1000CPH/h hic giờ mý để ý cái vụ này .
Tý nữa thì lên thánh rùi ngại quá :p

có ai bán acc ggs giá rẻ k???????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec