• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sao bonus có 2% nhỉ. mình đang gold tụt xuống silve vẫn giữ nguyên bonus 4%. hay là gõ bậy nhiều quá :D

Các pro cho em hỏi sau khi vượt đc overload, em vào trong gõ đc 1 code thì thấy nó k load code nữa, ngắm voi 1 chút rồi em lại bị sút ra là sao nhỉ ?

acc của mình ko hiểu sao bị rớt xuống Emerald mà gõ 20k code rồi gõ rất kỹ mà mãi vẫn ko lên lại Ruby được . Bình thường hồi trước là rớt 1 lèo từ Ruby xuống Gold luôn mà chỉ cần gõ thêm vào thanh là lên lại Ruby . Lần này từ Ruby xuống Emerald mà gõ mãi ko lên lại được . Ko hiểu bị gì ?

acc của mình ko hiểu sao bị rớt xuống Emerald mà gõ 20k code rồi gõ rất kỹ mà mãi vẫn ko lên lại Ruby được . Bình thường hồi trước là rớt 1 lèo từ Ruby xuống Gold luôn mà chỉ cần gõ thêm vào thanh là lên lại Ruby . Lần này từ Ruby xuống Emerald mà gõ mãi ko lên lại được . Ko hiểu bị gì ?
Nó đã rớt thì khó lên lại lắm, bác bị xuống emerald thì chuẩn bị tinh thần xuống gold đi :rolleyes:

mình tưởng 30k code + mới lên được emerald và ruby mà .

hôm nay từ Ruby xuống gold lại lên Ruby xong lại Gold cả chục lần :)).. ngày nào củng vậy chán quá:confused:

sau tầm 30k code thì e từ Gold nhảy lên Ruby, mừng quá mấy bác ơi :D:D

chúc mừng lên rồi cố gắng giữ Ruby mới khó. GL
hehe tks bác, bác có cái bài nào hướng dẫn gõ code khó ko share cho ae với :rolleyes:

bị rớt từ ruby-> gold-> silver luôn. giờ gõ mãi ko lên gold luôn. load chập chờn quá :eek::eek::eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vjppro123a

Most discussed of week

Most discussed of week

Back