[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
acc mới start work khó vãi.... quay tay 20phút rồi mà vẫn overload!!!
k phải acc new mới vậy đâu. acc Gold trở xuống là bị hết. huyền thoại Con voi xanh hút thuốc lào là vậy. Làm bạn với nó thì phải chấp nhận. k thì lên Ruby nhé
Mà kiếm cái phần mềm auto click overload ý

mình ko đăng kí được rình rập mãi mà sao nó có even mà hôm nay 20/10 đang buồn thúi ruột lại còn buồn hơn:(

bạn là gỉrl à :D , nếu mà là girl động viên thì mình đỡ buồn thúi ruột rùi :D:D:D
Vậy thì tốt rồi :D

k phải acc new mới vậy đâu. acc Gold trở xuống là bị hết. huyền thoại Con voi xanh hút thuốc lào là vậy. Làm bạn với nó thì phải chấp nhận. k thì lên Ruby nhé
Mà kiếm cái phần mềm auto click overload ý
gõ bao lâu thì lên ruby hả b, mình đang lên gold thấy bảo bonus 5% mà sao mình vẫn 3% :(

ai pro cho em hỏi xíu . Sao em stick vào phần start work của GGS được 1 lúc mới vừa hiện code ra là bị văng ra ngoài phần start work tiếp .Em sử dụng FF , Google Chrome .Ai biết lỗi này như thế nào chỉ em với :(:(:(:(

Chuyện thường ngày như cơm bửa :D
ai pro cho em hỏi xíu . Sao em stick vào phần start work của GGS được 1 lúc mới vừa hiện code ra là bị văng ra ngoài phần start work tiếp .Em sử dụng FF , Google Chrome .Ai biết lỗi này như thế nào chỉ em với :(:(:(:(
chuyện hiện code rồi mà bị văng ra k phải là chuyện thường ngày như cơm bữa đâu nha.
Lâu lâu nó có đợt khùng khùng mới vậy. và nhiều ng cùng bị. nếu nó chưa hiện code thì k sao. hiện code rồi thì coi trừng (mà nó cũng ít khi hiện cái văng luôn mà ta, ít cũng gõ vài code mới văng :D )
Tạm thời chưa biết nguyên nhân và cách giải quyết (ít nhất là mình k biết giải quyết trường hợp này :D )
chỉ có cách tạm thời ngưng làm thôi. Mong ai đó giúp đc bạn :D

Mấy pro cho hỏi với kinh nghiệm gõ ggs với : gõ hết tất cả các ký tự đặc biệt hả?? ví dụ như : $ & #@ * chứ??? thanks!!!!

Mấy pro cho hỏi với kinh nghiệm gõ ggs với : gõ hết tất cả các ký tự đặc biệt hả?? ví dụ như : $ & #@ * chứ??? thanks!!!!
đúng rồi bạn. tiêu chí nhìn thấy gì thì gõ đó (dĩ nhiên một số loại code nó bảo gõ cái gì thì gõ cái đó thôi :D ) thỉnh thoảng nó có câu hỏi bá đạo lắm, phải trả lời câu hỏi nhé :p

thánh cap hiển linh giúp em đuổi hình bắt chữ với

Attachments

29.3 KB · Views: 135
    44.8 KB · Views: 130
    41.3 KB · Views: 136
    27.1 KB · Views: 145
    35.1 KB · Views: 134
Last edited:
1/ Tnv desptg (hay gõ thế này)
2/ tHWhb
3/ fa6et
4/ Unsolvable (bỏ qua)
5/ Unsolvable (bỏ qua)

số 2 với số 3 mình muốn hỏi cái chữ giống chữ t đó hình như là chữ x hoặc là chữ k viết méo qua chứ mình ko nghĩ nó là chữ t

số 2 với số 3 mình muốn hỏi cái chữ giống chữ t đó hình như là chữ x hoặc là chữ k viết méo qua chứ mình ko nghĩ nó là chữ t
chữ đó là chữ t nhé

overload 30p' vừa thấy capt cái văng ra luôn nản :confused:

sao các cậu lại bị nhỉ, mình over chừng 10 cái là nhảy vô cái ọt @@ , click tay ko có auto gì luôn

Mình bấm phát một vào ngay, cơ mà muốn làm ngày mà không được. Tối gõ pix rồi còn đâu o_O

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom