[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
GGS bonus ngon wá, càng ngày càng tăng
Đù, ngon dữ ta :rolleyes:

các bác cho e hỏi thanh toán thế nào ạ , e add Z rô rồi nó bảo vào mail check mà có thấy mail nào đâu

Nó nói nó cho 100 acc nhưng thực chất nó cho với số lượng lớn hơn nhiều :D
Chắc ý nó là 1 người dc nhiều nhất 100 acc =]]

Đang có 2 acc zin, bác nào cần ko em cho mượn mà đánh nè :rolleyes:

mình ko đăng kí được rình rập mãi mà sao nó có even mà hôm nay 20/10 đang buồn thúi ruột lại còn buồn hơn:(
Thôi đừng buồn nữa cậu, mình cũng reg quá trời mà cũng không trúng cái nào nè! Ai có dư acc day bán lại cho mình 1 cái với :)

sao acc loto toàn bị overload nhỉ? buồn quá :(

được cái acc tưởng mừng.... vô thì bị overload.. chán quá.... ai giống mình không?

reg 8 cái gmail, về 2 cái mà giờ recovery pass, nó ko gửi pass mới về, mẹ nó

hết rồi bác ah số ko ăn đc rồi hình như reg mail real là ăn ngay, ah mà cho em hỏi acc ggs day khi nào có thể gõ nhỉ giờ vn ấy, vào từ tối toàn overload:(
GGS day gõ cả ngày
Còn chuyện overload thì là chuyện đương nhiên, thường ngày ở huyện, GGS là phải thế :D. Acc Gold trở xuống thì k overload mới là chuyện lạ, chứ overload tới 30p cũng là chuyện thường ý. Dạo này là ít overload rồi, giờ reg acc mới nhiều nên lại quá tải ý mà
Muốn k overload thì ráng lên Ruby trở lên :D

hết rồi bác ah số ko ăn đc rồi hình như reg mail real là ăn ngay, ah mà cho em hỏi acc ggs day khi nào có thể gõ nhỉ giờ vn ấy, vào từ tối toàn overload:(
mình ko đăng kí được rình rập mãi mà sao nó có even mà hôm nay 20/10 đang buồn thúi ruột lại còn buồn hơn:(
Thôi đừng buồn nữa cậu, mình cũng reg quá trời mà cũng không trúng cái nào nè! Ai có dư acc day bán lại cho mình 1 cái với :)
bạn là gỉrl à :D , nếu mà là girl động viên thì mình đỡ buồn thúi ruột rùi :D:D:D

đăng ký 4 cái trúng đc 2 acc :D

vãi tè, mấy hôm nọ cho reg acc mà ko biết :confused:

acc mới start work khó vãi.... quay tay 20phút rồi mà vẫn overload!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211

Most viewed of week

Most viewed of week