[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Mình thì cứ đứng cạnh toàn chữ thì o, còn cạnh số thì 0. Hết

có vẻ gõ pix với mega hay hơn đúng không các bác

Vậy à, thế thì bạn nên xem lại các captcha khác bạn gõ có chuẩn ko nhé. Bởi vì mình gõ phân biệt captcha đó bao lâu nay mà vẫn ko bị tụt ( chính xác là khoảng đc gần 1 năm rưỡi rồi thì phải). Có lẽ đó ko phải là 1 điều ngẫu nhiên nhỉ.
View attachment 31133
chet cha, gap phai pro :)
thoi em ko dam y' kien nua a.!

Vậy à, thế thì bạn nên xem lại các captcha khác bạn gõ có chuẩn ko nhé. Bởi vì mình gõ phân biệt captcha đó bao lâu nay mà vẫn ko bị tụt ( chính xác là khoảng đc gần 1 năm rưỡi rồi thì phải). Có lẽ đó ko phải là 1 điều ngẫu nhiên nhỉ.
View attachment 31133
You are a lucky human! I want too Diamond but I twice bought RUBY account and it is drop to Gold. I have video-record of my work, can you see and tell me where I make mistake?

kiểu này chắc gõ lên thôi, chứ chưa biết gì mua acc gõ rớt.híc

y
You are a lucky human! I want too Diamond but I twice bought RUBY account and it is drop to Gold. I have video-record of my work, can you see and tell me where I make mistake?
ou
you should zoom web browser up to 250 percent in order to see code clearly. and you type slowly and exactly. i think you will have ruby level

Hmm. Long time no see you. I think you have reached Ruby instead of buying an account. It is too difficulty for me to tell you know how exact it is. Personally, I alway consider the captcha carefully before I type. If you have any question or have difficulty captcha, please you post up forum in order that people help you, together.

bác nào lên ruby cho xin ý kiến với :D
mình gõ thường (không hoa) từ lúc Brown tới Gold luôn =)), gõ 60k code thường từ lúc lên Gold tới giờ nhưng sao hoài nó ko lên Terminal hay Ruby nhể :D

bác nào có cao kiến chỉ giáo có cách nào lên Terminal ko ;)

bác nào lên ruby cho xin ý kiến với :D
mình gõ thường (không hoa) từ lúc Brown tới Gold luôn =)), gõ 60k code thường từ lúc lên Gold tới giờ nhưng sao hoài nó ko lên Terminal hay Ruby nhể :D

bác nào có cao kiến chỉ giáo có cách nào lên Terminal ko ;)

nếu gõ thường không hoa thì chỉ Gold là hết mức. nếu phân biệt hoa thường tốt thì mau lên Ruby nhé

Các bác nước ngoài toàn zô mua ID Day nhỉ, :D
Mới nhấn cho Pay zô hóng tý rồi out, mọi người capt tốt nhé, :)

Mình có 2 ac day gold toàn tập từ trước tới giờ đều gõ phân biệt hoa thường
Nhưng mình đã nghỉ gõ goget 6 tháng, không biết mail yahoo có ai mua không nữa
ac 1: 160k code, level: Gold, Bonus 3%, mail yahoo
ac 2: 8k code, level: Gold, Bonus 3%, mail yahoo

em xin chịu thua từ ruby rớt 1 phát 1 silver..... nãn thật phân biệt hoa thường + ký tự đàng hoàng không hiểu nỗi.. thằng này nữa , gỏ mãi ko lên lại dc, anh em cho hỏi mình có topic nào hướng dẫn những hình ảnh khó đánh của gogetsome không cho minh xin cai link với nãn quá :((

Mấy bác có vẻ chưa hiểu rõ bản chất level Ruby của GGS nhỉ o_O
Mình gặp các câu hỏi đại loại như "sao em gõ 9 xác mà mãi ko lên ruby, sao từ ruby rớt xuống silver mãi mà ko lên lại dù gõ 9 xác vv,v.v.v.v....". Mình xin nói ngắn gọn 2 vấn đề:
1. Cái mà các bạn cho rằng "gõ chính xác" ý, chỉ là chính xác theo ý chủ quan của bạn thôi. Còn đáp án trên server GGS nhiều khi nó không như bạn nghĩ. Giống như có cái bạn kia kêu là mình gõ chuẩn lắm, chính xác lắm, hỏi ra thì code trắng toàn phang chữ thường, không viết hoa vì .... không biết là phải viết hoa :D
2. Level Ruby là 1 level cạnh tranh. Có thể hôm nay bạn đạt đc ruby, nhưng ngày mai có thằng kia gõ tốt hơn bạn, nhiều hơn bạn, nó lại giành ruby của bạn và bạn rớt xuống silver, gõ mãi cũng không lên lại ruby là vì cái thằng giựt ruby kia nó vẫn gõ tốt hơn bạn những ngày sau, sau đó nên bạn ko giựt lại của nó được o_O

Có mỗi vấn đề này thôi mà cứ vào than thở mãi, nghe đến nhàm tai, trong khi các pro đi trước đã nhấn mạnh điểm cạnh tranh của level ruby trở lên rồi, mà hình như hông ai muốn nghe, hoặc nghe mà cố tình... không hiểu :D

Còn chuyện tìm mấy cái link hướng dẫn gõ code khó thì xin thưa là không bao giờ có đâu, bởi vì:
. không ai dám chắc mình gõ đúng cái code khó đó, đem ra hướng dẫn bọn nó gõ theo mà rớt level bọn nó quay qua chửi
. không ai ngu mà đem share kinh nghiệm lên ruby ra public để tụi nó giựt ruby của mình :D

em xin chịu thua từ ruby rớt 1 phát 1 silver..... nãn thật phân biệt hoa thường + ký tự đàng hoàng không hiểu nỗi.. thằng này nữa , gỏ mãi ko lên lại dc, anh em cho hỏi mình có topic nào hướng dẫn những hình ảnh khó đánh của gogetsome không cho minh xin cai link với nãn quá :((
Trên tiến trình lên Diamond có nhiều người từng rớt Silver, nên cứ yên tâm bạn nhé, mình ăn 20 thanh, còn bạn mình trước cũng bị 3 thanh
Nói chung nó là cập nhật mỗi ngày, nên cứ yên tâm bạn nhé
Mấy bác có vẻ chưa hiểu rõ bản chất level Ruby của GGS nhỉ o_O
Mình gặp các câu hỏi đại loại như "sao em gõ 9 xác mà mãi ko lên ruby, sao từ ruby rớt xuống silver mãi mà ko lên lại dù gõ 9 xác vv,v.v.v.v....". Mình xin nói ngắn gọn 2 vấn đề:
1. Cái mà các bạn cho rằng "gõ chính xác" ý, chỉ là chính xác theo ý chủ quan của bạn thôi. Còn đáp án trên server GGS nhiều khi nó không như bạn nghĩ. Giống như có cái bạn kia kêu là mình gõ chuẩn lắm, chính xác lắm, hỏi ra thì code trắng toàn phang chữ thường, không viết hoa vì .... không biết là phải viết hoa :D
2. Level Ruby là 1 level cạnh tranh. Có thể hôm nay bạn đạt đc ruby, nhưng ngày mai có thằng kia gõ tốt hơn bạn, nhiều hơn bạn, nó lại giành ruby của bạn và bạn rớt xuống silver, gõ mãi cũng không lên lại ruby là vì cái thằng giựt ruby kia nó vẫn gõ tốt hơn bạn những ngày sau, sau đó nên bạn ko giựt lại của nó được o_O

Có mỗi vấn đề này thôi mà cứ vào than thở mãi, nghe đến nhàm tai, trong khi các pro đi trước đã nhấn mạnh điểm cạnh tranh của level ruby trở lên rồi, mà hình như hông ai muốn nghe, hoặc nghe mà cố tình... không hiểu :D

Còn chuyện tìm mấy cái link hướng dẫn gõ code khó thì xin thưa là không bao giờ có đâu, bởi vì:
. không ai dám chắc mình gõ đúng cái code khó đó, đem ra hướng dẫn bọn nó gõ theo mà rớt level bọn nó quay qua chửi
. không ai ngu mà đem share kinh nghiệm lên ruby ra public để tụi nó giựt ruby của mình :D

Kurillin nói đúng rồi đấy, share lên forum chỉ tới 1 chừng nào đó thôi :D

Như những code Hàn, hay code trắng nhiểu pro từng share nhưng còn cụ thể nhiều cách xử lý code khác như thế nào, code mất chữ, code lặp, code nhiều màu, theo Rule GGS 1 đằng nhưng nhiều khi lại phải ... xử lý 1 kiểu khác, cái này các bạn lên từng trang web có loại capt này mà test cụ thể nhé, vì GGS nó cũng là trung gian thôi, nó lấy code về xử lý.

p.s :Mỗi pro có cách riêng nhưng share hết thì để người khác giành level của họ, nên họ chỉ share tới 1 mức nào đó thôi, trừ khi cực thân quen thì mới nói và cũng share nhau theo kiểu trong 1 nhóm nhỏ và nhắc nhau đừng nói thêm ra với ai, :) , ko phải là ích kỷ mà giữ miếng cơm thôi
với lại nhiều khi đúng là share xong làm ơn mắc oán, ăn chửi ko chừng

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,324
171,375
Latest member
diepquantv
Back