[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Trên tiến trình lên Diamond có nhiều người từng rớt Silver, nên cứ yên tâm bạn nhé, mình ăn 20 thanh, còn bạn mình trước cũng bị 3 thanh
Nói chung nó là cập nhật mỗi ngày, nên cứ yên tâm bạn nhé

Kurillin nói đúng rồi đấy, share lên forum chỉ tới 1 chừng nào đó thôi :D

Như những code Hàn, hay code trắng nhiểu pro từng share nhưng còn cụ thể nhiều cách xử lý code khác như thế nào, code mất chữ, code lặp, code nhiều màu, theo Rule GGS 1 đằng nhưng nhiều khi lại phải ... xử lý 1 kiểu khác, cái này các bạn lên từng trang web có loại capt này mà test cụ thể nhé, vì GGS nó cũng là trung gian thôi, nó lấy code về xử lý.

p.s :Mỗi pro có cách riêng nhưng share hết thì để người khác giành level của họ, nên họ chỉ share tới 1 mức nào đó thôi, trừ khi cực thân quen thì mới nói và cũng share nhau theo kiểu trong 1 nhóm nhỏ và nhắc nhau đừng nói thêm ra với ai, :) , ko phải là ích kỷ mà giữ miếng cơm thôi
với lại nhiều khi đúng là share xong làm ơn mắc oán, ăn chửi ko chừng
Có lần test đc cái code mà chữ l (lờ) thường với số 1 ấy, nằm trong chuỗi số và chữ xen kẽ, nhiều thím kêu đó là số 1 không phải chữ lờ (dù cái móc nó nằm ngang). Tình cờ tải file ở mediafire nó ra y chóc loại captcha này, gõ thử số 1 nó báo sai :oops: sau gõ lại chữ lờ thì đúng :D Đúng là mọi sự đều là tình cờ, gõ captcha giống như ngồi phán đoán vậy, vậy mới có vụ phân chia cao thấp :rolleyes:

Có lần test đc cái code mà chữ l (lờ) thường với số 1 ấy, nằm trong chuỗi số và chữ xen kẽ, nhiều thím kêu đó là số 1 không phải chữ lờ (dù cái móc nó nằm ngang). Tình cờ tải file ở mediafire nó ra y chóc loại captcha này, gõ thử số 1 nó báo sai :oops: sau gõ lại chữ lờ thì đúng :D Đúng là mọi sự đều là tình cờ, gõ captcha giống như ngồi phán đoán vậy, vậy mới có vụ phân chia cao thấp :rolleyes:
Mình phán đoán chữ hay số tùy vào code đó loại chữ hay số
Đôi khi thì để ý 1 tý xem cái móc nó ngang hay chéo mà phân biệt l ( lờ thường ) hay số 1, hay chữ i hoa, nói chung là nhìn phán đoán theo kinh nghiệm cũng hơi bị nhiều, lắm code mình cứ gõ theo cảm tính, mem hỏi tại sao nhìn rõ ràng là số 1 hay l thường mà chị lại gõ i hoa hay ngược lại, cũng ko biết tại sao, chỉ biết là kinh nghiệm và quen tay theo từng dự án , :D
Đang bên thread Pix thấy thread này xôm quá nên em vào góp vui thôi , :p

Muốn làm việc gì đúng, tự tay mình làm là tốt nhất. Có 1 loại captcha mà mình luôn bỏ qua đó là captcha hàn, tàu, ngoài ra còn nhiều loại khác ko thể gõ đc.
Hôm nay load có vẻ ổn mình bật teamviewer lên giao lưu đến 7h tối. Ai có hứng thú thì vào xem nhé.
id : 710 615 861
pass: 5048

khi nãy mình có vào xem tí rồi quit team ra ko bit có bị trúng gì của bác ko, nếu có thì em xin tạ lỗi với bác. Cơ mà nhìn rate bác gõ đúng là mở mang tầm mắt thật :)

khi nãy mình có vào xem tí rồi quit team ra ko bit có bị trúng gì của bác ko, nếu có thì em xin tạ lỗi với bác. Cơ mà nhìn rate bác gõ đúng là mở mang tầm mắt thật :)

Quit team thì cái web còn nguyên chứ sao lại tắt đi như thế đc @@. Thôi tắt teamviewer.

Muốn làm việc gì đúng, tự tay mình làm là tốt nhất. Có 1 loại captcha mà mình luôn bỏ qua đó là captcha hàn, tàu, ngoài ra còn nhiều loại khác ko thể gõ đc.
Hôm nay load có vẻ ổn mình bật teamviewer lên giao lưu đến 7h tối. Ai có hứng thú thì vào xem nhé.
id : 710 615 861
pass: 5048
Riêng bác này là mình quý và nể nhất topic Ggs.
Diamond nhưng nói chuyện ko hề "chảnh", ngày xưa mình mới vào làm ggs, ko biết gõ sao cho lên ruby, có hỏi bác này và đc trả lời rất đàng hoàng :D
Tiếc là đang ngồi cafe ko đem theo lap để onl, chứ ko cũng xin phép vào team để mở mang kiến thức :(

Thanks bạn đã khen. Ko biết Teamviewer có cho phép nhiều người cùng vào xem đc ko nhỉ? Tiện thể đêm nay 12h có ai quan tâm mình bật team lên giao lưu tiếp. Dạo này ít gõ đi rồi nên ko còn đc tốc độ cũng như chính xác cao nữa. Anh em vào xem đừng chê cười nhé.

Góp ý bác HotGetsome bật team ở chế độ Meeting nhé, để người khác xem chứ ko điều khiển máy tính của bác, nhiều người xem cùng lúc cũng dc. Lúc vừa bật team lên phía trên có 2 tab: Remote control và Meeting. :)

sorry các thánh nhưng cho em ngắt ngang nội dung tại đây. các thánh không spam nội dung không liên quan nữa nhé.

Code kia cứ tròn mình củng gõ theo myhuyen và thấy level củng ổn định.. chẳng biết cách nào là đúng mà làm theo cách này nhanh khỏi suy nghĩ nhiều :))

Mình cũng tán thành cách gõ của myhuyen về code 2 chữ trắng, cách gõ tiếng Hàn của Kurillin, nói chung nhặt nhạnh của các pro mỗi người 1 bí kíp về xào nấu lại thành của mình :)

em chào các anh chị,
cho em hỏi xíu :

bình thường em toàn gõ chữ màu đỏ, hôm nay nghĩ thế nào thấy ko đúng lại chơi code giữa 2 mũi tên. kinh nghiệm các bạn là thế nào ạ

còn cái này bt em toàn gõ S, hôm nay lại thấy nó giống $ nên chơi $ luôn:

cảm ơn các anh chị tiền bối ạ

em chào các anh chị,
cho em hỏi xíu :

bình thường em toàn gõ chữ màu đỏ, hôm nay nghĩ thế nào thấy ko đúng lại chơi code giữa 2 mũi tên. kinh nghiệm các bạn là thế nào ạ

Code 1: rõ ràng nó đã chỉ cái mũi tên vào code cần gõ rồi, mình toàn gõ code có mũi tên chỉ vào o_O
Code 2: nó là $ rất rõ ràng nha bạn, ko phải S đâu, nó có 2 dấu gạch dọc rõ ràng mà :oops:

Thanks bạn đã khen. Ko biết Teamviewer có cho phép nhiều người cùng vào xem đc ko nhỉ? Tiện thể đêm nay 12h có ai quan tâm mình bật team lên giao lưu tiếp. Dạo này ít gõ đi rồi nên ko còn đc tốc độ cũng như chính xác cao nữa. Anh em vào xem đừng chê cười nhé.
12h đêm nay còn như vậy nữa ko bạn,mình vào xem một chút :)

em chào các anh chị,
cho em hỏi xíu :

Đây là ngu ý của mình, nói chung nếu nó ra 1 loạt linh tinh code thì nhìn code nào có ký hiệu gì đó đặc biệt hơn như mũi tên trong hình này, hoặc màu sắc, thậm chí điên điên lên thì táng cả logo nếu có , nói chung máu điên và máu liều của mình hơi bị nhiều để chơi với bé GGS này
1 . 916197
2 . $BMg3
cũng giống ý kiến bạn Kurillin , :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member