[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Acc zin là sao cậu :cool:
Ý cậu là cái kiểu 30k từ đầu nó cho lên ruby dạng như làm phúc ấy hả :D
Không có chuyện đó đâu, 30k từ lên ruby kiểu làm phúc đó thì mình từng trải qua rồi, cũng gần 1 năm trc rồi. Hồi đó lên ruby rồi lại đâm ra nhác làm 2 việc 1 lúc nên lâu lâu vào nghịch tí nó rớt bà xuống Gold để đó luôn. (lúc mình nghỉ thì 75k từ thì phải)
Giờ mình thất nghiệp lôi lại ra gõ gần 3 tuần leo lên lại được ruby đó, không phải zin đâu. Hôm nay tiếp tục tụt xún Silver tiếp rồi lại leo lên Gold :eek: (270k từ rồi mà :oops:)
Giữ được ẻm đúng 8 ngày thì chạp mạch :p
Mỗi ngày mình gõ toàn trên 7k từ thôi :D
Đau não thật :p
Ngu tiếng anh với lại ko biết gởi supports như thế nào chứ cũng mong nó test lại acc hộ mình, bà điên chỗ nào mà tụt như đúng rồi ấy :eek:
Đây hết zin rồi ngen :eek:
P/s: Định dồn 50$ nhấn pay lòng mê say giờ nhấn pay lòng cay cay rồi, đoạn đường chua xót quá, hic :(
Gõ hồi nó lên lại ruby thôi ko sao đâu. Hồi đó mình cũng bị vậy 2 3 lần rồi

Hôm nay gss ra nhiều capt Nga ghê

Ps: có nhiều bạn nói với huyền là "tui gõ chánh xác lắm, gõ trúng dữ lắm, mà sao ko lên được level". Rồi huyền quăng cái hình này ra cho xem và kêu gõ thì gõ là: "HP4AY". Đôi khi các bạn gõ sai mà ko biết sai ở chỗ nào, cứ ỷ y là đúng không hà :p

Hồi trước lúc nick con zin gặp nga nhật trung quốc là toàn Unl --> Vẫn lên được ruby như thường ( lên rùi rớt rùi lên lại nhìu lần lắm :p)
Sau này gặp code trung quốc thì bỏ qua thôi, phép tính nhật có hướng dẫn ở trang 229 ấy nên mình làm theo
Còn nga thì mình mở http://russian.typeit.org/ gõ rồi copy dán vào
Hình như chị Huyền ở trên chưa bao giờ gõ sai cả :cool:

Hồi trước lúc nick con zin gặp nga nhật trung quốc là toàn Unl --> Vẫn lên được ruby như thường ( lên rùi rớt rùi lên lại nhìu lần lắm :p)
Sau này gặp code trung quốc thì bỏ qua thôi, phép tính nhật có hướng dẫn ở trang 229 ấy nên mình làm theo
Còn nga thì mình mở http://russian.typeit.org/ gõ rồi copy dán vào
Hình như chị Huyền ở trên chưa bao giờ gõ sai cả :cool:
bây giờ nó ra thêm code Trung Quốc nữa ==! mình gõ 500 code thì có 2 - 3 code trung quốc
còn mấy code tính toán là code Hàn

Ai bán ... ??? Topic dùng thử chứ ai bán ... ??? Bạn bị cận thị ... ??? :eek::eek::eek:
Ông cận thì có! Nó nói XIAO chứ nói ông ah? Mà ông dùng thử cũng tốn 1$ chứ hay ho gì.

có bác nào tuyển làm acc day không, cho mình xin vào group làm với
mình online 12/24h hàng ngày nên làm việc ok.

Help me,please ! L or i?

Hôm nay gss ra nhiều capt Nga ghê

Ps: có nhiều bạn nói với huyền là "tui gõ chánh xác lắm, gõ trúng dữ lắm, mà sao ko lên được level". Rồi huyền quăng cái hình này ra cho xem và kêu gõ thì gõ là: "HP4AY". Đôi khi các bạn gõ sai mà ko biết sai ở chỗ nào, cứ ỷ y là đúng không hà :p
mình cũng gõ HP4Ay ( vì k biết gõ kí tự kia) :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,960
173,036
Latest member
kiengia68

Most viewed of week