[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Có lẽ không vì mấy từ đó ko phải captcha, GGS gửi mail về mấy cái này nhưng lâu rồi:
Cực kì thank bác, mail GGS gửi về cho tất cả moi người hay những người yêu cầu support nó mới gửi vậy
Trước giờ mình toàn gõ kiểu nó đứng riêng lẽ thì gõ, đứng chồng thì bỏ đoạn chồng
Cảm ơn bác nhiều nhé ;)

Last edited:
Các bạn giúp mình mấy hình này với :)

Hình 10*3, bạn ghi là 30 nhé, nó là phép nhân, nếu ghi 10*3 nó vẫn tính là bạn sai

Đây là rule của GGS

Ô màu hồng là sai, ô màu xanh là đúng.
Theo mình đoán thì mấy code phép tính trên, gõ nguyên xi hoặc gõ kết quả đều tính đúng.
Chỉ suy đoán dựa theo rule thôi.

Hình 10*3, bạn ghi là 30 nhé, nó là phép nhân, nếu ghi 10*3 nó vẫn tính là bạn sai
Theo rule của nó thì ghi 10*3 không sai, mà ai đảm bảo đây là phép nhân khi không có dấu bằng?
Còn những cáp ví dụ như 91-+5 thì ghi kết quả gì?

Đây là rule của GGS

View attachment 30057

Ô màu hồng là sai, ô màu xanh là đúng.
Theo mình đoán thì mấy code phép tính trên, gõ nguyên xi hoặc gõ kết quả đều tính đúng.
Chỉ suy đoán dựa theo rule thôi.
Mấy cái code này nó không có dấu "=" bạn ạ nên mình phân vân mún hỏi các bạn xem mọi ngừi gõ kết quả hay gõ y nguyên ^^
Mà mỗi bạn một ý kiến khác nhau cũng khó thiệt :)
Cám ơn các bạn nhiều ^^
Bạn gì đó lên level diamond ko bit bạn ý gõ mấy code này sao nhỉ để mình học hỏi :D

Mấy cái code này nó không có dấu "=" bạn ạ nên mình phân vân mún hỏi các bạn xem mọi ngừi gõ kết quả hay gõ y nguyên ^^
Cám ơn các bạn nhiều ^^
Bạn gì đó lên level diamond ko bit bạn ý gõ mấy code này sao nhỉ để mình học hỏi :D
Mình nghĩ bạn @Kurillin post cả Rule lên là chuẩn rồi, thực ra nó cũng có nhiều cách gõ và tính đáp án đúng , cám ơn Kur đã chia sẻ :D

Còn mình thì gõ như anh @traidaohoa1234
1 . ghi 7
2 . ghi 11
3 . ghi 2
4 . ghi 30
Tại cảm thấy nó nhanh hơn, :oops:
p/s : Đang giữ cả nick Ruby Day và Diamond Day, :p

Mình nghĩ bạn @Kurillin post cả Rule lên là chuẩn rồi, thực ra nó cũng có nhiều cách gõ và tính đáp án đúng , cám ơn Kur đã chia sẻ :D

1 . ghi 7
2 . ghi 11
3 . ghi 2
4 . ghi 30
làm nhiều dự án quá ta,pix,ggsome,....

Cực kì thank bác, mail GGS gửi về cho tất cả moi người hay những người yêu cầu support nó mới gửi vậy
Trước giờ mình toàn gõ kiểu nó đứng riêng lẽ thì gõ, đứng chồng thì bỏ đoạn chồng
Cảm ơn bác nhiều nhé ;)
Nó gửi cho tất cả mọi người, nhưng khá lâu rồi (14/11/2013), chắc những acc nào chưa làm trước đó thì không nhận mail này.Chắc giờ đã hiểu sao nó đánh tụt từ RUBY xuống SILVER rồi chứ.
Tôi gặp mấy cap mà toàn những từ này này UNSOLVE hết vì gõ thì cũng sai.

Last edited:

1 . ghi 7
2 . ghi 11
3 . ghi 2
4 . ghi 30
Cám ơn bạn từ giờ mình sẽ gõ kết quả như vậy hết :p Cám ơn tất cả các bạn nhiều :D

1 . ghi 7
2 . ghi 11
3 . ghi 2
4 . ghi 30
Đúng rồi mình cũng toàn gõ kết quả, tại nhanh hơn gõ lại nguyên xi nhiều :D
Cám ơn các bạn nhiều ^^
Có dấu = hay không dấu = đều không quan trọng.
Quan trọng là cái rule nó cho phép gõ kết quả hoặc gõ nguyên xi lại đều tính đúng.
Cơ bản là nhiều người thích gõ kết quả (giống mình) vì nó nhanh hơn, gọn hơn, nên về lâu về dài vô hình chung mọi người cứ tưởng gặp phép tính là phải gõ kết quả mới đúng. Nhưng thực ra bạn có thể gõ nguyên vẹn phép tính lại, không sao cả. Ít ai nghĩ đến điều này, cứ làm theo số đông, nhưng phải nghĩ thoáng ra 1 chút.
Đừng quên quy tắc gõ captcha là: thấy gì gõ nấy :) Quy tắc này không có ngoại lệ, giống như thấy hình mèo cũng không được gõ cat, mà phải unsolve (với ggs) hoặc error (với pix). Cơ bản là thấy con mèo nhưng có thấy cái chữ nào đâu? Captcha là gõ chữ, số và kí tự đặc biệt mà? Mà không có chữ trong captcha thì có nghĩa code lỗi. Code lỗi thì xử theo code lỗi.
Nghĩ đơn giản cho đời thanh thản :D

Nó gửi cho tất cả mọi người, nhưng khá lâu rồi (14/11/2013), chắc những acc nào chưa làm trước đó thì không nhận mail này.Chắc giờ đã hiểu sao nó đánh tụt từ RUBY xuống SILVER rồi chứ.
Tôi gặp mấy cap mà toàn những từ này này UNSOLVE hết vì gõ thì cũng sai.
Vì trước đó 3 tuần thì mình cũng đánh toàn kiểu chồng thì bỏ đoạn chồng, riêng lẻ thì gõ riêng lẻ
Chứ không phải cái như cái hình 6 ô, đánh 1 ô chứa capt ko phải lineage, top rating, l2top như hình mà GGS mail cho mấy bác
Vẫn lên ruby, sau đó mới tụt lại Silver đó chứ :eek::eek:
Học thêm kinh nghiệm rồi :D
Giờ thì lên lại rồi nhưng theo kiểu cạnh tranh, vài thanh lại xuống gold, vài thanh lại lên ruby. Vui phết :D:D

Last edited:
Cho tớ hỏi acc day gõ đc từ mấy giờ đến mấy giờ nhỉ? Ko thấy ở page 1
Và day với night cái nào load tốt hơn. Định sắm acc cho đứa em tập tành từ kolo sang, mong mn chỉ giáo :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,115
Latest member
ares1993

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week