[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
sao mình login vào gogetsom hoài không được vậy? Ai chỉ log vào với.Newbie ae thông cảm :)

cao nhân chỉ giáo giúp em captcha này với :confused:

Vãi mấy thánh post hình bậy bạ đang ngồi cafe bật lên người ta dòm y như sinh vật lạ vậy ........ :confused:

gặp mod vô thì bái bai mấy thánh 1 thời gian :3, cơ mà đạ mấu hình như cái soft xiao ggs nó hút hết code hay sao rồi,

cao nhân chỉ giáo giúp em captcha này với :confused:

Với những captcha có hình xxx này thì các thím gõ nguyên xi trang web nó vào nhé (cái hàng chữ màu trắng khung tím ấy), quy tắc: thấy chữ gì, gõ chữ nấy.

Với những captcha có hình xxx này thì các thím gõ nguyên xi trang web nó vào nhé (cái hàng chữ màu trắng khung tím ấy), quy tắc: thấy chữ gì, gõ chữ nấy.
BÁC HAY THẬT, ĐỌC XONG CẢM THẤY THỐN =))

hnay bonus cao the

Bạn nào post mấy cái hình captcha xxx gỡ xuống đi bạn có cháu gái ngồi gần kéo xuống ngượng chín hết cả mặt hic :p
Các bạn cho mình hỏi captcha này là số 1 hay chữ L vậy

Cái này thì gõ sao đây các bạn help me

Last edited:
1. Chữ "lờ", qlGcup (bạn để ý loại kiểu chữ này 1 thì đầu nhọn xuống l thì đầu ngang ra, 1 số ít chữ k theo logic này, số ít thôi :D)
2. Mình hay bỏ qua đoạn sau, chỉ gõ đoạn đầu nếu thực sự nhìn k ra (1 số cái vẫn nhìn ra nhé)
3. Mình hay Unsolvable khi gặp cái này :D

Last edited:
Các bác gõ bao nhiêu code thì lên Silver, bao nhiêu code thì lên Gold. Tình hình em gõ lên 3k5 rồi mà vẫn Bronze
Số thím nhọ đấy , cái acc kia mình mua mới gõ 1g thì nó lên ngay gold :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,042
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week