[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
60K code lên ruby mà đang gõ thuê nên sợ chủ nó lấy lại acc quá , buồn gê các bác ạ , lên lv ngta mừng còn mình lại lo :(
sao ko mua acc đi bác ,hồi lúc tui 30k lên ruby len 60k tuột Emirald rùi xuồng gold lun,bây giờ mới lên lại

comfirm rồi đây, từ sáng chủ nhật tới giờ chưa thấy $ Zzz
Bạn này chắc comfirm vào buổi chiều hoặc buổi tối mới không được pay , nó chỉ thường pay vao buổi trưa thôi . Bạn đừng lo lắng quá mai là tới ngày pay của nó rồi .

ủa giờ là ko có reg acc dc nữa à ? có ai đang bán acc day ko ?
giờ vẫn gõ trên web hay có phần mềm gõ chưa ?

cho mình hỏi dự án này có cần phân biệt hoa thường, co cần gõ ký tự đặc biệt, và chỉ làm được 1 id thoi à

cho mình hỏi dự án này có cần phân biệt hoa thường, co cần gõ ký tự đặc biệt, và chỉ làm được 1 id thoi à
ko phân biệt, có ký tự, làm đc 2 3 id khi bạn mở 2 3 trình duyệt + bạn đán đc, còn soft thì xđ :v

Kurillin said:
Muốn biết nó có trả hay không thì confirm thử xem, nếu đến hạn pay mà nó ko pay thì xác định. Mà gõ GGS làm j đến mức ban acc? Muốn bị ban GGS chắc chỉ có nước 500code gõ bậy 499code
ko cần đến mức gõ 500 sai 499 đâu, mình từng cho 1 người bạn vào phá cái acc diamond cũ trong group bác Khánh của mình , bạn ấy bảo rằng gõ bậy liên tục tầm 120 code là bị ban rồi ,120 code đó toàn gõ bậy hết nhưng $ vẫn lên đều ==>>suy ra GGS tính $ theo cái thanh xanh chạy ở dưới+bonus chứ ko tính đúng sai

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,635
171,669
Latest member
manvipinfo
Back
Top Bottom