[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
đợt này GGS sao nhiều người tụt level quá nhỉ? mình cũng bị gõ tới 10k code mới lên lại Gold đó, chừng 20 thanh, vã mồ hôi luôn, mất gần 1 tuần đánh Silver, chắc do sai 1 số code

làm sao biết cần bao nhiêu mới lên lv vây

lam sao biet dc acc day hay night cac bac?

mịe gold silver còn rớt lên rớt xuống thế này thì chắc tết ma rốc mới lên đc emerald wa :confused::confused::confused::confused::confused:

Cái code nào khác nhất, chắc ở đây là eenotue vì nó chỉ có 1 cái màu xanh lá cây, các cái khác nhiều cái cùng màu.
Đoán vậy mà ko biết có đúng ko.
Suy đoán này có vẻ không đúng vì mình vừa đụng 1 em code này

Hình như theo bác nào đó nói thì gõ cái nào cũng được thì phải :eek:

AI có phần mềm kick oveload ko cho mình xin với.
lên gồ seach auto click trước mình xem còn có cái video lên cũng dễ sử dụng :D lâu rùi chả nhớ rõ lắm :D vì máy mình không cài được lên toàn kick tay căng lắm 10 lần là vào :D

Suy đoán này có vẻ không đúng vì mình vừa đụng 1 em code này

Hình như theo bác nào đó nói thì gõ cái nào cũng được thì phải :eek:
Chắc cái này mình chọn cái ko in đậm quá, vì tất cả đều in đậm. tadenub

Ai chỉ m` cách nhận biết ký tự hoa thường được không gõ hoài vẩn không lên gold:D

Ai chỉ m` cách nhận biết ký tự hoa thường được không gõ hoài vẩn không lên gold:D
hoa là hoa mà thường là thường, @@

urazubu kìa :D
Chắc bác ko thấy chữ màu đỏ kế bên? Nhìn kĩ trước khi comment, uốn lưỡi 7 lần trước khi phát biểu nhé, làm mình mất công vào xem ai quote tưởng có gì hay ho học hỏi, ai dè ba xàm ba láp :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom