[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
Chắc cái này mình chọn cái ko in đậm quá, vì tất cả đều in đậm. tadenub
Cái này có vẻ có lý :rolleyes:

Em đánh lên 3k code rồi nhưng vẫn không lên được gold, cho em hỏi đánh tiếp tài khoản đó thì sẽ lên được gold hay là đánh lại tài khoản khác đủ 3k code gogetsome mới cho lên gold vậy các bác?

Em đánh lên 3k code rồi nhưng vẫn không lên được gold, cho em hỏi đánh tiếp tài khoản đó thì sẽ lên được gold hay là đánh lại tài khoản khác đủ 3k code gogetsome mới cho lên gold vậy các bác?
gõ tiếp sẽ lên được gold

Đang cạp phải dừng lại quay tay :p

code tiếng nga mọi người thường nhập vào là gì nhỉ, mình toàn ?

code tiếng nga mọi người thường nhập vào là gì nhỉ, mình toàn ?
Unsolve nhé, gõ ? nó sẽ tính là sai đấy.

Bạn nào có code imacros autoclick GGS với lại tool gõ 2 tk share cho mình với, hiện tại gogetsome load chậm quá gõ 1 tài khoản đợi mòn mỏi

2 tài khoản vừa lên gold hôm qua, hôm nay về lại silver. Các bác cho em hỏi đánh bao nhiêu mới lên gold nữa ạ, và tình hình như vậy 30k code có lên được ruby or emerald không? Chỉ sợ đánh lên 30k code không lên được. Pro ggs vào giúp em với

2 tài khoản vừa lên gold hôm qua, hôm nay về lại silver. Các bác cho em hỏi đánh bao nhiêu mới lên gold nữa ạ, và tình hình như vậy 30k code có lên được ruby or emerald không? Chỉ sợ đánh lên 30k code không lên được. Pro ggs vào giúp em với
>3000code chinh xac thi cau lai len gold ,nếu >30000code gõ đúng thì mình nghĩ sẽ lên dc emarald hoặc ruby :D

mình nói thật do hên xui cả thôi... làm sao có ai gõ đúng hết đc... mẹ ra toàn code nhảm có nhìu cái phải đoán mò nữa...mình ko tin là có ng đánh đúg hết đâu " hên xui " thôi

mình nói thật do hên xui cả thôi... làm sao có ai gõ đúng hết đc... mẹ ra toàn code nhảm có nhìu cái phải đoán mò nữa...mình ko tin là có ng đánh đúg hết đâu " hên xui " thôi
hên xui cũng có nhưng chỉ là phần nhỏ thôi chủ yếu mún lên lv thì gõ 9 xác là yếu tố quan trọng nhất

hên xui cũng có nhưng chỉ là phần nhỏ thôi chủ yếu mún lên lv thì gõ 9 xác là yếu tố quan trọng nhất
mỗi thanh 500 code bạn có chắc bạn gõ đúng hết ko .. huống chi 30k code

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,089
Latest member
lienhoa84

Most viewed of week

Most discussed of week