[Gogetsome] Dự án mới - dễ nhìn dễ gõ phù hợp với Newbie (cập nhật thường xuyên)

Status
Not open for further replies.
ví dụ như mình request payment lúc 12h30 đêm thì khi nào mới có tiền vậy mấy bác .

cau oi ... acc [email protected] ... pass cau dua to' sai hay sao y... t k vao dc.... .. cau ol yahoo gui t pass voi " nh0c_hamch0i_9x "
người ta cấp như thế nào thì cứ thế mà đăng nhập. Loại đấy làm gì có phải là mail mà đuôi với chả mail -_-

ví dụ như mình request payment lúc 12h30 đêm thì khi nào mới có tiền vậy mấy bác .
GGS pay 2 ngày/lần, bạn cứ tính ngày nó pay cho bạn thì 2 ngày sau nó sẽ pay tiếp.
Lịch pay cố định thường từ 8h-12h trưa, reset và pay ngay lập tức. Nếu muốn nó pay thì tốt nhất bạn nên request trước 8h sáng.

hôm nay code loại nầy load nhiều quá, không biết đánh như thế nào, anh/chi nào chỉ giúp. bỏ qua thì sợ nhưng nó nhiều quá không dám bỏ.

hôm nay code loại nầy load nhiều quá, không biết đánh như thế nào, anh/chi nào chỉ giúp. bỏ qua thì sợ nhưng nó nhiều quá không dám bỏ.
mình cũng vậy, nhưng của mìn nó lại màu đen đen

chắc phải + thêm cái nầy nữa mới đc.

А а
Б б
В в
Г г
Д д
Е е
Ё ё
Ж ж
З з
И и
Й й
К к
Л л
М м
Н н
О о
П п
Р р
С с
Т т
У у
Ф ф
Х х
Ц ц
Ч ч
Ш ш
Щ щ
Ъ ъ
Ы ы
Ь ь
Э э
Ю ю
Я я
Rồi ngồi copy từng ký tự à?:eek:

chắc phải + thêm cái nầy nữa mới đc.

А а
Б б
В в
Г г
Д д
Е е
Ё ё
Ж ж
З з
И и
Й й
К к
Л л
М м
Н н
О о
П п
Р р
С с
Т т
У у
Ф ф
Х х
Ц ц
Ч ч
Ш ш
Щ щ
Ъ ъ
Ы ы
Ь ь
Э э
Ю ю
Я я
rất hữu ích, thanks

mọi người ơi cho hỏi sao mình gõ ggs 7k code rồi mà sao ko lên đc nổi gold vậy... mình gõ khá cẩn thận

HELPPPP.... thằng support GGS nó nói là mail của mình liệt cái mail payment của nó vào spam list rồi, giờ làm sao fix đây
mình dùng hotmail:oops::oops::oops::oops:

HELPPPP.... thằng support GGS nó nói là mail của mình liệt cái mail payment của nó vào spam list rồi, giờ làm sao fix đây
mình dùng hotmail:oops::oops::oops::oops:

- Email trước từ GSS vẫn còn nằm trong Junk box thì nhìn trên cùng cái thanh màu xanh blue á, bấm NOT JUNK là xong.

- Email trước từ GSS đã bị xóa thì vô trong Deleted phục rồi lại rồi Not Junk

- Còn xóa mất bà nó hết thì nhìn trên cùng, thanh màu xanh blue bấm vào cái dấu tròn tròn trước cái "your name" rồi bấm More mail settings rồi chọn tiếp Safe and blocked senders, rồi bấm Blocked sender rồi remove cái email GSS ra bỏ là xong.

mọi người ơi cho hỏi sao mình gõ ggs 7k code rồi mà sao ko lên đc nổi gold vậy... mình gõ khá cẩn thận
cùng cảnh ngộ với bác, em cũng gõ phân biệt hoa thường và kí tự đặc biệt mà vẫn chưa lên được sliver chứ đừng nói là gold

cùng cảnh ngộ với bác, em cũng gõ phân biệt hoa thường và kí tự đặc biệt mà vẫn chưa lên được sliver chứ đừng nói là gold

mình chả phân biệt hoa hiết j cả kí tự đặc biệt cũng ko nốt,hình ko rõ cứ ? rồi enter vẫn đủ 3k là up gold đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,420
171,473
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week